ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี

ประกาศขายบ้านและที่ดิน เมืองชลบุรี ชลบุรี

ตึก5ชั้น ที่บางแสนสาย4 ทำเลดี ใกล้มหาลัยบูรพา จดบริษัทได้ คลีนิคไ

อาคารพานิชย์ 5ชั้น ที่บางแสนสาย4 ใกล้ถนนสุขมวิท ทำเลดี ใกล้มหาลัยบูรพา และแหล่งท่องเทียวอีกมากมาย
#จดบริษัทได้ #เปิดคลีนิคได้ (ด้านหลังกั้นอย่างดี)
????ปล่อยเช่า ????
????เช่า 55,000 บาท/เดือน ???? #มีเฟอร์ห้องนอนให้5ห้อง ราคาต่อรองได้นะคะ
- มัดจำ 2เดือน / ค่าเช่าล่วงหน้า1เดือน (รวมแรกเข้าทั้งหมด 165,000บาท) *มัดจำต่อรองกันได้ค่ะ
* สัญญาขั้นต่ำ 1ปี *
☎️สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่=>>คุณยี่ 091-742-1874
=>>Line ID: yeeyupin
????รายละเอียด????ให้เช่าอาคารพานิชย์ 1คุหา 5ชั้น หน้ากว้าง 4.5เมตร / ลึก 15เมตร บนทำเลทอง
- 8 ห้องนอน
- 9 ห้องน้ำ
- แอร์ 10 เครื่อง
เฟอร์นิเจอร์ในห้องนอน 5ห้อง :
1.เตียง+ที่นอน 6ฟุต
2.โต้ะเครื่องแป้ง
3.ตู้เสื้อผ้า
4.ชั้นวางทีวี
5.เครื่องทำน้ำอุ่น
* มีแอร์ทุงห้อง / ห้องน้ำส่วนตัวทุกห้อง / ชั้นล่างทำออฟฟิศได้เลยค่ะ
* ราคา 55,000.-/เดือน
* มัดจำ 2เดือน / ค่าเช่าล่วงหน้า 1เดือน
* แรกเข้าจ่ายทั้งหมด 165,000บาท
* สัญญาขั้นต่ำ 1-2ปี
* ชั้น2-5 ชั้นละ2ห้อง ห้องนอนมีห้องน้ำในตัวทุกห้อง *
* เหมาะเปิดคลีกนิค , ออฟฟิศ , สำนักงานต่างๆ และอื่นๆได้ *
---------------------------------------------------
รับจัดหาบ้านมือหนึ่ง_มือสอง▪️รับฝากขายอสังหาฯ ประเภทต่างๆ
พิมพ์ค้นหาเพจ =>>LivingHome426
สนใจติดต่อฝ่ายขาย
☎️091-742-1874 (คุณยี่)
???? ID Line: yeeyupin
????what app : 0897536784
===================================================================
#บ้านเช่าชลบุรี #อาคารพานิชย์ให้เช่า #โฮมออฟฟิศชลบุรี #ขายบ้านชลบุรี #บ้านมือสองชลบุรี #บ้านรีโนเวท #ขายอาคารพานิชย์บางแสน #ขายหอพักบางแสน #LivingHome426 #บางแสนสาย4 #มหาลัยบูรพาบางแสน
บ้าน/ที่ดินอยู่ในเขต: ต.แสนสุข อ.เมืองชลบุรี จ.ชลบุรี
รายละเอียดบ้าน/ที่ดิน: ขนาด 20 ตาราวา
เอกสารสิทธิ์ที่ดิน: เอกสารสิทธิ์อื่นๆ
ราคา: 0
สนใจติดต่อ: ยุพิน
อีเมล์: [email protected]
โทรศัพท์: 0917421874
หมายเลขประกาศ: 1023399
แก้ไขประกาศขายบ้าน/ที่ดินล่าสุดเมื่อ 2024-08-20 16:41:09 น.

ประกาศขายบ้านและที่ดินชลบุรี

ขายคอนโด พลัม คอนโด แหลมฉบัง 2 ราคาดี ทำเลดี ติดถนน เมืองใหม่กลาง ขนาด 34 ตรม
ขายคอนโด พลัม คอนโด แหลมฉบัง 2 ราคาดี ทำเลดี ติดถนน เมืองใหม่กลาง ขนาด 34 ตรม :: รายละเอียด :: - พื้นที่ใช้สอย 34 ตรม. - ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ - อาคาร C - ชั้นที่ 7 จากทั้งหมด 8 ชั้น :: ร...
ขายบ้านและที่ดิน ชลบุรี | เข้าชม 90 ครั้ง
ขายที่ดินผังม่วงลาย​ 21 ไร่​ 85 ตรว​ ในนิคมอมตะซิตี้​ ระยอง เหมาะสร้าง โรงงาน โกดัง
รหัสทรัพย์ L084941 ขายที่ดินผังม่วงลาย​ 21 ไร่​ 85 ตรว​ ในนิคมอมตะซิตี้​ ระยอง เหมาะสร้าง โรงงาน โกดัง จุดเด่น 1.นิคมอมตะซิตี้ระยองเป็นจุดเชื่อมต่อสำหรับแหล่งอุตสาหกรรมหลายๆแห่ง​ในภาคตะวันออก​...