ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี

ประกาศขายที่ดิน หนองจอก กรุงเทพมหานคร

ขายที่ดินเปล่าจัดสรรแปลงเล็ก ซ.เลียบวารี 59 ขนาด 90 ตร.ว.

DSL-885
สนใจติดต่อ: โดม รัชดา (Exclusive Contract)
โทร: 065-586-9872
ไลน์ไอดี: 0655869872 หรือ giantmw หรือ @yem0202n
Facebook: https://bit.ly/3vdegO8
Fanpage: https://bit.ly/488TrlD
.
ขายที่ดินเปล่าจัดสรรแปลงเล็ก ซ.เลียบวารี 59 ขนาด 90 ตร.ว. ห่างถนนใหญ่ 1.4 กม. ราคา 950,000 บาท
.
รายละเอียดทรัพย์:
1. ที่ดินเปล่าจัดสรรแปลงเล็ก ซ.เลียบวารี 59 เอกสารสิทธิ์: โฉนดครุฑแดง (พร้อมโอน) เนื้อที่ 90 ตร.ว.) โดยที่ดินตั้งอยู่ที่ แขวงโคกแฝด เขตหนองจอก กรุงเทพมหานคร
2. ที่ดินมีหน้ากว้างติดถนน กว้าง 14 ม. และลึก 25 ม. (โดยประมาณ)
3. ผังเมือง: สีเขียว-ประเภทชนบทและเกษตรกรรม
.
จุดเด่นของทรัพย์: เป็นที่ดินเปล่าจัดสรรแปลงเล็ก รูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า ที่อยู่มุมสงบ ท่ามกลางธรรมชาติ มีเพื่อนบ้าน อยู่ในผังสีเขียว (แน่นอนว่า ไม่มีโรงงานอยู่ใกล้แน่นอน) เหมาะสำหรับผู้ที่มองหาที่ดินขนาดเล็กเพื่อสร้างบ้านพักอาศัยส่วนตัว
.
สถานที่ตั้ง: ซ.เลียบวารี 59 แขวงโคกแฝด เขตหนองจอก กรุงเทพมหานคร (นัดหมายวัน/เวลาเพื่อดูสถานที่จริงล่วงหน้า)
.
สถานที่สำคัญใกล้เคียง: แม็คโคร หนองจอก
.
ราคาขายทั้งหมด (ค่าโอน 50:50): 950,000 บาท (4.22 ล้านบาท/ไร่ หรือ 10,555 บาท/ตร.ว.)
.
หมายเหตุ: ขอสงวนสิทธิ์ส่งข้อมูลให้เพิ่มเติมเฉพาะผู้สนใจที่แสดงตัวตน และลงทะเบียนขอรับข้อมูลอย่างชัดเจนเท่านั้น!!!
.
สนใจติดต่อ: โดม รัชดา (Exclusive Contract)
โทร: 065-586-9872
ไลน์ไอดี: 0655869872 หรือ giantmw หรือ @yem0202n
Facebook: https://bit.ly/3vdegO8
Fanpage: https://bit.ly/488TrlD
บ้าน/ที่ดินอยู่ในเขต: แขวงโคกแฝด เขตหนองจอก จ.กรุงเทพมหานคร
รายละเอียดบ้าน/ที่ดิน: ขนาด 90 ตาราวา
เอกสารสิทธิ์ที่ดิน: เอกสารสิทธิ์อื่นๆ
ราคา: 950,000
สนใจติดต่อ: โดม
อีเมล์: [email protected]
โทรศัพท์: 0655869872
หมายเลขประกาศ: 1113641
แก้ไขประกาศขายบ้าน/ที่ดินล่าสุดเมื่อ 2025-05-14 06:07:06 น.

ประกาศขายบ้านและที่ดินกรุงเทพมหานคร

ขาย คอนโด M611 Fynn Sukhumvit 31 80 ตรม Ready to move in
ขาย คอนโด M611 Fynn Sukhumvit 31 80 ตรม Ready to move in :: รายละเอียด :: - พื้นที่ 80 ตรม. - ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ - ชั้นที่ 4 จากทั้งหมด 8 ชั้น :: รายละเอียดโครงการ :: - ชื่อโครงการ: ...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 318 ครั้ง
ขาย คอนโด M611 Fynn Sukhumvit 31 80 ตรม Ready to move in
ให้เช่า คอนโด N 1210 City Home สุขุมวิท คอนโดมิเนียม 48 ตรม
ให้เช่า คอนโด N 1210 City Home สุขุมวิท คอนโดมิเนียม 48 ตรม :: รายละเอียด :: - พื้นที่ 48 ตรม. - ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ - ชั้นที่ 19 จากทั้งหมด 25 ชั้น :: รายละเอียดโครงการ :: - ชื่อโครง...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 305 ครั้ง
ให้เช่า คอนโด N 1210 City Home สุขุมวิท คอนโดมิเนียม 48 ตรม
ให้เช่าบ้านเดี่ยว 2 ชั้น มัณฑนา รามอินทรา-วงแหวน ใกล้แฟชันไอส์แลน
ให้เช่าบ้านเดี่ยว 2 ชั้น โครงการมัณฑนา รามอินทรา - วงแหวน ใกล้ห้างแฟชันไอส์แลนด์ ราคาเช่า 150,000 บาท / เดือน ( สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี ประกัน 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน ) ที่ตั้ง ถนนรามอินทรา-วงแหวน แขวง...