ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี

ประกาศขายที่ดิน เมืองลำปาง ลำปาง

ขายที่ดินเปล่า 94.6 ตร.ว. ราชภัฎ ซ.14 ต.กล้วยแพะ อ.เมืองลำปาง จ.ลำปาง

1336.ขายที่ดินเปล่า 94.6 ตร.ว. ราชภัฎ ซ.14 ต.กล้วยแพะ อ.เมืองลำปาง จ.ลำปาง
2508ACL2034 ขายที่ดินเปล่า 94.6 ตร.ว. หน้ากว้าง 14.4 เมตร ลึก 28.46 เมตร ติดถนนสาธารณะอยู่ตรงข้ามมหาวิทยาลัยราชภัฎ ลำปาง เหมาะแก่การสร้างที่อยู่อาศัย,ออฟฟิศ, หอพัก อพาร์เม้นท์, ธุรกิจห้างร้านขนาดย่อม หรือซื้อไว้เก็งกำไรในอนาคตได้
2508ACL2034 Vacant land for sale, 94.6 sq m., width 14.4 meters, Length 28.46 meters, next to a public road, opposite to Lampang Rajabhat University. Suitable for building a residence, office, dormitory, apartment, small business, or buying for future speculation.

ที่ตั้งทรัพย์ : ราชภัฎ ซ.14 ต.กล้วยแพะ อ.เมืองลำปาง จ.ลำปาง 52000
Location: Rajabhat Soi 14, Kluai Phae Subdistrict, Mueang Lampang District, Lampang Province 52000
ที่ดินหันหน้าไปทางทิศตะวันออกเฉียงเหนือ
Front of land faced to northeast

ลิงค์ทรัพย์ / Property Link : https://linevoom.line.me/post/1175446653235336147
ปักหมุด/ Property Location : https://maps.app.goo.gl/ZmNd6XppjY14FaNV7

ราคาขาย 690,000 บาท คิดเป็น 7,294 บาทต่อตารางวา
Selling price 690,000 Baht (Equivalent to 7,294 Baht per sq.wah)

*****พื้นที่สีชมพู ที่ดินประเภทชุมชน
***** Pink area, community land type

จุดเด่นทรัพย์ / Property Highlight
1. ที่ดินสวย เป็นรูปสี่เหลี่ยม เหมาะสำหรับสร้างเป็นที่อยู่อาศัย
1. The land is beautiful in the shape of a rectangular. Suitable for building a residence
2. น้ำประปา - ไฟฟ้าเข้าถึง
2. Water supply - access to electricity
3. ทำเลดี อยู่ในแหล่งชุมชน ตรงข้ามมหาวิทยาลัยราชภัฎ ลำปาง
3. Good location, in a community area, opposite Lampang Rajabhat University.
4. การเดินทางสะดวก ใกล้ถนน ลำปาง-แม่ทะ (หมายเลข 1037)
4.Convenient transportation, close to Lampang-Mae Tha Road (No. 1037)
5.เงียบสงบ ปลอดภัย บรรยากาศดี
5.Located in a Good location with a Peaceful and Safe Environment.
6.ที่ดินเสมอถนน
6.land level with road
สถานที่ใกล้เคียง/Nearby Places
1.มหาวิทยาลัยราชภัฎ ลำปาง 100 ม.
1.Lampang Rajabhat University 100 m.
2.โรงเรียนวัดหลวงวิทยา 2.2 กม.
2. Wat Luang Witthaya School 2.2 km.
3.ตลาดสดบ้านกล้วยหลวง 2.4 กม.
3. Ban Kluai Luang Fresh Market 2.4 km.
4.วัดกล้วยหลวง 2.8 กม.
4. Wat Kluai Luang 2.8 km.
5.แม็คโคร ลำปาง 6.2 กม.
5. Makro Lampang 6.2 km.
6.เซ็นทรัล ลำปาง 6.6 กม.
6. Central Lampang 6.6 km.
7.โรงพยาบาลลำปาง 7.2 กม.
7. Lampang Hospital 7.2 km.
8.ท่าอากศยานลำปาง 7.1 กม.
8. Lampang Airport 7.1 km.
9.ห่างถนนหลัก (หมายเลข 1) ถนนพหลโยธิน 6.7 กิโลเมตร ห่างถนนรอง (หมายเลข 1037) ถนนลำปาง - แม่ทะ 76 เมตร
9. 6.7 kilometers from the main road (No. 1), Phahonyothin Road, 76 meters from the secondary road (No. 1037), Lampang - Mae Tha Road.