ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี

ประกาศขายที่ดิน พุทธมณฑล นครปฐม

ขาย ที่ดิน โครงการบ้านสวนเทพมณฑล 165 ตรว ศาลาธรรมสพน์ ซอย5 TV

ขาย ที่ดิน โครงการ บ้านสวนเทพมณฑล ศาลาธรรมสพน์ ซ.5 ขนาด 165 ตรว TV

:: จุดเด่น ::
- ถนนกว้าง 6 เมตร รถสวนสบาย
- บรรยากาศ เงียบสงบ ปลอดภัย เหมาะสร้างบ้านพักอาศัย
- เดินทางสะดวก ถ. ศาลาธรรมสพน์ แค่ 240 ม.

:: รายละเอียด ::
- ขนาด 165 ตรว
- ถนนกว้าง 6 เมตร
- ถมแล้ว
- ผังเมืองเส้นทะแยงสีเขียว ก.2-1
- ที่ดินกว้าง 15 เมตร ลึก 37 เมตร

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- ใกล้ถนนพุทธมณฑลสาย 2 แค่ 900 เมตร
- ถ. ศาลาธรรมสพน์ แค่ 240 ม.

ราคา: 6,600,000 บาท
(ราคา 40,000 บาท / ตารางวา)

- ค่าธรรมเนียมการโอน 2% คนละครึ่ง
- ภาษีทั้งหมดเจ้าของรับผิดชอบ

สนใจติดต่อ: TV Agent 0615949887
Line: @vin789
ต้องมี @ นำหน้า
( งดนายหน้า )

_____________________________________________

✅ ช่วยเจรจาต่อรองเพื่อผลประโยชน์ของคุณ

บริการจัดหาที่ดิน ฟรี ! ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น
ดูแลครบทุกขั้นตอน โดยทีมงานมืออาชีพ
สนใจติดต่อ Line: @vin789
บ้าน/ที่ดินอยู่ในเขต: ต.ศาลายา อ.พุทธมณฑล จ.นครปฐม
รายละเอียดบ้าน/ที่ดิน: ขนาด 165 ตาราวา
เอกสารสิทธิ์ที่ดิน: เอกสารสิทธิ์อื่นๆ
ราคา: 6,600,000
สนใจติดต่อ: TV Agent
อีเมล์: [email protected]
โทรศัพท์: 0615949887
หมายเลขประกาศ: 1144453
แก้ไขประกาศขายบ้าน/ที่ดินล่าสุดเมื่อ 2026-05-16 16:06:25 น.

ประกาศขายบ้านและที่ดินนครปฐม

ขายที่ดิน ห้วยจรเข้ นครชัยศรี เนื้อที่ 100 ตร.วา ใกล้เซ็นทรัลนครปฐม เหมาะสำหรับสร้างบ้าน
ขายที่ดิน ห้วยจรเข้ นครชัยศรี เนื้อที่ 100 ตร.วา ใกล้เซ็นทรัลนครปฐม เหมาะสำหรับสร้างบ้าน :: รายละเอียด :: - ขนาด 100 ตร.วา - หน้ากว้าง 16 เมตร - ลึก 27 เมตร - ผังเมืองสีชมพู :: สถานที่ใกล้เค...
ขายที่ดิน นครปฐม | เข้าชม 187 ครั้ง
ขายที่ดิน แปลงสวย ตรงข้ามเซ็นทรัลศาลายา นครปฐม อำเภอสามพราน 60 ไร่ ติดถนนบรมราชชนนี เหมาะกับทำธุรกิจ