ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี

ประกาศขายบ้านและที่ดิน คลองสามวา กรุงเทพมหานคร

ลำลูกกาคลอง7 รพ. คลองสามวา 2กม โรงงาน 2,346 ตร.ม. 2ไร่ 3งาน

รพ.คลองสามวา 2กม 2,346 ตร.ม.พื้นที่ 2ไร่ 3งาน ในโครงการที่ดิน 40 ไร่ รร. สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่ 1.5 กม ตลาดเกษตรสิน ตลาดรวยรุ่งทรัพย์ 282,650 บาท-เดือน ลำลูกกาคลอง7 โรงงานขนาด 45 x50เมตร
Khlong SamWa Hospital 2km LamLukKa Khlong7 factory size 45x50m. 2,346sqm. area 2rai 3ngan in the 40 rai land project Sarasas Witaed Nimitmai Sch 1.5km KasetSin Market RuayRungSap Market 282,650 baht per month

ถ. ลำลูกกาคลอง7
ตำบล ลำลูกกา อำเภอลำลูกกา ปทุมธานี
ใกล้ถ. นิมิตใหม่ สามวาตะวันออก ชิดเขต คลองสามวา กทม

พื้นที่ใช้สอย : 2,024 ตร.ม.
พื้นที่ Office ชั้น 1 : 161ตร.ม.
พื้นที่ Office ชั้น 2 : 161 ตร.ม.
รวมพื้นที่ทั้งหมด : 2,346 ตร.ม.

ราคาค่าเช่า (ต่อเดือน)
โรงงาน 2 ชั้น (45 x 50 ม.)
Office ชั้น 1+2
อัตราค่าเช่า : 150 บาท/ตร.ม.
ค่าเช่ารวม : 48,150 บาท

โรงงาน + Office ชั้น 1+2
อัตราค่าเช่า : 100 บาท/ตร.ม.
ค่าเช่ารวม : 234,500 บาท

รวมค่าเช่าทั้งหมดต่อเดือน : 282,650 บาท

สถานที่ใกล้เคียง
โรงเรียนวัดลำกะดาน 850 ม
โรงพยาบาลคลองสามวา 2 กม
โรงเรียนสุเหร่าคลองสี่ 3 กม
ตลาดเกษตรสิน (ตลาดรวยรุ่งทรัพย์)
วัดสุวรรณคลอง 9 3.5 กม
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่ 1.5 กม
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา 2 1.7 กม
โรงเรียนวัดสุทธิสะอาด 2 กม
โรงเรียนวัดบัวแก้ว 2 กม
วัดบัวแก้วศรัทธาธรรม 2.2 กม
วัดสุทธิสะอาด 2.4 กม
วัดจินดิตวิหาร 2.5 กม
ไปรษณีย์มีนบุรี 3 กม
บึงไมตรีจิต 3.2 กม
สวนวารีภิรมย์ 3.5 กม
ถนนไมตรีจิต 4.7 กม
ปากซอย สน.นิมิตใหม่ 5 กม
สถานีสูบจ่ายน้ำมีนบุรี (การประปานครหลวง) 5.2 กม
ถนนประชาร่วมใจ 5.5 กม
ตลาดใหญ่ลำลูกกา 6 กม

เจรจาต่อรองได้ทุกกรณี (Negotiable) ทุกหลังที่ปล่อยเช่า 80%นี้ อาจจะขายติดต่อซื้อได้
ราคานี้รวมค่าส่วนกลางแล้ว (Included Public Maintenance Fee)
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมที่
สุธาทิพย์( หนิง )
Line ID : 0950294032
Tel.0950294032,0962507497

พูดคุยกับเราได้ที่
Inbox Line https://bit.ly/39UAUka
Whatapps +66917788221
___________________________
เรียนลูกค้าที่เคารพ ทางเราขอนำเสนอทรัพย์ใหม่ๆทุกวัน งบประมาณ จังหวัด อำเภอ ตำบล
https://www.nsplatform.gqgranit.com/
เรียนเชิญร่วมเรียนหลักสูตรเครือข่ายนักบริหารอสังหาฯ
ยินดีต้อนรับAgentใหม่ร่วมทีม ในโครงการ 1 ตำบล 1 ลูกกตัญญูอสังหาฯ

บ้าน/ที่ดินอยู่ในเขต: แขวงสามวาตะวันออก เขตคลองสามวา จ.กรุงเทพมหานคร
รายละเอียดบ้าน/ที่ดิน: ขนาด 2 ไร่ 3 งาน 1 ตาราวา
เอกสารสิทธิ์ที่ดิน: เอกสารสิทธิ์อื่นๆ
ราคา: 234,500
สนใจติดต่อ: Pawinee
อีเมล์: [email protected]
โทรศัพท์: 0962507497
หมายเลขประกาศ: 1147469
แก้ไขประกาศขายบ้าน/ที่ดินล่าสุดเมื่อ 2025-08-26 03:51:20 น.

ประกาศขายบ้านและที่ดินกรุงเทพมหานคร

ขายถูกสุด! บ้าน ชวนชื่น ซิตี้ วัชรพล รามอินทรา 50 ตรว ใหม่ ไม่เคยอยู่ สถานี รามอินทรา กม.6