ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี

ประกาศขายบ้านและที่ดิน ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร

ให้เช่าอาคารสำนักงาน 4.5 ชั้น ติดถนนรัชดาภิเษก 102 ตร.ว. 2,580 ตร

DSL-738.1
สนใจติดต่อ: โดม รัชดา (Exclusive Contract)
โทร: 065-586-9872
ไลน์ไอดี: 0655869872 หรือ giantmw หรือ @yem0202n
Facebook: https://bit.ly/3vdegO8
Fanpage: https://bit.ly/488TrlD
(รับซื้อ-ขาย และจัดหารถยนต์มือ 2 ทุกรุ่น & ทุกงบประมาณ)
.
ให้เช่าอาคารสำนักงาน 4.5 ชั้น ติดถนนรัชดาภิเษก 102 ตร.ว. 2,580 ตร.ม. และจอดรถได้ 8-9 คัน ราคา 300,000 บาท/เดือน
.
รายละเอียดทรัพย์:
1. ให้เช่าอาคารสำนักงาน 4.5 ชั้น (มีชั้นลอย และชั้นดาดฟ้า) ติดถนนรัชดาภิเษก บนเนื้อที่ 102 ตร.ว. มีพื้นที่ใช้สอย 2,580 ตร.ม. และสามารถจอดรถได้ 8-9 คัน
2. ตัวอาคารมีการออกแบบ และทำระบบดับเพลิง หรือระบบป้องกันอัคคีภัย (Fire Protection System) ไว้ และมีห้องน้ำครบทุกชั้น รวม 15 ห้อง
3. มีระบบไฟฟ้าภายในอาคารเป็นระบบ 3 เฟส 250 แอมป์
.
จุดเด่นของทรัพย์: เป็นอาคารให้เช่าตั้งอยู่ในทำเลใจกลางเมือง ติดแนวรถไฟฟ้า โดยอยู่ท่ามกลางสิ่งอำนวยความสะดวกในทุกมิติ และเหมาะสมสำหรับบริษัท หรือองค์กรที่ต้องการเช่าอาคารสำนักงานแบบทั้งอาคารที่มีที่จอดรถมาก และอยู่ในแนวรถไฟฟ้าที่สามารถอำนวยความสะดวกให้กับผู้เกี่ยวข้องทั้งหมด
.
สถานที่ตั้ง: ติดถนนรัชดาภิเษก (แสดงตัวตน และลงทะเบียน ก่อนนัดหมายวัน/เวลาเพื่อดูสถานที่จริงล่วงหน้าเท่านั้น)
.
ราคาให้เช่าทั้งอาคาร: 300,000 บาท/เดือน (สัญญา 3 ปี ค่าประกันความเสียหาย 3 เดือน และล่วงหน้า 1 เดือน) หรือเพียงแค่ 116 บาท/ตร.ม.
ราคาขายทั้งหมด: 180,000,000 บาท (ค่าโอนทั้งหมด 50:50)
(รับซื้อ-ขาย และจัดหารถยนต์มือ 2 ทุกรุ่น & ทุกงบประมาณ)
.
หมายเหตุ: ขอสงวนสิทธิ์ส่งข้อมูลให้เพิ่มเติมเฉพาะผู้สนใจที่แสดงตัวตน และลงทะเบียนขอรับข้อมูลอย่างชัดเจนเท่านั้น!!!
.
สนใจติดต่อ: โดม รัชดา (Exclusive Contract)
โทร: 065-586-9872
ไลน์ไอดี: 0655869872 หรือ giantmw หรือ @yem0202n
Facebook: https://bit.ly/3vdegO8
Fanpage: https://bit.ly/488TrlD
บ้าน/ที่ดินอยู่ในเขต: แขวงสามเสนนอก เขตห้วยขวาง จ.กรุงเทพมหานคร
รายละเอียดบ้าน/ที่ดิน: ขนาด 1 งาน 2 ตาราวา
เอกสารสิทธิ์ที่ดิน: เอกสารสิทธิ์อื่นๆ
ราคา: 300,000
สนใจติดต่อ: โดม
อีเมล์: [email protected]
โทรศัพท์: 0655869872
หมายเลขประกาศ: 1154529
แก้ไขประกาศขายบ้าน/ที่ดินล่าสุดเมื่อ 2025-09-18 23:02:39 น.

ประกาศขายบ้านและที่ดินกรุงเทพมหานคร

ให้เช่า บ้านเดี่ยว ไพรเวท เนอวานา เกษตร-นวมินทร์ 220 ตรม. 57 ตร.วา
ให้เช่า บ้านเดี่ยว ไพรเวท เนอวานา เกษตร-นวมินทร์ 220 ตรม. 57 ตร.วา :: รายละเอียด :: - ขนาด 57 ตร.วา - พื้นที่ 220 ตรม. - ชนิด 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ - จำนวน 2 ชั้น :: รายละเอียดโครงการ ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 375 ครั้ง
ขาย คอนโด ห้องสวย สภาพดี ติดถนนจรัญสนิทวงศ์ IDEO MOBI จรัญ INTERCHANGE 34.20 ตรม. ชั้น 12A
ขาย คอนโด ห้องสวย สภาพดี ติดถนนจรัญสนิทวงศ์ IDEO MOBI จรัญ INTERCHANGE 34.20 ตรม. ชั้น 12A :: จุดเด่น :: - อำนวยความสะดวกต่างๆอย่างครบครัน จะเป็นสถานศึกษา ศูนย์การค้า โรงพยาบาล - ใกล้ สถานีร...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 540 ครั้ง
ขาย คอนโด ห้องสวย สภาพดี ติดถนนจรัญสนิทวงศ์  IDEO MOBI จรัญ INTERCHANGE 34.20 ตรม. ชั้น 12A