ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี

ประกาศขายที่ดิน ชะอำ เพชรบุรี

ขายที่ดินเปล่า ทำเลดี วิวภูเขา หุบกระพง ชะอำ หัวหิน เพชรบุรี

ที่ตั้ง : ตำบลเขาใหญ่ อำเภอชะอำ จังหวัดเพชรบุรี 76120

รายละเอียด
-ขนาดเริ่มต้น 150 ตร.ว.
-หน้ากว้างประมาณ 20 เมตร

จุดเด่น
-วิวภูเขาสวย บรรยากาศธรรมชาติ เงียบสงบ เหมาะสำหรับการพักผ่อน
-ทำเลกำลังเติบโต เหมาะสำหรับลงทุนระยะยาว
-ใกล้แหล่งท่องเที่ยว ใกล้ตลาด ร้านอาหาร และร้านสะดวกซื้อหลายแห่ง
- แวดล้อมด้วยโครงการ pool villa ต่างๆ มากมาย

สถานที่ใกล้เคียง
-ประมาณ 10 นาที ถึง หาดชะอำ
-ประมาณ 20 นาที ถึง หัวหิน
-ใกล้อุทยานสิ่งแวดล้อมนานาชาติสิรินธร
-ใกล้ Santorini Park Cha-Am
-ใกล้ FN Outlet Hua Hin

ราคาเพียง 14,000 บาท / ตร.ว.
เริ่มต้นประมาณ 2.1 ล้านบาท

โปรพิเศษ
-ส่วนลดเงินสดสูงสุด 25%
-ผ่อนตรงกับโครงการได้นานสูงสุด 12 ปี เริ่มต้นเพียงเดือนละ 1x,xxx บาท

สนใจติดต่อ
line ID : @prime88 // 094-490-9999
บ้าน/ที่ดินอยู่ในเขต: ต.โคกกลาง อ.ชะอำ จ.เพชรบุรี
รายละเอียดบ้าน/ที่ดิน: ขนาด 150 ตาราวา
เอกสารสิทธิ์ที่ดิน: เอกสารสิทธิ์อื่นๆ
ราคา: 2,100,000
สนใจติดต่อ: landhome
อีเมล์: [email protected]
โทรศัพท์: 0961416965
หมายเลขประกาศ: 1201971
แก้ไขประกาศขายบ้าน/ที่ดินล่าสุดเมื่อ 2026-03-09 20:30:21 น.

ประกาศขายบ้านและที่ดินเพชรบุรี

ขายบ้านพักพูลวิลล่า ติดทะเลหาดเจ้าสำราญ ชะอำ หัวหิน เดินจากบ้านลงทะเลได้เลย
ขายบ้านพักพูลวิลล่า ติดทะเลหาดเจ้าสำราญ ชะอำ หัวหิน เดินจากบ้านลงทะเลได้เลย :: รายละเอียด :: - ขนาด 145 ตร.วา - พื้นที่ 600 ตรม. - ชนิด 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ - จำนวน 1 ชั้น - มีสระว่ายน้ำระบบเกล...
ขายบ้าน เพชรบุรี | เข้าชม 208 ครั้ง
ขาย บ้านเดี่ยว พูลวิลล่า ชะอำ 645 ตรม. 168 ตร.วา 5นอน 6 น้ำ ติดทะเลของแท้ เดินลงทะเลได้เลย
ขาย บ้านเดี่ยว พูลวิลล่า ชะอำ 645 ตรม. 168 ตร.วา 5นอน 6น้ำ ติดชายหาดชะอำ เดินลงทะเลได้ เลย :: รายละเอียด :: - ขนาดที่ดิน 168 ตร.วา - พื้นที่ใช้สอย 645 ตรม. - ชนิด 5 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ - จำนวน 2...
ขายบ้าน เพชรบุรี | เข้าชม 290 ครั้ง
ผ่อนตรงได้ 2,500 บ/ด.!! ที่ดินวิวสวย บรรยากาศดี อ.แก่งกระจาน เพชรบุรี ใกล้เขื่อนแก่งกระจาน หาดชะอำฯ
ผ่อนตรงได้ 2,500 บ/ด.!! ที่ดินวิวสวย บรรยากาศดี อ.แก่งกระจาน เพชรบุรี ใกล้เขื่อนแก่งกระจาน หาดชะอำฯ เดินทางสะดวกสบาย เข้า-ออก ได้หลายเส้นทาง หาของกินง่าย ใกล้ตลาด เซเว่น ร้านค้า ร้านอาหารมากมาย โค...