ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี

ประกาศขายที่ดิน แม่วาง เชียงใหม่

ขายที่ดินแปลงใหญ่ 1,006 ไร่ อ.แม่วาง จ.เชียงใหม่

ขายที่ดินแปลงใหญ่ 1,006 ไร่ อ.แม่วาง จ.เชียงใหม่

ขนาดที่ดิน 1,006 ไร่ (402,400 ตร.ว.) แบ่งขายได้
**ราคาขาย 450,000 บาท/ไร่** ราคารวม 452,700,000 บาท
ราคานี้คือ ราคาที่เจ้าของที่ดินเปิดมา ไม่มีการบวกราคา ถ้าสนใจจริงๆ ยังต่อรองราคาได้อยู่

รายละเอียด
-ที่ดินแปลงนี้สวยมากๆ มีเนินเขาใหญ่ 3-4 ลูก
-เอกสารสิทธิ์เป็นโฉนดที่ดินทั้งหมด
-ที่ดินติดถนน 2 ฝั่ง มีเนินเขาวิวสวย
-มีไฟฟ้า 3 เฟสผ่าน
-ที่ดินโอบล้อมรอบด้วยภูเขา วิวสวยงาม บรรยากาศธรรมชาติ

ถนนใหญ่คั่นกลางที่ดินซ้าย-ขวา แบ่งขายได้สองฝั่ง
1.ด้านขวามือมี 600 ไร่
2.ด้านซ้ายมือมี 400 กว่าไร่
แบ่งขายได้ ที่ดินจะติดถนนยาวทั้งซ้ายและขวา
ฝั่งหนึ่งจะมี 600 ไร่ และอีกฝั่งมี 400 กว่าไร่

มีลำห้วยธรรมชาติ อยู่ชิดขอบที่ดิน และในบริเวณของที่ดิน
ลำห้วยธรรมชาติทั้ง 3 สาย จะมีความกว้างประมาณ 4-6 เมตร
1.เส้นสีแดง คือลำห้วยเรือ จะไหลมาตามขอบด้านข้างของที่ดิน
2.เส้นสีน้ำเงิน คือลำห้วยน้ำดิบ จะอยู่ใกล้ถนนเส้นกลางของที่ดิน
3.เส้นสีม่วง คือลำห้วยน้ำขาว จะอยู่ทางทิศใต้ของที่ดิน

ถนนทางเข้าที่ดินมีทั้งถนนลาดยาง และถนนดินแดงบดอัดขนาดกว้างขวาง
เดินทางจากตัวเมืองเชียงใหม่ 39 กม./ 52 นาที

-พิกัด ตำบลทุ่งปี้ อำเภอแม่วาง เชียงใหม่

สนใจติดต่อหทัยรัตน์
0824270643 , 0931878222
Line ID= nai0931878222
คลิ๊กลิงค์แอดไลน์อัตโนมัติ
http://line.me/ti/p/~nai0931878222
Email: [email protected]
ติดตามข้อมูลประกาศทรัพย์ใน Facebook:
https://facebook.com/Nai9properties
บ้าน/ที่ดินอยู่ในเขต: ต.ทุ่งปี๊ อ.แม่วาง จ.เชียงใหม่
รายละเอียดบ้าน/ที่ดิน: ขนาด 1006 ไร่
เอกสารสิทธิ์ที่ดิน: โฉนดที่ดิน (น.ส. 4 จ)
ราคา: 0
สนใจติดต่อ: หทัยรัตน์
อีเมล์: [email protected]
โทรศัพท์: 0824270643
หมายเลขประกาศ: 525646
แก้ไขประกาศขายบ้าน/ที่ดินล่าสุดเมื่อ 2021-05-23 08:33:49 น.

ประกาศขายบ้านและที่ดินเชียงใหม่

ขาย บ้านเดี่ยว บังกะโล 2 นอน 166 ตรม. 200 ตร.วา สันทราย ซอย 1 อำเภอดอยสะเก็ด เชียงใหม่