ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี

ประกาศขายบ้านและที่ดิน ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร

ขาย หรือให้เช่า ทรัพย์แก้วคอนโด ห้วยขวาง

ขาย/เช่า ทรัพย์แก้วคอนโด ห้วยขวาง
ขาย 1.28 ลบ. ค่าโอนคนละครึ่ง ราคาต่อรองได้นะคะ
เช่าเดือนละ 7,500

รายละเอียด
ทรัพย์แก้วคอนโด ชั้น20 ขนาดห้อง 30 ตร.ม. 1นอน 1น้ำ เฟอร์ครบตกแต่งใหม่ทั้งห้อง วิวดี ไม่มีตึกบัง พร้อมเข้าอยู่ได้ทันที
-----------------------------------------
✔ รายละเอียดเพิ่มเติม
- ทรัพย์แก้ว ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ตั้งอยู่ในซอยประชาอุทิศ ใกล้สำนักงานเขตห้วยขวาง อยู่ห่างจากรถไฟฟ้าใต้ดิน MRT ห้วยขวาง ประมาณ 900 ม. (3 นาที)
-----------------------------------------
✔ รายละเอียดภายในห้องต่างๆ

- ภายในห้องนอน ประกอบไปด้วย :
1. ตู้เสื้อผ้า Build-in
2. เตียงนอน พร้อมที่นอนและชุดเครื่องนอน ขนาด 5ฟุต
3. ผนังตกแต่งหัวเตียง
4. ประตูบานเลื่อนกระจกกั้นห้องนอนและห้องรับแขกแยกเป็นสัดส่วนชัดเจน

- ภายในห้องรับแขก ประกอบไปด้วย :
1. ชุดโซฟาและโต๊ะรับแขก
2. ตู้ TV
3. ตู้หนังสือ
4. ชุดครัว พร้อมซิงค์ล้างจานและที่เก็บจาน แยกเป็นสัดส่วน

-บริเวณระเบียง :
1. ก๊อกน้ำและปลั๊กสำหรับเครื่องซักผ้า
2. ตกแต่งพื้นไม้ระแนง

- ภายในห้องน้ำ :
ปูพื้นกระเบื้อง และเปลี่ยนเครื่องสุขภัณฑ์ แยกส่วนแห้งกับเปียกชัดเจน
- ระบบไฟฟ้า : ระบบไฟฟ้า แสงสว่างออกแบบไฟดาวน์ไลท์ และไฟซ่อนเพื่อเพิ่มบรรยากาศในห้อง ทั้งนี้ได้เดินท่อร้อยสายไฟใหม่ทั้งหมดและฝังผนัง ดูเรียบร้อยและปลอดภัย ทั้งเพิ่มตำแหน่งปลั๊กให้ครอบคลุมการใช้งานทุกจุด
-----------------------------------------
ระบบรักษาความปลอดภัย/สิ่งอำนวยความสะดวก
1. รปภ.
2. กล้องวงจรปิดรอบโครงการ
3. ระบบคีย์การ์ด
4. ที่จอดรถ
5. 7-11
6. ร้านอาหาร
7. ตลาด
-----------------------------------------
สถานที่ใกล้เคียง
1. เซ็นทรัลพระราม9
2. บิ๊กซี
3. เอสพลานาด
4. โลตัสฟอร์จูน
5. ใกล้แยกแหม่งจ๋าย
6. ศูนย์วัฒนธรรม
7. ทางด่วนเอกมัยรามอินทรา

สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม และนัดดูNC1538
Mobile : 099-096-4478
Line ID :@Goodassets (มี@)
คลิกแอดไลน์ที่ลิ้งค์ https://lin.ee/BejSPLme
We Chat : sawanyapns

…..หมายเหตุ *
เผื่อความรวดเร็ว รบกวนแคปหน้าประกาศหรือส่งลิ้งทางไลน์
บ้าน/ที่ดินอยู่ในเขต: แขวงห้วยขวาง เขตห้วยขวาง จ.กรุงเทพมหานคร
รายละเอียดบ้าน/ที่ดิน: ขนาด
เอกสารสิทธิ์ที่ดิน: เอกสารสิทธิ์อื่นๆ
ราคา: 0
สนใจติดต่อ: สวรรยา
อีเมล์: [email protected]
โทรศัพท์: 0990964478
หมายเลขประกาศ: 538678
แก้ไขประกาศขายบ้าน/ที่ดินล่าสุดเมื่อ 2021-06-25 00:59:08 น.

ประกาศขายบ้านและที่ดินกรุงเทพมหานคร

ขายคอนโด “ดิ เอสเคป สุขุมวิท 101/1 (The Escape Sukhumvit 101/1)”
DSL-509 สนใจติดต่อ: โดม รัชดา (Exclusive Contract) โทร: 065-586-9872 ไลน์ไอดี: 0655869872 หรือ giantmw หรือ @yem0202n Facebook: https://bit.ly/3vdegO8 Fanpage: https://bit.ly/488TrlD . ขายคอนโด...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 4 ครั้ง
ขายคอนโด “ดิ เอสเคป สุขุมวิท 101/1 (The Escape  Sukhumvit 101/1)”
ให้เช่า คอนโด M575 ไอดีโอ มอร์ฟ 38 33 ตรม ห้องสวย วิวเมือง
ให้เช่า คอนโด M575 ไอดีโอ มอร์ฟ 38 33 ตรม ห้องสวย วิวเมือง :: รายละเอียด :: - พื้นที่ 33 ตรม. - ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ - ชั้นที่ 9 จากทั้งหมด 10 ชั้น :: รายละเอียดโครงการ :: - ชื่อโครงการ...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 222 ครั้ง
ให้เช่า คอนโด M575 ไอดีโอ มอร์ฟ 38 33 ตรม ห้องสวย วิวเมือง
ขาย คอนโด I.T.F. สีลม Palace Condominium 40 ตรม. ชั้น 33 ใกล้ BTS ช่องนนทรี
ขาย คอนโด I.T.F. สีลม Palace Condominium 40 ตรม. ชั้น 33 ใกล้ BTS ช่องนนทรี :: รายละเอียด :: - พื้นที่ใช้สอย 40 ตรม. - ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ - ชั้นที่ 33 - วิว bts ช่องนนทรี :: รายละเอียด...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 265 ครั้ง
ขาย ที่ดิน ติดถนน พัฒนาการ เนื้อที่ 1 ไร่ 3 งาน 42 ตรว
ขาย ที่ดิน ติดถนน พัฒนาการ เนื้อที่ 1 ไร่ 3 งาน 42 ตรว ใกล้รถไฟฟ้า :: จุดเด่น :: ติดถนนใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้า ใกล้ทางด่วน หน้ากว้าง :: รายละเอียด :: - ขนาด 1 ไร่ 3 งาน 42 ตร.วา หน้ากว้าง 85 เมตร...
ขายที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 225 ครั้ง
ขาย ที่ดิน ติดถนน พัฒนาการ เนื้อที่ 1 ไร่ 3 งาน 42 ตรว
ขาย ทาวน์โฮม หลังริม บ้านกลางกรุง แกรนด์ เวียนนา พระราม 3 พื้นที่ใช้สอย 193 ตรม. เนื้อที่ 21.9 ตร.วา
ขาย ทาวน์โฮม หลังริม บ้านกลางกรุง แกรนด์ เวียนนา พระราม 3 พื้นที่ใช้สอย 193 ตรม. เนื้อที่ 21.9 ตร.วา ถนนวงแหวน อุตสาหกรรม :: จุดเด่น :: หลังริม สภาพดี อยู่ด้านใน ไม่พลุกพล่าน ต่อเติมครัวแล้ว ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 257 ครั้ง
ขาย ที่ดิน ใกล้ mrt ลาดพร้าว71 ที่ดินลาดพร้าว 696 ตรม 174 ตรว
ขาย ที่ดิน ใกล้ mrt ลาดพร้าว71 ที่ดินลาดพร้าว 696 ตรม 174 ตรว ใกล้เลียบด่วนรามอินทรา :: จุดเด่น :: ที่ดินขนาดใหญ่ :: รายละเอียด :: - ขนาด 174 ตร.วา - พื้นที่ 696 ตรม. :: รายการเฟอร์นิเจอร์ :...
ขายที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 228 ครั้ง
ขาย ทาวน์โฮม ใกล้ สวนหลวง ร.9 บ้านสมใจวิลเลจ 32 ตร.วา
ขาย ทาวน์โฮม ใกล้ สวนหลวง ร.9 บ้านสมใจวิลเลจ 32 ตร.วา :: รายละเอียด :: - ขนาด 32 ตร.วา - ชนิด 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ - จำนวน 2 ชั้น :: รายการเฟอร์นิเจอร์ :: Built in + ไม้สัก :: ร...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 371 ครั้ง
ขาย ทาวน์โฮม ใกล้ สวนหลวง ร.9 บ้านสมใจวิลเลจ 32 ตร.วา
ขาย ที่ดิน สุทธิสาร ซอยรัชดาภิเษก 18 เนื้อที่ 2 ไร่ 2 งาน 5.6 ตรว
ขาย ที่ดิน สุทธิสาร ซอยรัชดาภิเษก 18 เนื้อที่ 2 ไร่ 2 งาน 5.6 ตรว ใกล้รถไฟฟ้า :: จุดเด่น :: ใกล้รถไฟฟ้า เดินทางสะดวก เข้าออกได้หลายทาง :: รายละเอียด :: - ขนาด 2 ไร่ 2 งาน 5.6 ตร.วา หน้ากว้า...
ขายที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 260 ครั้ง
ขาย/ให้เช่าคอนโด “คอนโด ดิ เอ็มโพริโอ เพลส (The Emporio Place)”
DSL-386.1 สนใจติดต่อ: โดม รัชดา (Exclusive Contract) โทร: 065-586-9872 ไลน์ไอดี: 0655869872 หรือ giantmw หรือ @yem0202n Facebook: https://bit.ly/3vdegO8 Fanpage: https://bit.ly/488TrlD . ขาย/ให...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 3 ครั้ง
ขาย บ้านเดี่ยว ลลิล กรีนวิลล์ พระราม2-เอกชัย 250 ตรม. 103.5 ตร.วา เดินทางสะดวก
ขาย บ้านเดี่ยว เดินทางสะดวก ลลิล กรีนวิลล์ พระราม2-เอกชัย 250 ตรม. 103.5 ตร.วา ไม่เคยเช้าไปอยู่อาศัย :: จุดเด่น :: ปูพื้ั้นล่างด้วยหินแกรนิตคุณภาพ ที่ไม่ไ้ด้มาจากโครงการ :: รายละเอียด :: - ขน...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 568 ครั้ง
ขาย บ้านเดี่ยว ลลิล กรีนวิลล์ พระราม2-เอกชัย 250 ตรม. 103.5 ตร.วา  เดินทางสะดวก
ขายถูกสุด เดอะ ริเวอร์ วิวเจ้าพระยา riverfront 3นอน ห้องมุม 188 ตรม ซ.เจริญนคร ใกล้ Icon Siam
ขาย คอนโด ห้องมุม วิวโค้งแม่น้ำเจ้าพระยา 3 นอนเดอะ ริเวอร์ บาย ไรม่อน แลนด์ 188.44 ตรม.ใกล้ ICONSIAM ชั้น 51 ::จุดเด่น:: - ห้องใหญ่ กว้างโล่งโปร่ง ลมพัดเข้าห้องเย็นสบาย ตลอดทั้งวัน - ใกล้รถไฟ้า B...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 214 ครั้ง
ให้เช่า คอนโด N 1210 City Home สุขุมวิท คอนโดมิเนียม 48 ตรม
ให้เช่า คอนโด N 1210 City Home สุขุมวิท คอนโดมิเนียม 48 ตรม :: รายละเอียด :: - พื้นที่ 48 ตรม. - ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ - ชั้นที่ 19 จากทั้งหมด 25 ชั้น :: รายละเอียดโครงการ :: - ชื่อโครง...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 313 ครั้ง
ให้เช่า คอนโด N 1210 City Home สุขุมวิท คอนโดมิเนียม 48 ตรม
ขาย คอนโด พื้นที่กว้าง คาซ่า เดอ ซานซาร์ร่า คอนโดมิเนียม 81.31 ตรม. เดิน750 ม. ถึงรถไฟฟ้า MRT สีเขียว สถานีพหล59
ขาย คอนโด พื้นที่กว้าง คาซ่า เดอ ซานซาร์ร่า คอนโดมิเนียม 81.31 ตรม. เดิน750 ม. ถึงรถไฟฟ้า MRT สีเขียว สถานีพหล59 :: จุดเด่น :: สภาพห้องและอาคารดี ที่จอดรถกว้างขวาง :: รายละเอียด :: - พื้...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 407 ครั้ง
ขายคอนโด 15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์ ห้องสวย พร้อมอยู่ การเดินทางสะดวก
รหัสทรัพย์ HL081833 ขายคอนโด 15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์ ห้องสวย พร้อมอยู่ :: จุดเด่น :: • คอนโดหรูย่านสุขุมวิท • การเดินทางสะดวก อยู่ระหว่าง BTS สถานีนานากับอโศก • ห้องสภาพใหม่(เจ้าของมือเดียว) ...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 251 ครั้ง
ให้เช่า ทาวน์โฮม M303 ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ พัฒนาการ 44 160 ตรม. 20 ตร.วา
ให้เช่า ทาวน์โฮม M303 ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ พัฒนาการ 44 160 ตรม. 20 ตร.วา :: รายละเอียด :: - ขนาด 20 ตร.วา - พื้นที่ 160 ตรม. - ชนิด 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ - จำนวน 2 ชั้น :: รายละเอียดโครงกา...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 442 ครั้ง
ให้เช่าคอนโด “คอนโด ดิ เอ็มโพริโอ เพลส (The Emporio Place)”
DSL-386.2 สนใจติดต่อ: โดม รัชดา (Exclusive Contract) โทร: 065-586-9872 ไลน์ไอดี: 0655869872 หรือ giantmw หรือ @yem0202n Facebook: https://bit.ly/3vdegO8 Fanpage: https://bit.ly/488TrlD . ให้เช่...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 4 ครั้ง
ให้เช่าคอนโด “คอนโด ดิ เอ็มโพริโอ เพลส (The Emporio Place)”
ขาย ที่ดิน ราคาถูก ประชาชื่น 37 เนื้อที่ 7 ไร่ 91.4 ตรว
ขาย ที่ดิน ราคาถูก ประชาชื่น 37 เนื้อที่ 7 ไร่ 91.4 ตรว ถมแล้ว :: จุดเด่น :: ราคาถูก ถมแล้ว ใกล้ทางด่วน :: รายละเอียด :: - ขนาด 7 ไร่ 91.4 ตร.วา ที่ดิน 2 แปลง - แปลงที่ 1 เนื้อที่ 5 - 1 - ...
ขายที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 178 ครั้ง
ขาย ที่ดิน ราคาถูก ประชาชื่น 37 เนื้อที่ 7 ไร่ 91.4 ตรว
ขาย ที่ดิน 376 ตร.วา ถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย 28 ใกล้วัดทุ่งลานนา
ขาย ที่ดิน ถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย 28 ใกล้สวนหลวง ร.9 3 งาน 76 ตร.วา ราคา 45,000 บาท / ตารางวา :: จุดเด่น :: ที่ดินขนาด 376 ตารางวา กว้าง 40 เมตร ลึก 38 เมตร เหมาะสำหรับทำที่อยู่อาศัย ...
ขายที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 309 ครั้ง
ขาย บ้านเดี่ยว ปาริชาต สุวินทวงศ์ 153 ตรม 50.7 ตรว 3นอน 2น้ำ พร้อมอยู่
รหัสทรัพย์ L081844 ขาย บ้านเดี่ยว ปาริชาต สุวินทวงศ์ 153 ตรม 50.7 ตรว 3นอน 2น้ำ พร้อมอยู่ :: จุดเด่น :: - บ้านเดี่ยว หลังใหญ่ - โครงสร้างแข็งแรง - พร้อมอยู่ :: รายละเอียด :: - ขนาด 50.7...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 220 ครั้ง
ขายพร้อมผู้เช่า 6% บ้านเดี่ยว 2 ชั้น Perfect Place รามคำแหง-สุวรรณภูมิ 3 เฟสใหม่ ราคานี้ไม่มีแล้ว 50 ตรว
รหัสทรัพย์ HL081843 ขายพร้อมผู้เช่า 6% บ้านเดี่ยว 2 ชั้น Perfect Place รามคำแหง-สุวรรณภูมิ 3 เฟสใหม่ ราคานี้ไม่มีแล้ว 50 ตรว :: จุดเด่น :: - อยู่ในหมู่บ้านโรงเรียนนานาชาติร่วมฤดี RIS - โครงการ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 334 ครั้ง
BS1051 ขายบ้านเดี่ยวหรู PRECHA รามคำแหง กรุงเทพกรีฑา ใกล้ทองหล่อ
BS1051 ขายบ้านเดี่ยวหรู PRECHA รามคำแหง กรุงเทพกรีฑา ใกล้ทองหล่อ พัฒนาการ พระราม 9 ลิฟต์ส่วนตัว ติดต่อ Agent คุณบัว (Bua) Tel: 093-646-4597 LINE ID: Bua093 ราคาขายเริ่มต้น 16.9 ล้านบาท ฟ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 4 ครั้ง
ขายขาดทุน!! คอนโด 1 นอน Vtara สุขุมวิท 36 (วีธารา สุขุมวิท 36) 30 ตรม.ใกล้ BTS ทองหล่อ ชั้น 5
รหัสทรัพย์ HL081842 ขายขาดทุน!! คอนโด 1 นอน Vtara สุขุมวิท 36 (วีธารา สุขุมวิท 36) 30 ตรม.ใกล้ BTS ทองหล่อ ชั้น 5 ::จุดเด่น:: - ใกล้ รถไฟฟ้า สถานี BTS ทองหล่อ - ใกล้ 7-Eleven ,บิ๊กซี พระราม4 แ...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 245 ครั้ง
ให้เช่าอาคารพาณิชย์ 2 ชั้น ตลาดสำเพ็ง 224 ตรม. ใกล้ถนนเยาวราช
รหัสทรัพย์ HL081840 ให้เช่าอาคารพาณิชย์ 2 ชั้น ตลาดสำเพ็ง 224 ตรม. ใกล้ถนนเยาวราช ✨จุดเด่น✨ 1.ทำเลใกล้ถนนเยาวราช แหล่งท่องเที่ยวและค้าส่งชื่อดัง มีนักท่องเที่ยว และนักช๊อปทั้งชาวไทยและต่างชาต...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 310 ครั้ง
ขายคอนโด ไซมิส นางลิ้นจี่ (Siamese Nang Linchee) ไม่เคยปล่อยเช่า
รหัสทรัพย์ L081834 เจ้าของห้องซื้อมือแรก / ห้องสะอาดสะอ้าน / สภาพสวย / ไม่เคยปล่อยเช่า :: รายละเอียด :: 2 ห้อนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 2 ตึก B ขนาด 74.13 ตร.ม. ห้องหมายเลข 298/108 ราคา 5.8 ล้านบ...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 393 ครั้ง
ขาย คอนโด LUMPINI VILLE อ่อนนุช-พัฒนาการ 23 ตรม. ..
ขาย คอนโด LUMPINI VILLE อ่อนนุช-พัฒนาการ 23 ตรม. .. :: จุดเด่น :: ห้องสวย :: รายละเอียด :: - พื้นที่ 23 ตรม. - ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ - อาคาร d1 - ชั้นที่ 8 จากทั้งหมด 8 ชั้น -...