ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี

ประกาศขายบ้านและที่ดิน สวนหลวง กรุงเทพมหานคร

ให้เช่าโกดัง 540 ตรม. ย่านอ่อนนุช 17 พัฒนาการ 20

C2069 ให้เช่าโกดัง 540 ตรม. ย่านอ่อนนุช 17 ทะลุพัฒนาการ 20 รถสิบล้อเข้าได้ ใกล้ทางด่วน

โกดังพื้นที่ 540 ตารางเมตร

สนใจนัดชมติดต่อ
คุณเฟลม 0991455462
ID line : flameyushiki

: โกดังพื้นที่ 540 ตารางเมตร
:: ระบบไฟฟ้า 220 V – 380 V , 1-3 phases Electricity supply
:: มีห้องน้ำ ในตัวอาคาร
:: โครงสร้างรับน้ำหนักได้ 2.5 ตัน/ตรม.
:: หลังคาเมทัลชีท พร้อมฉนวนกันความร้อน พร้อมผนังระบายอากาศ ผนังด้านข้างมีช่องระบายอากาศรอบทิศ
:: ถนนกว้างรถใหญ่ 10 ล้อ สามารถเข้าออกได้
:: สำหรับเก็บของและประกอบธุรกิจ SME
:: ทำเลดีสามารถไปได้หลายที่ อยู่ใจกลางเมืองกรุงเทพ ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ
:: เข้าออกได้หลายทาง สุขุมวิท พัฒนาการ - ศรีนครินทร์-บางนา

ทำเลและสถานที่ใกล้เคียง
: ใกล้ทางด่วนพัฒนาการ
: ใกล้ทางด่วนพระราม 9
: ใกล้ทางด่วนมอเตอร์เวย์
: Airport Link หัวหมาก
: รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช

สนใจนัดดูก่อนได้ครับ
*** ราคาเช่า 86,400 บาท/เดือน [ สัญญา 3 ปี 160 บาท/ตรม, สัญญา 1 ปี 180 บาท/ตรม]
ล่วงหน้า 1 เดือน ประกัน 3 เดือน สัญญาเช่า 3 ปี หรือแล้วแต่ตกลง

ที่ตั้ง ซอยอ่อนนุช 17 (พัฒนาการ 20, พัฒนาการ 30) แขวง/เขตสวนหลวง กรุงเทพ

PL. Real Estate Broker
http://www.kaibaanteedin.com
บริการรับฝากขาย/เช่า คอนโด บ้าน ที่ดิน อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด
บ้าน/ที่ดินอยู่ในเขต: แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง จ.กรุงเทพมหานคร
รายละเอียดบ้าน/ที่ดิน: ขนาด 1 ตาราวา
เอกสารสิทธิ์ที่ดิน: เอกสารสิทธิ์อื่นๆ
ราคา: 0
สนใจติดต่อ: yushiki
อีเมล์: [email protected]
โทรศัพท์: 0991455462
หมายเลขประกาศ: 570962
แก้ไขประกาศขายบ้าน/ที่ดินล่าสุดเมื่อ 2021-10-31 12:32:11 น.

ประกาศขายบ้านและที่ดินกรุงเทพมหานคร

ให้เช่า ทาวน์โฮม M396 พฤกษาวิลล์ รามคำแหง-วงแหวน 98 ตรม 24 ตรว
ให้เช่า ทาวน์โฮม M396 พฤกษาวิลล์ รามคำแหง-วงแหวน 98 ตรม 24 ตรว :: รายละเอียด :: - ขนาด 24 ตร.วา - พื้นที่ 98 ตรม. - ชนิด 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ - จำนวน 2 ชั้น :: รายละเอียดโครงการ :: - ชื่อโ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 365 ครั้ง
ให้เช่า บ้านเดี่ยว M395 Manthana Onnut-Wongwan 2 214.5 ตรม 64 ตรว
ให้เช่า บ้านเดี่ยว M395 Manthana Onnut-Wongwan 2 214.5 ตรม 64 ตรว :: รายละเอียด :: - ขนาด 64 ตร.วา - พื้นที่ 214.5 ตรม. - ชนิด 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ - จำนวน 2 ชั้น :: รายละเอียดโครงการ :: -...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 268 ครั้ง
ขาย คอนโด De Lapis Charan 81 : เดอ ลาพีส จรัญ 81 34.8 ตรม. ใกล้ MRT บางพลัด วิวแม่น้ำ สวยมาก
ขาย คอนโด De Lapis Charan 81 : เดอ ลาพีส จรัญ 81 34.8 ตรม.ใกล้ MRT บางพลัด วิวแม่น้ำ สวยมาก ::รายละเอียด:: - พื้นที่ 34.8 ตรม. - ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ - อาคาร1 - ชั้นที่ 14 จากทั้งหมด 32 ชั...