ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี

ประกาศขายบ้านและที่ดิน สวนหลวง กรุงเทพมหานคร

ให้เช่าโกดัง 400 ตรม. อ่อนนุช 17 พัฒนาการ 20

NKO174 ให้เช่าโกดัง 400 ตรม. อ่อนนุช 17 พัฒนาการ 20 รถสิบล้อเข้าได้ ใกล้ทางด่วน

*** ราคาเช่า 64,000 บาท/เดือน [ สัญญา 3 ปี 160 บาท/ตรม, สัญญา 1 ปี 180 บาท/ตรม]

ล่วงหน้า 1 เดือน ประกัน 3 เดือน สัญญาเช่า 3 ปี หรือแล้วแต่ตกลง
สนใจติดต่อ คุณนัน 062- 8923978 , 062 5644919
Line ID : Khunnan56
คลิ๊กลิ้งค์ Line ID : https://line.me/ti/p/~khunnan56

: โกดังพื้นที่ 400 ตารางเมตร พร้อมออฟฟิศ 30 ตรม
:: ระบบไฟฟ้า 220 V – 380 V , 1-3 phases Electricity supply
:: มีห้องน้ำ 1 ห้อง
:: โครงสร้างรับน้ำหนักได้ 2.5 ตัน/ตรม.
:: หลังคาเมทัลชีท พร้อมฉนวนกันความร้อน พร้อมผนังระบายอากาศ ผนังด้านข้างมีช่องระบายอากาศรอบทิศ
:: ถนนกว้างรถใหญ่ 10 ล้อ สามารถเข้าออกได้
:: สำหรับเก็บของและประกอบธุรกิจ SME
:: ทำเลดีสามารถไปได้หลายที่ อยู่ใจกลางเมืองกรุงเทพ ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ
:: เข้าออกได้หลายทาง สุขุมวิท พัฒนาการ - ศรีนครินทร์-บางนา

ทำเลและสถานที่ใกล้เคียง
: ใกล้ทางด่วนพัฒนาการ
: ใกล้ทางด่วนพระราม 9
: ใกล้ทางด่วนมอเตอร์เวย์
: Airport Link หัวหมาก
: รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช

ที่ตั้ง :: ซอยอ่อนนุช 17 (พัฒนาการ 20, พัฒนาการ 30) แขวง/เขตสวนหลวง กรุงเทพ

สนใจติดต่อ คุณนัน 062- 8923978 , 062 5644919
Line ID : Khunnan56
คลิ๊กลิ้งค์ Line ID : https://line.me/ti/p/~khunnan56

บ้าน/ที่ดินอยู่ในเขต: แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง จ.กรุงเทพมหานคร
รายละเอียดบ้าน/ที่ดิน: ขนาด 200 ตาราวา
เอกสารสิทธิ์ที่ดิน: เอกสารสิทธิ์อื่นๆ
ราคา: 0
สนใจติดต่อ: nanthakan
อีเมล์: [email protected]
โทรศัพท์: 0625644919
หมายเลขประกาศ: 593784
แก้ไขประกาศขายบ้าน/ที่ดินล่าสุดเมื่อ 2021-11-26 22:05:27 น.

ประกาศขายบ้านและที่ดินกรุงเทพมหานคร

ขายที่ดินเปล่า ซ.แจ้งวัฒนะ 12 ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู ขนาด 112.5 ตรว. เหมาะสร้างสำนักงาน หรือบ้านพักอาศัย
ขายที่ดินเปล่า ขนาด 112.5 ตารางวา - หน้ากว้าง 21 เมตร ลึก 21 เมตร - ที่ถมแล้ว ที่ดินหันหน้าทางทิศใต้ - เป็นที่ดินแปลงสวย บรรยากาศดี ไม่พลุกผล่าน เหมาะสร้างบ้านพักอาศัย สำนักงาน ที่ตั้ง ซ.แจ้งวัฒ...
ขายที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 15 ครั้ง
ขาย ที่ดิน สาทร ติดถนนนราธิวาส เนื้อที่ 99 ตรว
ขาย ที่ดิน สาทร ติดถนนนราธิวาส เนื้อที่ 99 ตรว พร้อมบ้าน :: จุดเด่น :: เดินทางสะดวก ติดถนนใหญ่ ใกล้ BRT :: รายละเอียด :: - ขนาด 99 ตร.วา หน้ากว้าง 16 เมตร ลึก 24 เมตร พร้อมบ้าน 2 ชั้...
ขายที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 112 ครั้ง
ขาย ที่ดิน สาทร ติดถนนนราธิวาส      เนื้อที่ 99 ตรว
ขายที่ดิน ซ.ลาดพร้าว 1 แยก 29 ขนาด 103 ตารางวา ถมแล้ว เหมาะสร้างบ้านพักอาศัย
ขายที่ดิน ขนาด 103 ตารางวา หน้ากว้างประมาณ 16 เมตร ลึกประมาณ 26 เมตร ที่ถมแล้ว หันทิศตะวันตก แปลงสวยเหมาะสร้างบ้านพักอาศัย (ที่ดินอยู่ระหว่างบ้านเลขที่ 230/46 และ 230/45) ที่ตั้ง ซอย ลาดพร้าว 1 แ...