ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี

ประกาศขายที่ดิน ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร

ที่ดินเปล่า สตรีวิทยา 2 ซอย 29 เนื้อที่ 194 ตรว. ถนนโชคชัย 4 เขตลาดพร้าว

รหัสทรัพย์ 07014 : ที่ดินเปล่า ทำเลดีมาก ** พิกัด : 13.81950023,100.59745237
ประเภททรัพย์สิน : ที่ดินเปล่า แปลงสวย หน้ากว้าง 28 x 31 เมตร ทำเลดีมาก ไม่ไกลจากถนนใหญ่ เหมาะทำเป็นที่อยู่อาศัย,ออฟฟิศสำนักงาน,โกดัง,ทาวน์โฮม การเดินทางเข้า-ออกสะดวกได้หลายช่องทาง

เนื้อที่ : 194 ตรว. (95,000 บาท/ตรว.)

ราคาขาย : 18,430,000 บาท

ชื่อโครงการ : สตรีวิทยา 2 ซอย 29

** สอบถามเพิ่มเติม **

คุณโย 082-539-6561 ออฟฟิศ 02-057-5424 , 091-778-5424

ที่ตั้ง : ถนนหลัก โชคชัย 4 ถนนรอง สตรีวิทยา 2 แขวงลาดพร้าว เขตลาดพร้าว จ.กรุงเทพมหานคร

จุดเด่น/สถานที่ใกล้เคียง : - ตลาดนัดหัวมุม - เมเจอร์รัชโยธิน - เซ็นทรัลอีสต์วิลล์ - Crystal Design Center CDC - The WALK - นวมินทร์ ซิตี้ อเวนิว - โฮมโปร ลาดพร้าว - โรงพยาบาลเปาโล โชคชัย 4 - โรงเรียนสตรีวิทยา 2 - โรงเรียนเลิศหล้า

การเดินทางเข้า-ออกสะดวกหลายช่องทาง : - ถนน ลาดพร้าว - ถนน นาคนิวาส - ถนน เลียบด่วนรามอินทรา
บ้าน/ที่ดินอยู่ในเขต: แขวงลาดพร้าว เขตลาดพร้าว จ.กรุงเทพมหานคร
รายละเอียดบ้าน/ที่ดิน: ขนาด 194 ตาราวา
เอกสารสิทธิ์ที่ดิน: โฉนดที่ดิน (น.ส. 4)
ราคา: 0
สนใจติดต่อ: Baan Bangkok Broker
อีเมล์: [email protected]
โทรศัพท์: 0825396561
หมายเลขประกาศ: 603635
แก้ไขประกาศขายบ้าน/ที่ดินล่าสุดเมื่อ 2021-12-30 12:27:10 น.

ประกาศขายบ้านและที่ดินกรุงเทพมหานคร

ให้เช่าคอนโด Thru Thonglor (ทรู ทองหล่อ) พร้อมอยู่ เฟอร์ครบ วิวโล่ง ชั้นสูง 62 ตร.ม.
รหัสทรัพย์ : L084071 ให้เช่าคอนโด Thru Thonglor (ทรู ทองหล่อ) พร้อมอยู่ เฟอร์ครบ วิวโล่ง ชั้นสูง รายละเอียดห้อง พื้นที่ใช้สอย 62 ตร.ม. ชั้น 24 วิวโล่ง อากาศถ่ายเท ไม่ร้อน 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 108 ครั้ง
ขายคอนโด Knightsbridge Space Ratchayothin ใกล้ BTS พหลโยธิน 24 duplex 2 ชั้น 80 ตรม ชั้น 31
รหัสทรัพย์ :HL084174 ขายคอนโด Knightsbridge Space Ratchayothin ใกล้ BTS พหลโยธิน 24 duplex 2 ชั้น 80 ตรม ชั้น 31 :: จุดเด่น :: - ห้องใหม่ สภาพดี 2 ชั้น วิวเมืองสวย - ติดถนนพหลโยธิน และถนนรัชดาภ...