ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี

ประกาศขายบ้านและที่ดิน เมืองสระบุรี สระบุรี

เซ้งร้านเต็มยศ สระบุรี ขายเครื่องหมาย เครื่องแบบ ข้าราชการ ท้องถิ่น, ครู, ตำรวจ, ทหาร ทำป้ายชื่อ โทร 089 681 8411

พร้อมขายทั้งหน้าร้าน และขายออนไลน์

โลเคชั่นดีมาก หน่วยงานราชการล้อมรอบ ทั้งเทศบาลเมือง, สถานีตำรวจ, สาธารณสุข, สหกรณ์, ที่ดิน, ที่ว่าการอำเภอ, ศาล, อาชีวะ, กศน. และหน่วยงานท้องถิ่นอื่น ๆ
รวมอุปกรณ์ทั้งสิ้น 120,000 บาท

– เครื่องคิดเงิน ประกอบด้วย หน้าจอ Tablet, ลิ้นชักเก็บเงิน, บาร์โค้ด, เครื่องปริ้นท์บาร์โค้ด, เครื่องปรินท์ใบเสร็จ
– เครื่อง CNC ทำป้ายชื่อ
– หุ่นโชว์เสื้อ 3 ตัว
– แอร์ 1 เครื่อง (ภายในร้าน)
– อุปกรณ์อื่น ๆ พร้อมขาย
– ตึกแถว เช่า เดือนละ 6,500 บาท (แล้วแต่ต่อรองกับเจ้าของตึก)
- สินค้าสต๊อก 460,000 บาท
(สามารถต่อรอง หรือมีข้อตกลงอื่น ๆ ได้)

Facebook : https://www.facebook.com/temyodd
Shopee : http://bit.ly/ShopeeTemyod
พิกัดร้าน : http://bit.ly/TemyodLocation

เซ้งราคา รวม 580,000 บาท

สนใจติดต่อ
คุณ อ้อ
โทร 089 681 8411
บ้าน/ที่ดินอยู่ในเขต: ต.ปากเพรียว อ.เมืองสระบุรี จ.สระบุรี
รายละเอียดบ้าน/ที่ดิน: ขนาด 1 ตาราวา
เอกสารสิทธิ์ที่ดิน: เอกสารสิทธิ์อื่นๆ
ราคา: 0
สนใจติดต่อ: คุณ อ้อ
อีเมล์: [email protected]
โทรศัพท์: 0896818411
หมายเลขประกาศ: 616387
แก้ไขประกาศขายบ้าน/ที่ดินล่าสุดเมื่อ 2022-02-08 20:46:29 น.

ประกาศขายบ้านและที่ดินสระบุรี

ขาย ที่ดิน ทับกวาง แก่งคอย 2 งาน ถึง 1 ไร่ ที่ดินถมเรียบร้อยถนนเข้าถึง วิวภูเขาสวยงามมาก ติดโครงการบ้านสวนกรีนฟิลด์ เหมาะสร้างบ้านพักตาก
ขาย ที่ดิน ทับกวาง แก่งคอย 2 งานถึง 1 ไร่ ที่ดินถมเรียบร้อยถนนเข้าถึง วิวภูเขาสวยงามมาก ติดโครงการบ้านสวนกรีนฟิลด์ เหมาะสร้างบ้านพักตาก ::จุดเด่น:: - ที่ดินเห็นวิวภูเขาสวยงามมาก - ไฟฟ้าประปาพร้อม...
ขายที่ดิน สระบุรี | เข้าชม 867 ครั้ง
ที่ดินเปล่าถูกมาก ใกล้ชุมชน พระพุทธบาทสระบุรี 3.67 ไร่ (ไร่ล่ะ 272,480 เหมาะลงทุน)
ที่ดินเปล่าถูกมาก ใกล้ชุมชน พระพุทธบาทสระบุรี 3.67 ไร่ (ไร่ล่ะ 272,480 เหมาะลงทุน) สร้างหอพัก ที่อยู่อาศัย เพาะปลูก เก็งกำไร มีทางเข้าออก ใกล้พหลโยธิน 700 เมตร แถมโฉนดฟรี 24 ตารางวา เพียง 1,000...
ขายที่ดิน สระบุรี | เข้าชม 386 ครั้ง
ที่ดินเปล่าถูกมาก ใกล้ชุมชน พระพุทธบาทสระบุรี 3.67 ไร่ (ไร่ล่ะ 272,480  เหมาะลงทุน)
ขาย ที่ดิน ติดถนน วิวเขา360องศา 28 ไร่ 15 ตร.วา เทศบาลเมืองทับกวาง แก่งคอย สระบุรี
ขาย ที่ดิน ติดถนน วิวเขา360องศา 28 ไร่ 15 ตร.วา เทศบาลเมืองทับกวาง แก่งคอย สระบุรี ::จุดเด่น:: 1.ติดถนนเทศบาล4 วิวเขา360องศา 2.ห่างถนนมิตรภาพเพียง900 เมตร 3.เหมาะสำหรับการจัดสรร สร้างบ้านพัก หรือส...