ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี

ประกาศขายที่ดิน ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร

ขาย ที่ดิน แปลงมุม ห่างจากถนนร่มเกล้า 900 ม. ร่มเกล้า ลาดกระบัง 376 ตร.วา- ตร.ว.ละ 22000

ขาย ที่ดิน แปลงมุม ห่างจากถนนร่มเกล้า 900 ม.

ร่มเกล้า ลาดกระบัง 376 ตร.วา/ ตร.ว.ละ 22000

ราคา 8.3 ล้านบาท โทร. 083-546-3661

.

:: จุดเด่น ::

ขายที่ดิน ขนาด 376 ตร.ว.

พื้นที่ ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร

ด้านหลัง ไทยยานยนตร์ อินเตอร์เซลส์ สาขาร่มเกล้า

ทำเลดี ห่างจากถนนหลักร่มเกล้าเพียง 900 เมตร

ซอยร่มเกล้า 19 แยก 4 แปลงมุม

ติดถนนลาดยาง 2 ด้าน หันทิศใต้ และ ทิศศตะวันตก

บริเวณใกล้เคียง มีบ้านพักอาศัย โรงงานขนาดเล็ก

และ โครงการบ้าน หมู่บ้านนครินทร์ การ์เด้นท์

หมู่บ้านพาราไดซ์การ์เด้นท์

ที่ดินถมแล้วบางส่วน ล้อมรั้วลวดหนาม

ข้างเคียงสามารถขยายเพิ่มได้อีก 378 ตร.ว.

:: รายละเอียด ::

- ขนาด 0 ไร่ 3 งาน 76 ตร.วา

:: สถานที่ใกล้เคียง ::

เดินทาง 5 นาทีถึง ถนนศรีนครินทร์-ร่มเกล้า

เดินทาง 6 นาทีถึง โรงเรียนสารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

เดินทาง 6.3 นาทีถึง ถนนรามคำแหง

เดินทาง 11 นาทีถึง ถนนกรุงเทพ-ชลบุรี-สายใหม่

เดินทาง 15 นาทีถึง นิคมอุตสาหกรรมลาดกระบัง

เดินทาง 17 นาทีถึง สนามบินนานาชาติสุวรรณภูมิ

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.770951601823315,100.75466739298778

ราคา: 8,300,000 บาท

(ราคา 22,074 บาท / ตารางวา)

ราคาขาย 8.3 ล้าน ฿ ( 22,000 บาท / ตร.ว.)

.

สอบถามรายละเอียด นัดชมที่ดิน ฝากขายทรัพย์

ติดต่อ คุณหญิง 083-546-3661

โทร. 083-546-3661
บ้าน/ที่ดินอยู่ในเขต: แขวงคลองสามประเวศ เขตลาดกระบัง จ.กรุงเทพมหานคร
รายละเอียดบ้าน/ที่ดิน: ขนาด 3 งาน 76 ตาราวา
เอกสารสิทธิ์ที่ดิน: เอกสารสิทธิ์อื่นๆ
ราคา: 0
สนใจติดต่อ: คุณหญิง ศูนย์รับขายบ้าน ที่ดิน อสังหาริมทรัพย์
อีเมล์: [email protected]
โทรศัพท์: 0835463661
หมายเลขประกาศ: 654136
แก้ไขประกาศขายบ้าน/ที่ดินล่าสุดเมื่อ 2022-06-02 11:21:47 น.

ประกาศขายบ้านและที่ดินกรุงเทพมหานคร

ขายด่วน อาคารพาณิชย์ 3 คูหาติดถ.รามอินทรา ปากซอย 1 ใกล้ Interchange เขียวชมพู,เซ็นทรัล ตีทะลุพื้นที่กว้าง พร้อมใช้ เหมาะทำออฟฟิศและหน้าร้าน
ขายด่วน! อาคารพาณิชย์ 3 คูหาติดถนนใหญ่รามอินทรา ทำเล Interchange (สีเขียว-ชมพู) ใกล้เซ็นทรัล เหมาะทำออฟฟิศ/โชว์รูม โอกาสทองสำหรับนักลงทุน! อาคารพาณิชย์ 3 คูหาตีทะลุ พื้นที่ใช้สอยกว้างขวาง ตั้งอยู่บ...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 80 ครั้ง
ขายพร้อมผู้เช่า ทาวน์เฮ้าส์ 4 ชั้น (มีดาดฟ้า) ซ.อิสรภาพ (วงเวียนใ
DSL-1089 สนใจติดต่อ: โดม รัชดา (Exclusive Contract) โทร: 065-586-9872 ไลน์ไอดี: 0655869872 หรือ giantmw หรือ @yem0202n Facebook: https://bit.ly/3vdegO8 Fanpage: https://bit.ly/488TrlD พิเศษ: รับ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 4 ครั้ง
ให้เช่า คอนโด M1567 ไลฟ์ วัน วิทยุ 28 ตรม Full Furnished
ให้เช่า คอนโด M1567 ไลฟ์ วัน วิทยุ 28 ตรม Full Furnished :: รายละเอียด :: - พื้นที่ 28 ตรม. - ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ - ชั้นที่ 41 จากทั้งหมด 43 ชั้น :: รายละเอียดโครงการ :: - ชื่อโครงการ...