ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี

ประกาศขายบ้าน คลองสามวา กรุงเทพมหานคร

ให้เช่าและขายบ้านเดี่ยวฮาบิเทีย ออร์บิต หทัยราษฎร์

N3365 ให้เช่าและขายบ้านเดี่ยว2ชั้น ฮาบิเทีย ออร์บิต หทัยราษฎร์ มี 3ห้องนอน 3ห้องน้ำ

(Habitia Orbit Hathairat) 3ห้องนอน 3ห้องน้ำ ถนนหทัยราษฎร์

ราคาเช่า 26,000บาท/เดือน

ราคาขาย 6.60 ล้านบาท (113,793.09 ฿/ตร.ว.)

บ้านเดี่ยวหรูสุด Exclusive เพียง 130ยูนิต ฟังก์ชั่นห้องใหญ่พิเศษ เนื้อที่ 58 ตารางวา พื้นที่ใช้สอยขนาด 165 ตารางเมตร 2ชั้น 3ห้องนอน 3ห้องน้ำ ที่จอดรถ 2คัน
มีห้องนอนขั้นล่างด้วย พื้นที่รอบบ้านใหญ่ สามารถต่อเติมเพิ่มได้อีกเยอะ เป็นบ้านพร้อมอยู่บิ้วอินทั้งหลัง พร้อมแอร์ 4ตัว ครบทุกห้อง Walk in Closet ตู้เก็บเสื้อผ้าขนาดใหญ่จุใจ ดีไซน์เก๋

จุดเด่น
บ้านดีไซน์ MODERN FUSION HOUSE บิ้วอินทั้งหลัง. เน้นการใช้กระจกทรงสูง พร้อมการคำนวณระยะชายคาที่ยาว เพื่อไม่ให้แสงแดด
โดนหน้าต่างโดยตรงและยังมี FACADE ช่วยกรองแสงบริเวณชั้นสอง ทำให้ลดความร้อนภายในตัวบ้านได้เป็นอย่างดี
สัมผัสกับความร่มรื่นของสวนขนาดใหญ่ที่มีมากถึง 3แห่ง ผ่อนคลายกับคลับเฮาส์ขนาดใหญ่ สระว่ายน้ำ ฟิตเนสอุปกรณ์
ครบครัน และระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24ชั่วโมง พร้อม กล้อง CCTV
เจ้าของโครงการ : แสนสิริ
เดินทางสะดวกติดถนนใหญ่ ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวก ใกล้ทางด่วนฉลองรัช ด่านจตุโชติ และถนนวงแหวนกาญจนาภิเษก

ราคาเช่า 26,000บาท/เดือน สัญญาขั้นต่ำ 1ปี ประกัน 2เดือน ล่วงหน้า 1เดือน

ราคาขาย 6.60 ล้านบาท (113,793.09 ฿/ตร.ว.) ค่าใช้จ่ายโอนฝั่งละครึ่งกับผู้ซื้อ

ที่ตั้ง ถ. หทัยราษฎร์ ตะวันตก เขตคลองสามวา กรุงเทพมหานคร 10510

สนใจติดต่อ คุณนัน (Agent) เบอร์โทร 062-8923978 , 080-5478745

หรือ ส่งข้อความ/รูปภาพ/แนบลิ้งค์ประกาศทรัพย์ เพื่อสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมทางไลน์

สามารถแอดไอดีไลน์ หรือกดลิงค์ ได้เลยค่ะ

Line ID1 line official : @nan4789
หรือ กดลิ้งค์ : https://lin.ee/J1LB6cD

Line ID2 : khunnan4789
หรือ กดลิ้งค์: https://line.me/ti/p/05jrMWmY-C

Line ID3 : khunnan47899
หรือกดลิ้งค์ : https://line.me/ti/p/97SfFn0XBI

ดูทรัพย์เพิ่มเติม
https://www.facebook.com/NSP4789Broker/

บ้าน/ที่ดินอยู่ในเขต: แขวงบางชัน เขตคลองสามวา จ.กรุงเทพมหานคร
รายละเอียดบ้าน/ที่ดิน: ขนาด 50 ตาราวา
เอกสารสิทธิ์ที่ดิน: เอกสารสิทธิ์อื่นๆ
ราคา: 0
สนใจติดต่อ: nanthakan
อีเมล์: [email protected]
โทรศัพท์: 0625644919
หมายเลขประกาศ: 736582
แก้ไขประกาศขายบ้าน/ที่ดินล่าสุดเมื่อ 2023-01-21 14:45:18 น.

ประกาศขายบ้านและที่ดินกรุงเทพมหานคร

[Duplicate]ขาย คอนโด (เฮช คิว บาย แสนสิริ) ตั้งอยู่ทองหล่อ ซ.6 HQ ทองหล่อ 100 ตรม. .
ขาย คอนโด (เฮช คิว บาย แสนสิริ) ตั้งอยู่ทองหล่อ ซ.6 HQ ทองหล่อ 100 ตรม. :: จุดเด่น :: ขายโด HQ by Sansiri (เฮช คิว บาย แสนสิริ) ตั้งอยู่ทองหล่อ ซ.6 ขาย 28 ล้านบาท (ค่าโอนฝ่ายละครึ่ง...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 938 ครั้ง
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น เนื้อที่ 82 ตรว. ซอยประชาอุทิศ 79 แยก 13 ทุ่งครุ พร้อมอยู่
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น เนื้อที่ 82 ตรว. ซอยประชาอุทิศ 79 แยก 13 ทุ่งครุ 4 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ, ห้องทำงาน ห้องโถง ห้องครัว พร้อมเฟอร์นิเจอร์ สามารถเข้าอยู่ได้เลย เดินทางสะดวก เข้าซอยประชาอุทิศ 79 ประมาณ...