ประกาศขายที่ดิน บางใหญ่ นนทบุรี
ที่ดินเปล่า เหมาะสร้างที่พักอาศัย บางม่วง บางใหญ่ 50 ตร.วา (ต่อรองราคาได้)
ขาย ที่ดิน ที่ดินเปล่า เหมาะสร้างที่พักอาศัย บางม่วง บางใหญ่ 50 ตร.วา ฟรีโอน (ต่อรองราคาได้)
::จุดเด่น::
ซื้อเก็บเพื่อลงทุน
สร้างที่พักอาศัย
::รายละเอียด::
- ขนาด 50 ตร.วา
::สถานที่ใกล้เคียง::
วัดบางม่วง
ตลาดคุ้มทรัพย์
Big c มินิ
ถนน พุทธมณฑล สาย3/สาย4
พิกัด:
https://maps.google.com/maps?q=13.829638891634096,100.371284019202
ราคา: 550,000 บาท
(ราคา 11000 บาท/ตารางวา)
ฟรีค่าธรรมเนียมการโอน
สนใจติดต่อ: 099-383-5949 เปี๊ยก
Line: PPkit88
Page : Champion Estate Agents ศูนย์รับฝากขายบ้านและอสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด
บ้าน/ที่ดินอยู่ในเขต: ต.บางม่วง อ.บางใหญ่ จ.นนทบุรี
รายละเอียดบ้าน/ที่ดิน: ขนาด 50 ตาราวา
เอกสารสิทธิ์ที่ดิน: เอกสารสิทธิ์อื่นๆ
ราคา: 0
ประกาศขายบ้านและที่ดินนนทบุรี
ปิดประกาศSP22520263681481
ปิดประกาศ 22520263681481 ปิดประกาศ 22520263681481 ปิดประกาศ 22520263681481 ปิดประกาศ 22520263681481 ปิดประกาศ 22520263681481 ปิดประกาศ 22520263681481 ปิดประกาศ 22520263681481 ปิดประกาศ 22520263...
ขายบ้าน นนทบุรี |
เข้าชม 29 ครั้ง
ราคาดี บ้านพร้อมอยู่ สภาพดีมาก
ขายบ้านเดี่ยวหลังมุม ทำเลบางใหญ่ พร้อมอยู่ ราคา 3.99 ล้าน มีของแถมให้ครบแบบคุ้มมาก โครงการนนท์ณิชา บางใหญ่ 2 บ้านหลังมุม พื้นที่ 38.4 ตารางวา พื้นที่ใช้สอยกว้างประมาณ 150 ตารางเมตร ขนาด 3 ห้องนอ...
ขายบ้าน นนทบุรี |
เข้าชม 4 ครั้ง
บุศรินทร์ บางบัวทอง
ราคาพิเศษเพียง 1.89 ล้านบาท ทาวน์โฮม 2 ชั้น รีโนเวทใหม่ หมู่บ้านบุศรินทร์ บางบัวทอง ต้นโครงการ ใกล้สี่แยกบางพลู ต่อเติมครบ หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย พื้นที่ : 18 ตร.ว. ...
ขายบ้าน นนทบุรี |
เข้าชม 4 ครั้ง
ดูประกาศขายบ้านและที่ดินทั้งหมดในหมวด บ้านและที่ดินนนทบุรี