ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี

ประกาศขายที่ดิน ประเวศ กรุงเทพมหานคร

ขายด่วนที่ดินสวย 417วา ถมแล้ว เฉลิมพระเกียรติร.9 ซอย30 ‬ซ.ร่วมสาม

ZT175
ขายด่วนที่ดินสวย 417ตร.วา ถมแล้ว เฉลิมพระเกียรติร.9 ซอย30 ‬(ซ.ร่วมสามัคคี )

‭ที่ตั้ง ซอยเฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย 30 แขวงดอกไม้ เขตประเวศ กรุงเทพมหานคร‬

พื้นที่‭ 417 ตร.วา ทำเลดี
- กว้าง 22.70 เมตร, ลึก 71.55 เมตร,
เหมาะสำหรับทำ ที่พักอาศัย, อพาร์ทเม้นท์, โกดังเก็บของ‭, โรงงาน หรือเพื่อเกร็งกำไร

สถานที่ใกล้เคียง และการเดินทางสะดวก เข้าทางถนนเฉลิมพระเกียรติ 30 หรือมอเตอร์เวย์กาญจนาพิเษก
- ใกล้สวนหลวงร.9
- ห้างซีคอนสแควศรีนครินทร์, พาราไดร์, เมกาบางนา,
บิ๊กซีมาเก็ตสวนหลวง ร.9
- วัดทุ่งลานนา
- ม.รามคำแหง 2, โรงเรียนราชดำริ
- สนามบินสุวรรณภูมิ
- รพ.ปริ้นสุวรรณภูมิ, รพ.สิรินธร

ราคา 37,000 บาท/ ตร.วา
ราคารวม 15,429,000 บาท
(ค่าใช้จ่ายวันโอนคนละครึ่ง )

ติดต่อ 089-1558407 ตุ๊, 097-0564510
Idline:tusalon1112
บ้าน/ที่ดินอยู่ในเขต: แขวงดอกไม้ เขตประเวศ จ.กรุงเทพมหานคร
รายละเอียดบ้าน/ที่ดิน: ขนาด 417 ตาราวา
เอกสารสิทธิ์ที่ดิน: เอกสารสิทธิ์อื่นๆ
ราคา: 0
สนใจติดต่อ: Zion Real Estate
อีเมล์: [email protected]
โทรศัพท์: 0991910064
หมายเลขประกาศ: 795097
แก้ไขประกาศขายบ้าน/ที่ดินล่าสุดเมื่อ 2023-05-09 22:17:40 น.

ประกาศขายบ้านและที่ดินกรุงเทพมหานคร

ขายโฮมออฟฟิศ 5 ชั้น ซอยประดิพัทธ์ 1 ใกล้รถไฟฟ้าสะพานควาย และจตุจักร แต่งสวยมากเกินราคา พร้อมอยุ่ได้เลย
ขายโฮมออฟฟิศ 5 ชั้น ซอยประดิพัทธ์ 1 ใกล้รถไฟฟ้าสะพานควาย และจตุจักร แต่งสวยมากเกินราคา พร้อมอยุ่ได้เลย :: รายละเอียด :: - โฮมออฟฟิศแต่งใหม่ สวยมาก 5 ชั้น มีดาดฟ้า - ขนาดที่ดิน 18 ตร.วา - พื้นที่...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 194 ครั้ง
ให้เช่า คอนโด D268 Green Ville Condo Sukhumvit 101 36 ตรม
ให้เช่า คอนโด D268 Green Ville Condo Sukhumvit 101 36 ตรม :: รายละเอียด :: - พื้นที่ 36 ตรม. - ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ - ชั้นที่ 4 จากทั้งหมด 8 ชั้น :: รายละเอียดโครงการ :: - ชื่อโครงการ:...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 293 ครั้ง
ให้เช่า คอนโด D268 Green Ville Condo Sukhumvit 101 36 ตรม
✨️ถูกที่สุด✨️ ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญฯ13 ห้องตัวอย่าง!! 40 ตรม. 2นอน1น้ำ ใกล้ MRT จรัญฯ13
รหัสทรัพย์ HL082184 ✨️ถูกที่สุด✨️ ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญฯ13 ห้องตัวอย่าง!! 40 ตรม. 2นอน1น้ำ ใกล้ MRT จรัญฯ13 ** ขายด่วนคอนโดจรัญ 13 ใกล้รถไฟฟ้า MRT ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13 ตกเเต่งใหม่ 2 นอน...