ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี

ประกาศขายที่ดิน เมืองนนทบุรี นนทบุรี

ขายที่ดินติดรถไฟฟ้าสถานีแยกติวานนท์ ราคาถูกกว่าประเมิณ

ที่ดิน 155 ตรว. ทำเลดีมาก ติดถนนกรุงเทพ-นนทบุรี อยู่ตรงข้ามคอนโดหรู 41 ชั้น เซ็นทริค ติวานนท์ สเตชั่น, ห่างจากรถไฟฟ้าสถานีแยกติวานนท์เพียง 100 เมตร ด้านซ้ายติดบริษัทขายมอเตอร์ไซด์ชื่อราชามอเตอร์ไซด์ ด้านขวาติดคลองตะนาวศรี
ที่ดินเป็นรูปห้าเหลี่ยม ถมเรียบร้อยแล้ว หน้ากว้างติดถนน 13.9 เมตร ด้านยาวที่สุดยาว 30 เมตร เหมาะสำหรับสร้างคอนโด ออฟฟิศ โชว์รูม ฯลฯ
ขายราคาถูก ต่ำกว่าราคาประเมิณ
ใกล้สถานที่สำคัญ เช่น
- รถไฟฟ้า MRT สถานีแยกติวานนท์ 100 เมตร
- คอนโด เซ็นทริค ติวานนท์ สเตชั่น 50 เมตร
- โรงพยาบาลเลอลักษ์ 450 เมตร
- บิ๊กซีติวานนต์ 500 เมตร
- โรงพยาบาลเกษมราษฎร์ 2.5 กม.
- บิ๊กซีวงสว่าง 2 กม.
- มหาวิทยาลัยเทคโนโลยี่พระจอมเกล้าพระนครเหนือ 4 กม.
ราคาประเมิณจากกรมที่ดิน 170,000 บาท/ตารางวา
ขายราคา 160,000 บาท/ตารางวา ราคาขายรวม 24,800,000 บาท
ค่าโอนค่ธรรมเนียมต่างๆ เจ้าของรับผิดชอบ
ที่อยู่ที่ดิน: เลขที่ 44 ถนนกรุงเทพ-นนทบุรี อ.เมือง จ.นนทบุรี

สนใจติดต่อ 081-909-4239
www.peaceon.co.th
บ้าน/ที่ดินอยู่ในเขต: ต.บางเขน อ.เมืองนนทบุรี จ.นนทบุรี
รายละเอียดบ้าน/ที่ดิน: ขนาด 155 ตาราวา
เอกสารสิทธิ์ที่ดิน: แบบแจ้งการครอบครองที่ดิน (ส.ค.1)
ราคา: 0
สนใจติดต่อ: สันติ
อีเมล์: [email protected]
โทรศัพท์: 0819094239
หมายเลขประกาศ: 823982
แก้ไขประกาศขายบ้าน/ที่ดินล่าสุดเมื่อ 2023-07-05 13:15:36 น.

ประกาศขายบ้านและที่ดินนนทบุรี

พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น ติดเซ็นทรัลเวสต์เกต และ MRT บางใหญ่ พร้อมอยู่ทันที 6500
ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เฟส 1 คอนโด ติดเซ็นทรัลเวสต์เกต และ MRT บางใหญ่ เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ ทันที ค่าเช่า 6500 24 ตรม :: จุดเด่น :: เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่ เดินทางสะดวก ใกล้รถไ...
ขายบ้านและที่ดิน นนทบุรี | เข้าชม 136 ครั้ง
พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น ติดเซ็นทรัลเวสต์เกต และ MRT บางใหญ่  พร้อมอยู่ทันที 6500
ให้เช่า บ้านเดี่ยว พร้อมที่ดิน ซอยสามัคคี 58 ขนาด 350 ตรม. 147 ตร.วา
ให้เช่า บ้านเดี่ยว พร้อมที่ดิน ซอยสามัคคี 58 ขนาด 350 ตรม. 147 ตร.วา พร้อมอยู่ ใกล้ทางด่วนประชาชื่น :: รายละเอียด :: - ขนาดที่ดิน 147 ตร.วา - พื้นที่ใช้สอยบ้าน 350 ตรม. - ชนิด 4 ห้องนอน 3 ห้องน้...
ขายบ้าน นนทบุรี | เข้าชม 122 ครั้ง
ขายคอนโด นิวโนเบิล งามวงศ์วาน แถมเฟอร์นิเจอร์-เครื่องใช้ไฟฟ้า ใกล้ เดอะมอลล์ งามวงศ์วาน ขนาด 34 ตรม
ขายคอนโด นิวโนเบิล งามวงศ์วาน แถมเฟอร์นิเจอร์-เครื่องใช้ไฟฟ้า ใกล้ เดอะมอลล์ งามวงศ์วาน ขนาด 34 ตรม :: รายละเอียด :: - พื้นที่ใช้สอย 34 ตรม. - ชนิด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ - อาคาร 1 - ชั้นที่ 24 ...