ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี

ประกาศขายที่ดิน พระนครศรีอยุธยา พระนครศรีอยุธยา

ขาย ที่ดินเปล่า หลังเซ็นทรัลอยุธยา พื้นที่ 154 ตร.ว. อยุธยา

V&C L#00411

ขาย ที่ดินเปล่า หลังเซ็นทรัลอยุธยา พื้นที่ 154 ตร.ว. ถ.อโยธยา
ต.คลองสวนพลู อ.พระนครศรีอยุธยา จ.พระนครศรีอยุธยา
.
ราคาขาย 3,080,000 บาท (20,000 บาท/ตร.ว.)
.
ที่ดินเปล่ารูปแปลงสวย สี่เหลี่ยมผืนผ้า หันหน้าทิศตะวันออกเฉียงเหนือ
ความกว้างและลึกที่ดินโดยประมาณ กว้าง 16.5 เมตร ลึก 37 เมตร
ถนนหน้าที่ดินคอนกรีตเสริมเหล็ก 8 เมตร ที่ดินเคยถมมาแล้ว 1 ครั้ง
ผังเมืองที่ดินสีชมพู เหมาะสำหรับสร้างบ้าน อาคารสำนักงาน ออฟฟิศ บริษัท
สถาบันการศึกษา ฯลฯ ที่ดินทำเลดีมาก การคมนาคมสะดวก ใกล้ย่านการค้า
เชื่อมต่อถนนอโยธยา สายบางปะอิน สายเอเชีย
.
จุดเด่น/สถานที่ใกล้เคียง
- โรงแรมสตาร์อินน์ 150 เมตร
- คลินิกทันตกรรมยิ้มหวานอยุธยา 550 เมตร
- วัดใหญ่ชัยมงคล 2.1 กม.
- ศาลากลางจังหวัดพระนครศรีอยุธยา 2.7 กม.
- โรงพยาบาลราชธานี 3 กม.
- เซ็นทรัลอยุธยา 3 กม.
- โรบินสันอยุธยา 3.4 กม.
- โลตัสอยุธยา 3.3 กม.
.
พิกัด : https://goo.gl/maps/dQFCTGmDr1LnMhDS8
.
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม และติดต่อนัดชม
ตัวเเทนผู้ดูเเล : คุณวนาลี วรรณมโนมัย
☎️ 095-424-2256 Line 0954242256
02-717-0808 ต่อ 386
บริษัท เดอะแวลูเอชั่น แอนด์ คอนชัลแทนท์ส จำกัด
V&C ศูนย์รวม ซื้อ ขาย อสังหาริมทรัพย์เพื่อการลงทุนและที่อยู่อาศัย
Website : https://vcpropertythai.com
Line ID : vcpropertythai
E-mail : [email protected]
.
#OneStopServiceดูแลครบจบทุกขั้นตอนตั้งแต่รับฝากขายจนถึงวันโอนกรรมสิทธิ์
#ให้คำปรึกษาการซื้อและฝากขายทรัพย์
#ขายราคาเจ้าของทรัพย์ไม่บวกราคาเพิ่ม
#รับฝากขายทรัพย์เพื่ออยู่อาศัย #รับฝากขายทรัพย์เพื่อการลงทุน

#ขายถูก #ขายด่วน #ขายที่ดิน #ที่ดินอยุธยา #ใกล้เซ็นทรัลอยุธยา
บ้าน/ที่ดินอยู่ในเขต: ต.คลองสวนพลู อ.พระนครศรีอยุธยา จ.พระนครศรีอยุธยา
รายละเอียดบ้าน/ที่ดิน: ขนาด 1 งาน 54 ตาราวา
เอกสารสิทธิ์ที่ดิน: เอกสารสิทธิ์อื่นๆ
ราคา: 0
สนใจติดต่อ: Wanalee
อีเมล์: [email protected]
โทรศัพท์: 0954242256