ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี

ประกาศขายที่ดิน สันป่าตอง เชียงใหม่

ขายที่ดินเปล่า 219 ตรว. (2 แปลงรวม) ต.ยุหว่า อ.สันป่าตอง จ.เชียงใ

2308ACL1867 ขายที่ดินเปล่า 219 ตรว. (2 แปลงรวม)ทำเลดี ตำแหน่งสวย ติดถนนคอนกรีต ห่างทางหลวงชนบทหมายเลข (5036) เพียง 240 เมตร หน้ากว้าง 40 เมตร ลึก 25 เมตร เหมาะแก่การทำบ้านสวน,บ้านพัก,ที่อยู่อาศัย หรือ ซื้อไว้เก็งกำไร
2308ACL1867 Land for sale, 2 ngan, 19 square wa., 2 plots of title deeds, good location, beautiful position, next to concrete road. Only 240 meters from the rural road number (5036), 40 meters wide, 25 meters deep, suitable for gardening, villas, residences or speculation.

ที่ตั้งทรัพย์ : ต.ยุหว่า อ.สันป่าตอง จ.เชียงใหม่ 50120
Property Location: Yu Wa Sub-district, San Pa Tong District, Chiang Mai Province 50120

ทิศ หน้าที่ดินหันไปทางทิศตะวันตกเฉียงใต้
Direction The front of the land faces to the southwest.

ลิงค์ทรัพย์ / Property link: https://linevoom.line.me/post/1169319109401238663
ปักหมุด/ Pinned: https://goo.gl/maps/bMpkjMKohkqdiYo86

ราคาขาย 1,250,000 บาท คิดเป็น 5,708 บาท ต่อตารางวา
Selling price 1,250,000 baht, equivalent to 5,708 baht per square wah

***** พื้นที่สีขาวเส้นทะแยงมุมสีเขียว ประเภทอนุรักษ์ชนบทและเกษตรกรรม
***** White area diagonal green Rural Conservation and Agriculture

จุดเด่นของทรัพย์ / Property Highlight
1. ที่ดินสวย เป็นรูปสี่เหลี่ยม 2 โฉนดติดกัน
1. Beautiful land, rectangular shape, 2 adjoining title deeds.
2. ห่างทางหลวงชนบท หมายเลข 5036 เพียง
2. Far from rural road No. 5036 only
3. น้ำ – ไฟ เข้าถึง
3. Water-electric access
4. สภาพแวดล้อมดี
4. Good environment
5. เป็นที่ดินจัดสรรแบ่งล๊อคแล้ว ถ้าอยากได้แปลงใหญ่ ลูกค้ามีอีก 3 โฉนดติดกันพร้อมขาย
5. It is already a block of allocated land. If wanting a large plot, the customer has 3 more adjoining title deeds available for sale.

สถานที่ใกล้เคียง / Nearby Places
1. วัดภู่คำ 500 เมตร
1. Wat Phu Kham 500 meters
2. โรงเรียนวัดภู่คำ 1.6 กม.
2. Wat Phu Kham School 1.6 km.
3. ตลาดบ้านกิ่วแลน้อย 2.5 กม.
3. Ban Kiew Lae Noi Market 2.5 km.
4. โรงพยาบาลสันป่าตอง 6 กม
4. San Pa Tong Hospital 6 km.
5. ห่างจากทาหลวงชนบทหมายเลข 5036 เพียง 240 ม.
5. Only 240 m. away from the rural road No. 5036
6. ทางเข้าทรัพย์เป็นถนนคอนกรีตกว้างประมาณ 6 เมตร
6. The entrance to the property is a concrete road about 6 meters wide.
7. ห่างจากอำเภอสันป่าตอง 3.9 กม. ห่างจากตัวจังหวัดเชียงใหม่ 33.5 กม.
7. 3.9 km. away from San Pa Tong District, 33.5 km. away from Chiang Mai.
8. ที่ดินเสมอถนน
8. The land is equal to the road.

สนใจสอบถามรายละเอียดได้ครับ
คุณเพิ่มพร ศรีรัตนวารี
Tel: 095-4615256, 085-0149449
Contact for more information:
Mr. PermpornSrirattanavaree
Mobile: +66954615256, +66850149449

Property Advantage
www.facebook.com/aclpropertyadvantage/
Email: [email protected]
Email: [email protected]
www.advantage.co.th
www.advantagethairealestate.com
www.propertyadvantage.net
บ้าน/ที่ดินอยู่ในเขต: ต.ยุหว่า อ.สันป่าตอง จ.เชียงใหม่
รายละเอียดบ้าน/ที่ดิน: ขนาด 219 ตาราวา
เอกสารสิทธิ์ที่ดิน: เอกสารสิทธิ์อื่นๆ
ราคา: 0
สนใจติดต่อ: เพิ่มพร
อีเมล์: [email protected]
โทรศัพท์: 0628329666
หมายเลขประกาศ: 849467
แก้ไขประกาศขายบ้าน/ที่ดินล่าสุดเมื่อ 2023-12-11 10:39:18 น.

ประกาศขายบ้านและที่ดินเชียงใหม่

ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ทำเลทอง ทำ Airbnb ได้ เมืองเชียงใหม่
ให้เช่า 35,000 บาท/เดือน ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ทำเลทอง #หลังวัดพระสิงห์ - Old Town เชียงใหม่ ทำ #Airbnb ได้ ประกอบด้วย 3 ห้องพัก พร้อมระบบ Key Card ชั้น 1: 1 ห้องพัก (Standard Twin Room) ชั้น 2: 2 ...
ขายบ้าน เชียงใหม่ | เข้าชม 4 ครั้ง
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ทำเลทอง ทำ Airbnb ได้ เมืองเชียงใหม่
ทาวน์โฮม 3 ชั้น สไตล์โมเดิร์น เฟอร์นิเจอร์ครบ ทำเลดี แม่เหียะ
#โซนแม่เหียะ ให้เช่า 28,000 บาท/เดือน ทาวน์โฮม 3 ชั้น #สไตล์โมเดิร์น #ใกล้สนามบินเชียงใหม่มากที่สุด #เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี ใกล้เมือง บรรยากาศเงียบสงบ ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย ขนา...
ขายบ้าน เชียงใหม่ | เข้าชม 4 ครั้ง
ทาวน์เฮาส์ 3 ชั้น สไตล์โมเดิร์นคลาสสิค เฟอร์นิเจอร์ครบ เจ็ดยอด
#โซนเจ็ดยอด #หลังเมญ่า ให้เช่า 30,000 บาท ทาวน์เฮาส์ 3 ชั้น #สไตล์โมเดิร์นคลาสสิค #อำเภอเมือง #เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้เมือง เดินทางสะดวกสบาย #ซื้ออยู่เองหรือปล่อยเช่า พื้นที่ 29 ตรว. พื้นที่ใช้สอย 24...
ขายบ้าน เชียงใหม่ | เข้าชม 4 ครั้ง
หอพัก 4 ชั้น ทำเลทอง ปล่อยเช่าง่าย ความต้องการสูง เมืองเชียงใหม่
ขาย 18 ล้าน 30 ห้อง หอพัก 4 ชั้น ทำเลทอง #หน้ามหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ ลงทุนต่อยอดได้ทันที ผู้เช่าเต็มย่านตลอดปี! ทำเลศักยภาพสูง ใกล้มหาวิทยาลัย แหล่งชุมชน ร้านอาหาร และสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ...
ขายบ้านและที่ดิน เชียงใหม่ | เข้าชม 3 ครั้ง
บ้าน 2 ชั้น วิวทุ่งนา ทำเลดี เงียบสงบ บรรยากาศธรรมชาติ หางดง
ให้เช่า/ขาย #โซนหางดง 6 นอน 5 น้ำ Garden Ville บ้าน 2 ชั้น #วิวทุ่งนา มีทั้งหมด 2 หลัง ใกล้ #Lanna International School เพียง 3 นาที ทำเลดี ต่างชาตินิยม เงียบสงบ บรรยากาศธรรมชาติ แต่เดินทางเข้าเมืองสะ...
ขายบ้าน เชียงใหม่ | เข้าชม 4 ครั้ง
Pool Villa ทำเลทอง แปลงมุม พร้อมอยู่ ฟังก์ชันครบ สันทราย
ให้เช่า 80,000 บาท/เดือน ขายเพียง 10.5 ล้าน #พิมุกต์4 #สันทราย Pool Villa ทำเลทอง! #แปลงมุม พร้อมอยู่ ฟังก์ชันครบ บรรยากาศส่วนตัว #ติดถนนวงแหวนรอบสอง เดินทางสะดวก #เหมาะทั้งอยู่อาศัยและลงทุนปล่อยเช่า...
ขายบ้าน เชียงใหม่ | เข้าชม 4 ครั้ง
Pool Villa ทำเลทอง แปลงมุม พร้อมอยู่ ฟังก์ชันครบ สันทราย
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น ฟังก์ชันครบ พร้อมอยู่ ข้าเมืองง่าย สันทราย
#โซนรวมโชค ขาย 3.5 ล้าน #บ้านสวนนนทรี บ้านเดี่ยว 2 ชั้น บ้านสวย ฟังก์ชันครบ ราคาคุ้ม พร้อมอยู่! #ใกล้รวมโชค ทำเลฮอต เข้าเมืองง่าย #ซื้ออยู่เองหรือปล่อยเช่าได้ รายละเอียดบ้าน เนื้อที่ 48 ตารางวา 3...
ขายบ้าน เชียงใหม่ | เข้าชม 4 ครั้ง
คอนโด ทำเลทอง ขายต่ำกว่าราคาประเมิน เดินทางสะดวก รวีวารี คอนโด
#โซนนิมมาน ขายเพียง 2.9 ล้าน 40 ตรม. #รวีวารี คอนโด #ราคาต่ำกว่าประเมิน ทำเลทองใจกลางนิมมาน อยู่เองก็คุ้ม ลงทุนปล่อยเช่าก็ปัง ชั้น 3 ขนาดห้อง 40 ตร.ม. จุดเด่นห้อง ห้องกว้าง อยู่สบาย แบ่งสัดส่ว...
ขายบ้านและที่ดิน เชียงใหม่ | เข้าชม 4 ครั้ง
บ้านญี่ปุ่น สไตล์มินิมอล รับนายหน้า แม่เหียะ
#โซนแม่เหียะ #รับนายหน้า ให้เช่า 20,000 บาท/เดือน ขาย 2.59 ล้าน​​ #บ้านญี่ปุ่น #สไตล์มินิมอล #หลังตลาดแม่เหียะ บ้านชั้นเดียว #อำเภอเมือง #ใกล้สารสาสน์วิเทศล้านนา #ใกล้บิ๊กซีแม่เหียะ ไป #สนามบิน 14 นาท...
ขายบ้าน เชียงใหม่ | เข้าชม 4 ครั้ง
บ้านญี่ปุ่น สไตล์มินิมอล รับนายหน้า แม่เหียะ
พูลวิลล่า 2 ชั้น ทำเลดี สไตล์โมเดิร์น มองหานักลงทุน รับนายหน้า ห
#รับนายหน้า ให้เช่า 85,000 บาท/เดือน ขาย 9.8 ล้าน #สันผักหวาน #หางดง #เจ้าของขายเอง มองหานักลงทุน พูลวิลล่า 2 ชั้น บ้านเลขที่สวย 128/8 (หลัง A2) ทำเลดี #สไตล์โมเดิร์น (บ้านว่าง 1 ส.ค. 2569) ที่ดิน ...
ขายบ้าน เชียงใหม่ | เข้าชม 4 ครั้ง
พูลวิลล่า 2 ชั้น ทำเลดี สไตล์โมเดิร์น  มองหานักลงทุน รับนายหน้า ห
บ้านหรู สไตล์โมเดิร์น พร้อมอยู่ ฟังก์ชันครบ แม่เหียะ
Pool Villa ลดแรงเหลือ 9.9 ล้าน #โซนแม่เหียะ บ้านหรู #สไตล์โมเดิร์น พร้อมอยู่ #ใกล้สนามบิน ฟังก์ชันครบ พร้อมสระส่วนตัว เข้าเมืองง่ายสุดๆ รายละเอียดบ้าน ที่ดิน 55.6 ตร.วา พื้นที่ใช้สอย 250 ตร.ม. 4...
ขายบ้าน เชียงใหม่ | เข้าชม 4 ครั้ง
บ้านหรู สไตล์โมเดิร์น พร้อมอยู่ ฟังก์ชันครบ แม่เหียะ
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น พื้นที่สีเขียวกว้างขวาง ขายต่ำกว่าประเมิน สันท
ดีลแรง! #ราคาทุบตลาด #ขายต่ำกว่าประเมินหลายล้าน เพียง 13 ล้าน คฤหาสน์หรู #ลากูนน่าโฮม3 #สันทราย บ้านเดี่ยว 2 ชั้น พื้นที่สีเขียวกว้างขวาง โอกาสทองของนักลงทุน & ครอบครัวใหญ่ ห้ามพลาด! (ราคานี้ภายในเดือ...
ขายบ้าน เชียงใหม่ | เข้าชม 4 ครั้ง
ขายที่ดิน 3 ไร่ 1 งาน 22.8 ตร.ว. บ้านดงเจริญชัย อ.สันทราย จ.เชียงใหม่
ขนาด : 3 ไร่ 1 งาน 22.8 ตร.ว. หน้ากว้าง : 40 เมตร ลึก: 129 เมตร จุดเด่น: เป็นที่ดินเปล่า ติดทางสาธารณะประโยชน์ เหมาะทำโรงงาน โกดัง การเกษตร หรือ ที่พักอาศัย ที่ดินด้านหลังติดแม่น้ำกวง ...
ขายที่ดิน เชียงใหม่ | เข้าชม 652 ครั้ง
ขาย บ้านเดี่ยว 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ บรรยากาศดี วิวสวย 116 ตรม. 89 ตร.วา ดอยสะเก็ด เชียงใหม่
ขาย บ้านเดี่ยว 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ บรรยากาศดี วิวสวย 116 ตรม. 89 ตร.วา ดอยสะเก็ด เชียงใหม่ ::จุดเด่น:: 1.บรรยากาศดี เงียบสงบ วิวสวย เน้นความเป็นส่วนตัว เพื่อนบ้านดี 2.สภาพใหม่ พื้นที่เยอะ จอดรถได้ห...
ขายบ้าน เชียงใหม่ | เข้าชม 471 ครั้ง
ขาย ที่ดิน 2 ไร่ 27 ตร.วา ต.ลวงเหนือ ดอยสะเก็ด เชียงใหม่
ขาย ที่ดิน 2 ไร่ 27 ตร.วา ต.ลวงเหนือ ดอยสะเก็ด เชียงใหม่ ::จุดเด่น:: 1.เงียบสงบ อากาศดี วิวสวย 2.เหมาะสร้างบ้านสวนเกษตร ฟาร์มเกษตร ::รายละเอียด:: - ขนาด 2 ไร่ 27 ตร.วา หน้ากว้าง 40 เมตร ล...
ขายที่ดิน เชียงใหม่ | เข้าชม 368 ครั้ง
ขาย ที่ดิน  2 ไร่ 27 ตร.วา ต.ลวงเหนือ ดอยสะเก็ด เชียงใหม่
ขาย ที่ดิน หมู่บ้านพิงค์พยอม 89 ตร.วา วิวดอยสุเทพ เทศบาลนครเชียงใหม่
ขาย ที่ดิน หมู่บ้านพิงค์พยอม 89 ตร.วา วิวดอยสุเทพ เทศบาลนครเชียงใหม่ ::จุดเด่น:: 1.ที่ดินจัดสรร ถมแล้ว มีสาธารณูปโภคพร้อม 2.มีเพื่อนบ้าน ใกล้ถนนเลียบคลองชลประทาน แม่แดง-หางดง สุเทพ-เชียงใหม่ 3.ที่...
ขายที่ดิน เชียงใหม่ | เข้าชม 725 ครั้ง
ขายที่ดินเปล่า ติดถนนบ้านแก้ว ซอย 19 อำเภอแม่ริม เชียงใหม่ 2-3-4 ไร่
รหัสทรัพย์ HL081490 ขายที่ดินเปล่า ติดถนนบ้านแก้ว ซอย 19 อำเภอแม่ริม เชียงใหม่ 2-3-4 ไร่ :: จุดเด่น :: - บริเวณกว้าง พื้นที่ใช้สอยเยอะ มีความเป็นส่วนตัว เหมาะ ทำบ้านพักอาศัย หรือ ธุรกิจโฮมสเตย์...
ขายที่ดิน เชียงใหม่ | เข้าชม 325 ครั้ง
ขาย ที่ดิน ขายที่ดิน ต.ริมใต้ อ.แม่ริม เชียงใหม่ เนื้อที่ 102 ตร.ว.
ขาย ที่ดิน ขายที่ดิน ต.ริมใต้ อ.แม่ริม เชียงใหม่ เนื้อที่ 102 ตร.ว. รายละเอียด ราคา 1.5 ล้านบาท ราคา 14,705 บาท/ตร.ว. ค่าโอนคนละครึ่ง จำนวน 1 โฉนด พิกัด:https://maps.app.goo.gl/6yv...
ขายที่ดิน เชียงใหม่ | เข้าชม 609 ครั้ง
ขาย ที่ดิน ขายที่ดิน ต.ริมใต้ อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่ เนื้อที่ 123 ตร.ว. 1 งาน 23 ตร.วา
ขาย ที่ดิน ขายที่ดิน ต.ริมใต้ อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่ เนื้อที่ 123 ตร.ว. 1 งาน 23 ตร.วา รายละเอียด ราคาขาย 1.5 ล้านบาท ราคา 12,195 บาท/ตร.ว. ค่าโอนคนละครึ่ง จำนวน 1 โฉนด พิกัด: http://...
ขายที่ดิน เชียงใหม่ | เข้าชม 719 ครั้ง
ขาย บ้านเดี่ยว บังกะโล 2 นอน 166 ตรม. 200 ตร.วา สันทราย ซอย 1 อำเภอดอยสะเก็ด เชียงใหม่
ขาย บ้านเดี่ยว บังกะโล 2 นอน 166 ตรม. 200 ตร.วา สันทราย ซอย 1 อำเภอดอยสะเก็ด เชียงใหม่ :: จุดเด่น :: - ห่างจากเซ็นทรัลเฟสติวัลเชียงใหม่ บิ๊กซีซูเปอร์สโตร์ 25 นาที และห่างจากสนามบินนานาชาติเชียง...
ขายบ้าน เชียงใหม่ | เข้าชม 585 ครั้ง
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ซ.หมู่บ้านกุลพรรณวิลเลจ จ.เชียงใหม่ เนื้อที่ 56 ตร.ว. 448 ตรม
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ซ.หมู่บ้านกุลพรรณวิลเลจ จ.เชียงใหม่ รายละเอียด: บ้านเดี่ยว 2 ชั้น เนื้อที่ 56 ตารางวา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ โฉนด 1 ใบ ราคา 4,000,000 บาท ติดต่อ: คุณศิริตา โทร. 065-995-...
ขายบ้าน เชียงใหม่ | เข้าชม 324 ครั้ง
ขาย คอนโด THE ASTRA ดิ แอสตร้า เชียงใหม่ 84 ตรม 2น ลิฟท์ส่วนตัว สภาพดีมาก
ขาย คอนโด THE ASTRA CONDOMINIUM เชียงใหม่ ห้องมือ 1 ใกล้ ไนท์บาร์ซ่า 84 ตรม. 2นอน :: จุดเด่น :: - ห้องมือหนึ่ง สภาพดี เฟอร์ครบ แอร์ 4 ตัว ไม่เคยอยู่มาก่อน ใกล้ ไนท์มาร์เก็ต - ใกล้ 7-Eleven เพียง ...
ขายบ้านและที่ดิน เชียงใหม่ | เข้าชม 625 ครั้ง
ขาย คอนโด THE ASTRA ดิ แอสตร้า เชียงใหม่  84 ตรม 2น ลิฟท์ส่วนตัว สภาพดีมาก
ขายพร้อมผู้เช่า!! อาคารพาณิชย์ 4 ชั้น ทำเลทอง ติดถนนใหญ่ เชียงใหม่-หางดง ใกล้แม็คโคร บิ๊กซี สนามบิน
ขายพร้อมผู้เช่า!! อาคารพาณิชย์ 4 ชั้น ทำเลทอง ติดถนนใหญ่ เชียงใหม่-หางดง ใกล้แม็คโคร บิ๊กซี สนามบิน อาคารพาณิชย์ 4 ชั้น - 2 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ - ด้านล่างเป็นห้องโถงขนาดใหญ่ - มีที่จอดรถหน้าโครง...