ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี

ประกาศขายบ้านและที่ดิน เมืองนนทบุรี นนทบุรี

amber MRTแยกติวานนท์ ให้เช่า-ขาย คอนโด 35ตรม. 1นอน ชั้น23

เครื่องซักผ้า ชั้น23 วิวสวย ฟังก์ชั่นครบMRTแยกติวานนท์ ให้เช่า-ขาย คอนโด 35ตรม. 1นอน ทำงานได้ 10,999 B-M ต่อรองได้ ถูกที่สุด 2.499 ล้านบาท amber by easternstar พระจอมเกล้าพระนครเหนือ
MRT Tiwanon Intersection for rent-sale condo 35 sqm. Washing Machine 1bed 23rd fl. 10,999 B-M Cheapest 2.499 million baht amber by easternstar KMUTNB

นนทบุรี นนทบุรี บางเขน กรุงเทพ-นนท์ สถานีรถไฟฟ้าแยกติวานนท์
บางซื่อ วงศ์สว่าง เตาปูน ประชาชื่น บางโพ บางซ่อน ประชาราษฎร์ กรุงเทพนนท์

ขนาดห้อง 35ตารางเมตร 1ห้องนอน ครัวเปิด
จำนวนชั้น 37 ชั้น

ชั้น23 วิวสวย ฟังก์ชั่นครบ
ตอบรับการ work from home

ติดรถไฟฟ้าสายสีม่วงสถานีแยกติวานนท์ 0เมตร
เดินขึ้นรถไฟฟ้าได้แบบออกประตูขึ้นรถไฟฟ้าเลยครับ
ครัวเปิด

สิ่งอำนวยความสะดวกภายในห้อง
-1ห้องนั่งเล่น
-1ห้องนอน
-1ครัวเปิด
-โต๊ะทำงานพร้อมปลั๊ก สามารถวางคอมพิวเตอร์ PCได้
-ทีวีห้องนั่งเล่นขนาด 40นิ้ว
-โต๊ะรับประทานอาหาร
-เครื่องกรองน้ำพร้อมก็อกน้ำแบบ 2ทาง น้ำกิน/น้ำใช้ สะดวกสบาย ไม่ต้องขนน้ำขึ้นห้อง
-เคาน์เตอร์ครัวพร้อมไมโครเวฟ
-เตียงนอนขนาด 6ฟุต
-เครื่องทำน้ำอุ่น
-โต๊ะรีดผ้าพร้อมเตารีด
-อุปกรณ์อยู่อาศัย จาน ชาม ช้อน ส้อม ไม่จำกัด สามารถแจ้งจำนวนมาได้เลยครับ
-มีสายไฟเบอร์อินเตอร์ของทรูพร้อมเราท์เตอร์ สมัครพร้อมใช้งานต่อได้เลย

สถานที่ใกล้เคียง
MRT แยกติวานนท์ ( 54 ม.)
MRT กระทรวงสาธารณสุข ( 1 กม.)
MRT วงศ์สว่าง ( 1.8 กม.)
บิ๊กซี ติวานนท์ ( 0.7 กม.)
ตลาดสดเรวดี ( 1.6 กม.)
ริเวอร์พลาซ่า 2 กม.)
ตลาดสดวงศ์สว่าง ( 2 กม.)
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ ( 2.3 กม.)
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลสุวรรณภูมิ ( 4.1 กม.)
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลสุวรรณภูมิ ( 4.6 กม.)
มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์ ( 5.2 กม.)
มหาวิทยาลัยเซ็นจอห์น ( 5.9 กม.)
โรงพยาบาลศรีธัญญา ( 0.5 กม.)
โรงพยาบาลโรคทรวงอกนนทบุรี ( 2.5 กม.)
โรงพยาบาลเกษมราษฎร์ ประชาชื่น ( 2.8 กม.)

เจรจาต่อรองได้ทุกกรณี (Negotiable)
ราคานี้รวมค่าส่วนกลางแล้ว (Included Public Maintenance Fee)
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมที่
สุธาทิพย์ (หนิง
ID Line 0950294032,080-5735582
Tel.0950294032,080-5735582

พูดคุยกับเราได้ที่
Inbox Line https://bit.ly/39UAUka
หรือ คลิ๊ก https://line.me/ti/p/ipwiO5KR1o
___________________________
เรียนลูกค้าที่เคารพ ทางเราขอนำเสนอทรัพย์ใหม่ๆทุกวัน งบประมาณ จังหวัด อำเภอ ตำบล
https://www.nsplatform.gqgranit.com/
ยินดีต้อนรับAgentใหม่ร่วมทีม ในโครงการ 1 ตำบล 1 ลูกกตัญญูอสังหาฯ

บ้าน/ที่ดินอยู่ในเขต: ต.บางเขน อ.เมืองนนทบุรี จ.นนทบุรี
รายละเอียดบ้าน/ที่ดิน: ขนาด
เอกสารสิทธิ์ที่ดิน: เอกสารสิทธิ์อื่นๆ
ราคา: 0
สนใจติดต่อ: ประหยัด
อีเมล์: [email protected]
โทรศัพท์: 0950294032
หมายเลขประกาศ: 864150
แก้ไขประกาศขายบ้าน/ที่ดินล่าสุดเมื่อ 2023-09-26 07:05:59 น.

ประกาศขายบ้านและที่ดินนนทบุรี

ขายอาคารพาณิชย์ 3.5 ชั้น โครงการเมทโทร บิซทาวน์ แจ้งวัฒนะ 2 นนทบุรี เหมาะทำธุรกิจเชิงพาณิชย์
อาคารพาณิชย์สูง 3.5 ชั้น เนื้อที่ 18.7 ตารางวา หน้ากว้าง 4 เมตร ลึก 18.5 เมตร หน้าตึกหันทางทิศใต้ พื้นที่ใช้สอย 180 ตารางเมตร 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ สภาพภายในใหม่และตกแต่งอย่างดีและทำธุรกิจเชิงพาณิชย...
ขายบ้านและที่ดิน นนทบุรี | เข้าชม 64 ครั้ง
ขายอาคารพาณิชย์ 3.5 ชั้น โครงการเมทโทร บิซทาวน์ แจ้งวัฒนะ 2  นนทบุรี เหมาะทำธุรกิจเชิงพาณิชย์
ขาย บ้านเดี่ยวหมู่บ้านมัณฑนาเวสเกต ย่านนนทบุรี 330 ตร.ม. 107 ตร.วา 4 นอน 6 น้ำ ใกล้ Central Westgate
รหัสทรัพย์ HL085387 ขาย บ้านเดี่ยวหมู่บ้านมัณฑนาเวสเกต ย่านนนทบุรี 330 ตร.ม. 107 ตร.วา 4 นอน 6 น้ำ ใกล้ Central Westgate จุดเด่น: - บ้านแต่งครบ: สไตล์ Modern Luxury งบแต่งกว่า 4 ล้านบาท เฟอร์ฯ...
ขายบ้าน นนทบุรี | เข้าชม 59 ครั้ง
ขาย ที่ดินทำเลดี บางบัวทอง ติดถนนบางกรวย-ไทรน้อย 17-3-43 ไร่ เหมาะทำหมู่บ้าน
ขาย ที่ดินทำเลดี บางบัวทอง ติดถนนบางกรวย-ไทรน้อย 17-3-43 ไร่ เหมาะทำหมู่บ้าน : จุดเด่น : - แปลงสี่เหลี่ยมผืนผ้า สวย ใช้งานง่าย - เหมาะทำหมู่บ้าน - ถนนเส้นนี้ มีผู้คนมาอาศัยเริ่มหนาแน่นมาก...
ขายที่ดิน นนทบุรี | เข้าชม 577 ครั้ง
ขาย ที่ดินทำเลดี บางบัวทอง ติดถนนบางกรวย-ไทรน้อย  17-3-43 ไร่ เหมาะทำหมู่บ้าน
ขาย ที่ดิน นนทบุรี ไทรน้อย บางบัวทอง 10-1-98 ไร่ พร้อมโรงงาน ติดถนน 5024
ขาย ที่ดิน พร้อมสิ่งปลูกสร้าง นนทบุรี ไทรน้อย บางบัวทอง 10 ไร่ 198 ตร.วา ติดถนน 5024 :: จุดเด่น :: - ที่ดินถมแล้ว - เหมาะทำโรงงานแปรรูปการเกษตร - นำ้ ไฟ เข้าเรียบร้อยแล้ว - ใกล้ ถ.บางบัวทอง-สุพ...
ขายที่ดิน นนทบุรี | เข้าชม 257 ครั้ง
ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น แปลงมุม ม.พลีโน่ ติวานนท์-แจ้งวัฒนะ ปากเกร็ด นนทบุรี
ทาวน์โฮม 2 ชั้น เนื้อที่ 22.1 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 124 ตารางเมตร หน้ากว้าง 5.5 เมตร ลึก 15 เมตร แปลงมุม หน้าบ้านหันทิศตะวันออกเฉียงใต้ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ที่จอดรถ มีสิ่งอำนวยความสะดวกครบครั...
ขายบ้าน นนทบุรี | เข้าชม 76 ครั้ง
ขายบ้านเดี่ยว พร้อมผู้เช่า หมู่บ้าน สัมมากร-ราชพฤกษ์ 71ตรว. 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ
รหัสทรัพย์ L085365 ขายบ้านเดี่ยว พร้อมผู้เช่า หมู่บ้าน สัมมากร-ราชพฤกษ์ 71ตรว. 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ จุดเด่น: - ชั้นล่างมีห้องผู้สูงอายุ,ห้องแม่บ้าน/เอนกประสงค์ มีครัวในและครัวนอก - บ้านหลังมุมส...
ขายบ้าน นนทบุรี | เข้าชม 82 ครั้ง
ขาย คอนโด LUMPINI PARK รัตนาธิเบศร์-งามวงศ์วาน34 ตรม. ห้องสวย สภาพดีมาก คอนโด ติดรถไฟฟ้า
ขาย คอนโด LUMPINI PARK รัตนาธิเบศร์-งามวงศ์วาน34 ตรม. ห้องสวย สภาพดีมาก คอนโด ติดรถไฟฟ้า :: รายละเอียด ::ขาย คอนโด ติดรถไฟฟ้า - พื้นที่ 34 ตรม. (ห้องใหญ่กว่าปกติ) ห้องมุม - ชนิด 1 ห้องนอน ...
ขายบ้านและที่ดิน นนทบุรี | เข้าชม 636 ครั้ง
ขาย คอนโด LUMPINI PARK รัตนาธิเบศร์-งามวงศ์วาน34 ตรม.  ห้องสวย สภาพดีมาก  คอนโด ติดรถไฟฟ้า
ขาย คอนโด โค้งน้ำเจ้าพระยาที่สวยที่สุด ใกล้ MRT ไทรม้า Metro Luxe Riverfront 27 ตรม. สไตล์รีสอร์ทหรู เสมือนได้พักผ่อนใน รีสอร์ทระดับ 5 ดาว
ขาย คอนโด โค้งน้ำเจ้าพระยาที่สวยที่สุด ใกล้ MRT ไทรม้า Metro Luxe Riverfront 27 ตรม. สไตล์รีสอร์ทหรู เสมือนได้พักผ่อนใน รีสอร์ทระดับ 5 ดาว :: จุดเด่น :: เลขห้องสวยมาก :: รายละเอียด :: -...
ขายบ้านและที่ดิน นนทบุรี | เข้าชม 577 ครั้ง
ให้เช่า คอนโด Supalai Veranda รัตนาธิเบศร์ 76 ตรม สว่างสบาย มีระเบียงขนาดใหญ่ 2 ด้าน
ให้เช่า คอนโด Supalai Veranda รัตนาธิเบศร์ 76 ตรม MRT บางกระสอ – 400 ม. สว่างสบาย มีระเบียงขนาดใหญ่ 2 ด้าน :: จุดเด่น :: MRT บางกระสอ – 400 ม. :: รายละเอียด :: - พื้นที่ 76 ตรม. - ชนิด 2 ห้อง...
ขายบ้านและที่ดิน นนทบุรี | เข้าชม 69 ครั้ง
ขาย ที่ดิน ไทรน้อย นนทบุรี 11 ไร่ 72 ตร.วา ติดถนนบางกรวย-ไทรน้อย บางกรวย-กรุงเทพฯ
ขาย ที่ดิน ไทรน้อย นนทบุรี 11 ไร่ 72 ตร.วาติดถนนบางกรวย-ไทรน้อย บางกรวย-กรุงเทพฯ :: จุดเด่น :: 1.ห่างเส้น346 เพียง1กม.2.มีแหล่งน้ำใช้ได้ตลอดปี 3.ใกล้สถานที่ราชการและบริษัทเอกชน 4.หน้ากว้าง 65 เมต...
ขายที่ดิน นนทบุรี | เข้าชม 917 ครั้ง
ขาย ที่ดิน  ไทรน้อย นนทบุรี 11 ไร่ 72 ตร.วา ติดถนนบางกรวย-ไทรน้อย บางกรวย-กรุงเทพฯ
ให้เช่า ที่ดิน 5-2-42.9 ไร่ บางไผ่ ซ.7 นนทบุรี ใกล้วัดทองนาปรัง เหมาะทำโกดัง คลังสินค้า
รหัสทรัพย์ HL085337 ให้เช่า ที่ดิน 5-2-42.9 ไร่ บางไผ่ ซ.7 นนทบุรี ใกล้วัดทองนาปรัง เหมาะทำโกดัง คลังสินค้า จุดเด่น -อยู่ในแหล่งชุมชน ใกล้วัดทองนาปรัง และเส้นทางหลักของจังหวัดนนทบุรี -เหมาะสำห...
ขายที่ดิน นนทบุรี | เข้าชม 72 ครั้ง
ขาย ที่ดินติดแม่น้ำเจ้าพระยา 5 ไร่ ถนนสนามบินน้ำ นนทบุรี เหมาะพัฒนาโครงการระดับพรีเมียม
รหัสทรัพย์ L085332 ขาย ที่ดินติดแม่น้ำเจ้าพระยา 5 ไร่ ถนนสนามบินน้ำ นนทบุรี เหมาะพัฒนาโครงการระดับพรีเมียม จุดเด่น ที่ดินแปลงสวยติดทั้งถนนหลักและแม่น้ำเจ้าพระยา ทำเลหายากในโซนสนามบินน้ำ หน้ากว...
ขายที่ดิน นนทบุรี | เข้าชม 84 ครั้ง
ขาย ที่ดิน ที่ดินย่านบางบัวทอง-ไทรน้อย 3 งาน 66 ตร.วา
ขาย ที่ดิน ที่ดินย่านบางบัวทอง-ไทรน้อย 3 งาน 66 ตร.วา :: จุดเด่น :: ขายที่ดินย่านบางบัวทอง -ไทรน้อย ซอย คลองขวางริมฝั่งชล หมู่ที่1 เนื้อที่ 366 ตารางวา หน้ากว้าง 14.95 เมตร ความลึก 101.40 เมตร...
ขายที่ดิน นนทบุรี | เข้าชม 512 ครั้ง
ขาย ที่ดิน ที่ดินย่านบางบัวทอง-ไทรน้อย 3 งาน 66 ตร.วา
ขาย บ้านเดี่ยว Bangkok Boulevard Rama 5 พระราม 5 บ้านใหม่ ไม่เคยเข้าอยู่ ทำเลศักยภาพ
รหัสทรัพย์ HL085330 ขาย บ้านเดี่ยว Bangkok Boulevard Rama 5 พระราม 5 บ้านใหม่ ไม่เคยเข้าอยู่ ทำเลศักยภาพ จุดเด่น บ้านสวย สภาพใหม่มาก เจ้าของดูแลเอง ไม่เคยเข้าอยู่ พร้อมตกแต่งตามสไตล์ที่ต้องการ ...
ขายบ้าน นนทบุรี | เข้าชม 54 ครั้ง
ขายถูกมากก !! ตึกแถว ราชพฤกษ์ 4 ชั้นครึ่ง ใกล้ รถไฟฟ้า MRT สถานีบางรักน้อยท่าอิฐ
ขายถูกมากก !! ตึกแถว ราชพฤกษ์ 4 ชั้นครึ่ง ใกล้ รถไฟฟ้า MRT สถานีบางรักน้อยท่าอิฐ :: จุดเด่น :: - ติดถนนซอยราชพฤกษ์ - ท่าอิฐ กว้าง 10 เมตร - ใกล้ถนนราชพฤกษ์ เพียง 100 เมตร - ใกล้สถานีรถไฟฟ้า...
ขายบ้านและที่ดิน นนทบุรี | เข้าชม 331 ครั้ง
ขาย ทาวน์โฮม บ้านบัวทอง 1 ติด MRT คลองบางใผ่ 2หลังเจาะทะลุ เหมาะกับ ครอบครัวใหญ่ หรือ ทำสำนักงาน ถนนกาญจนาภิเษก
ทาวน์โฮม เหมาะกับ ครอบครัวใหญ่ หรือ ทำสำนักงาน บ้านบัวทอง 1 ติด MRT คลองบางใผ่ ข้อมูลจำเพาะ -ที่ดินเนื้อที่ 60 ตรว. ขนาดที่ดิน กว้าง 12 เมตร ยาว 20 เมตร -พื้นที่ใช้สอยตัวบ้าน 360 ตรม. ปลูกสร้างต...
ขายบ้าน นนทบุรี | เข้าชม 74 ครั้ง
ขาย คอนโด ซิตี้โฮม 30.25 ตรม. ขายถูก แต่งครบ ใกล้ MRT บางกระสอ รัตนนาธิเบศร์
ขาย คอนโด ซิตี้โฮม 30.25 ตรม.ขายถูก แต่งครบ ใกล้ MRT บางกระสอ รัตนนาธิเบศร์ ::จุดเด่น:: คอนโดติดถนนใหญ่ ใกล้MRT สถานีบางกระสอ เพียง 330 ม. กับรูปแบบอาคารที่ทันสมัย สไตล์ Modern Bali โทนสีน้ำตาลครี...
ขายบ้านและที่ดิน นนทบุรี | เข้าชม 396 ครั้ง
ขาย คอนโด ห้องใหม่ plum condo บางใหญ่ station 23 ตรม.
ขาย คอนโด ห้องใหม่ plum condo บางใหญ่ station 23 ตรม. :: รายละเอียด :: - พื้นที่ 23 ตรม. - ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ - อาคาร D - ชั้นที่ 6 จากทั้งหมด 8 ชั้น - วิว เมือง :: ราย...
ขายบ้านและที่ดิน นนทบุรี | เข้าชม 365 ครั้ง
ขาย คอนโด ห้องใหม่ plum condo บางใหญ่ station 23 ตรม.
ขาย ที่ดิน ที่ดินกว้าง ริมคลอง ริมคลองบางราวนก 3 ไร่ 6 ตรว ใกล้ถ.นครอินทร์แค่ 1.2 กม.
ขาย ที่ดิน ที่ดินกว้าง ริมคลอง ริมคลองบางราวนก 3 ไร่ 6 ตรว ใกล้ถ.นครอินทร์แค่ 1.2 กม. :: จุดเด่น :: - พัฒนาที่ดินได้หลายแบบ - ผังเมืองเอื้ออำนวยกับสิ่งปลูกสร้างประเภทอาศัย - ริมคลอง บรรยากาศ - ...
ขายที่ดิน นนทบุรี | เข้าชม 542 ครั้ง
ขาย ที่ดิน ไทรน้อย คลองขุนศรี 8-1-50 ไร่ เหมาะทำโรงงาน โกดัง คลังสินค้า
ขาย ที่ดิน ไทรน้อย คลองขุนศรี 8-1-50 ไร่ เหมาะทำโรงงาน โกดัง คลังสินค้า จุดเด่น : - ถนนซอยหน้าที่ดิน เป็นทางสาธารณะ ทะลุ ออกถนนฤชุพันธุ์ ได้ - ห่างจาก ถนนบางบัวทอง สุพรรณบุรี 340 เพียง 2.8 ก...
ขายที่ดิน นนทบุรี | เข้าชม 563 ครั้ง
ขาย ที่ดิน ไทรน้อย คลองขุนศรี  8-1-50 ไร่ เหมาะทำโรงงาน โกดัง คลังสินค้า
ขาย ที่ดิน ไทรน้อย ถนนฤชุพันธ์ 10 ไร่ เหมาะทำโรงงาน โกดัง คลังสินค้า
ขาย ที่ดิน ไทรน้อย ถนนฤชุพันธ์ 10 ไร่ เหมาะทำโรงงาน โกดัง คลังสินค้า จุดเด่น : - ถนนซอยหน้าที่ดิน เป็นทางสาธารณะ ทะลุ ออกคลองขุนศรี ได้ - ห่างจาก ถนนบางบัวทอง สุพรรณบุรี 340 เพียง 4.3 กิโลเมต...
ขายที่ดิน นนทบุรี | เข้าชม 1952 ครั้ง
ขายที่ดิน 100 ตรว. ขาย 1.35 ล้านบาท (เจ้าของขายเอง) เหมาะกับทำโรงงาน ออฟฟิศ โกดังสินค้า โกดังเก็บของ
(รายละเอียด) - ขายที่ดินเปล่า 100 ตรว. (มี 3 แปลง) - ขาย 1,350,000 บาท (รวมโอน)/ตารางวาละ 13,500 บาท - ที่ดินสวยเป็นรูปสี่เหลี่ยม - เป็นแหล่งโรงงาน ออฟฟิศ โกดังสินค้า โกดังเก็บของ - เข้า-ออก ได้ห...
ขายที่ดิน นนทบุรี | เข้าชม 4 ครั้ง
ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น หลังมุม ทิพย์พิมาน การ์เด้น บ้านกล้วย-ไทรน้อย แต่งสวย ใกล้ตลาดนัดมนวดี ขนาด 26 ตรว
ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น หลังมุม ทิพย์พิมาน การ์เด้น บ้านกล้วย-ไทรน้อย แต่งสวย ใกล้ ตลาดนัดมนวดี ขนาด 26 ตรว :: รายละเอียด :: - ขนาดที่ดิน 26 ตร.วา - พื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. - ชนิด 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ...
ขายบ้าน นนทบุรี | เข้าชม 89 ครั้ง
ขาย โกลเด้น เลควิว คอนโดมิเนียม (อาคารเจนีวา) เลควิว คอนโดมิเนียม อาคารเจนีวา ชั้น 13
สนใจติดต่อ คุณแอน 0839792462 ขาย คอนโด โกลเด้น เลค วิว / Golden Lake View รายละเอียด - เนื้อที่ 80 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก 1 ห้องครัว เพดานสูง 2.5 เมตร - อาคารเจนีวา ชั้น 13 ...
ขายบ้านและที่ดิน นนทบุรี | เข้าชม 443 ครั้ง
ขายด่วน !! ตึกแถว ถนนบอนด์สตรีท ใกล้เมืองทองธานี พร้อมผู้เช่า แจ้งวัฒนะ ปากเกร็ด 33 ตรงข้าม สุโขทัยอเวนิว 99 ทำเลดีมาก 4.5 ชั้น 15.7 ตรว
ขายด่วน !! ตึกแถว ถนนบอนด์สตรีท ใกล้เมืองทองธานี พร้อมผู้เช่า แจ้งวัฒนะ ปากเกร็ด 33 ตรงข้าม สุโขทัยอเวนิว 99 ทำเลดีมาก 4.5 ชั้น 15.7 ตรว :: จุดเด่น :: - ขายพร้อมผู้เช่า - ด้านหลัง มีที่จอดรถฟ...
ขายบ้านและที่ดิน นนทบุรี | เข้าชม 530 ครั้ง