ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี

ประกาศขายที่ดิน ดอยหล่อ เชียงใหม่

ขายที่ดินแปลงเล็ก 207 ตร.ว. ใกล้แยกเลี่ยงเมืองสันป่าตอง ต.สันติสุ

Property ID : M03486
ที่ดินแปลงเล็ก เหมาะปลูกบ้าน ใกล้แยกเลี่ยงเมืองสันป่าตอง ทล.108 เส้น เชียงใหม่-จอมทอง 3 กม.
– ที่ดิน 2 แปลง เนื้อที่รวม 2 งาน 7 ตร.ว. (207 ตร.ว.)
– แปลงที่ 1 เนื้อที่ 115 ตร.ว. (17 x 31 เมตร)
– หันหน้า ทิศตะวันออก ติดทางสาธารณประโยชน์ 2 ด้าน
– แปลงที่ 2 เนื้อที่ 92 ตร.ว. (16 x 27 เมตร)
– หันหน้า ทิศตะวันออก
– พื้นที่ผังเมือง สีเขียว
——————————————————–
ราคาขาย : : 800,000 บาท (3,865 บาท/ตร.ว.)
(ค่าใช้จ่ายการโอน ออกคนละครึ่ง)
——————————————————–
: : ลักษณะเด่น : :
– เอกสารสิทธิ์โฉนดครุฑแดง
– ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้แหล่งชุมชน มีทางสาธารณะ เข้า-ออก
– น้ำประปา – ไฟฟ้า เข้าถึง
– เหมาะทำที่พัก บ้าน โฮมสเตย์ คาเฟ่ ร้านอาหาร
————————————————
สถานที่ตั้ง : : บ้านทุ่งปุย ซอย 2 ต.สันติสุข อ.ดอยหล่อ เชียงใหม่
Google Map : : https://goo.gl/maps/1PhM2vuHEEjSTezaA
(ในสังกัดสมาคมนายหน้าอสังหาริมทรัพย์ไทย)
Tel : 084-111-2856
LINE ID : chatsacheemom
LINE : https://line.me/ti/p/oz7sdhuejt
E-mail : [email protected]
Facebook : Dr. Sachi Property
https://www.facebook.com/dr.sachirealestate
บ้าน/ที่ดินอยู่ในเขต: ต.สันติสุข อ.ดอยหล่อ จ.เชียงใหม่
รายละเอียดบ้าน/ที่ดิน: ขนาด 2 งาน 7 ตาราวา
เอกสารสิทธิ์ที่ดิน: เอกสารสิทธิ์อื่นๆ
ราคา: 0
สนใจติดต่อ: Realtyone3
อีเมล์: [email protected]
โทรศัพท์: 0882753805
หมายเลขประกาศ: 865527
แก้ไขประกาศขายบ้าน/ที่ดินล่าสุดเมื่อ 2023-09-28 18:38:35 น.

ประกาศขายบ้านและที่ดินเชียงใหม่

ขาย บ้านเดี่ยว บังกะโล 2 นอน 166 ตรม. 200 ตร.วา สันทราย ซอย 1 อำเภอดอยสะเก็ด เชียงใหม่
ขาย บ้านเดี่ยว บังกะโล 2 นอน 166 ตรม. 200 ตร.วา สันทราย ซอย 1 อำเภอดอยสะเก็ด เชียงใหม่ :: จุดเด่น :: - ห่างจากเซ็นทรัลเฟสติวัลเชียงใหม่ บิ๊กซีซูเปอร์สโตร์ 25 นาที และห่างจากสนามบินนานาชาติเชียง...
ขายบ้าน เชียงใหม่ | เข้าชม 586 ครั้ง