ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี

ประกาศขายบ้านและที่ดิน เมืองสมุทรสาคร สมุทรสาคร

ให้เช่าโกดัง ย่านพระราม2 เอกชัย-บางบอน มหาชัย โรงงานพร้อมใบอนุญาต

ให้เช่าโกดังโรงงานพร้อมใบอนุญาต รง.4 มีออฟฟิศ 3 ชั้นย่านพระราม2 ถนนเอกชัย-บางบอน ใกล้วัดโพธ์แจ้ ใกล้บิ๊กซี
พื้นที่ใช้สอยรวมทั้ง2 อาคาร 1,638 ตร.ม แบ่งเป็น พื้นที่โกดังโรงงาน 1,320ตร.ม. และ พื้นที่ออฟฟิศ 318 ตร.ม. 8ห้องน้ำ
สนใจติดต่อคุณเจี๊ยบ 092-851-6969
Line:keti2522

ราคาเช่า 180,180บาท/เดือน ( 110 บาท/ตร.ม.)
ถนนเอกชัย-บาบอน ตำบลบางน้ำจืด อำเภอเมือง จังหวัดสมุทรสาคร

รายละเอียด
1) ส่วนอาคารสำนักงาน 318 ตร.ม
2) ส่วนอาคารโรงงาน คลังสินค้า 1320 ตรม
3) ห้องน้ำสำนักงาน 3 ห้อง
4) ห้องน้ำคนงาน 8 ห้อง

และ 2 ห้องน้ำที่ชั้นบน ห้องเตรียมอาหาร
โครงสร้างพื้นฐานที่มีอุปกรณ์ครบครัน การจ่ายไฟฟ้า 100Amp (3 เฟส 4 สาย)

-การจ่ายน้ำผ่านถังเก็บขนาด 250 ลูกบาศก์เมตรของเราอย่างเพียงพอพร้อมระบบปกติ การทดสอบน้ำในห้องปฏิบัติการเพื่อการประกันคุณภาพ

-สายโทรศัพท์ส่วนตัว ไฟถนน ไฟฉุกเฉิน 5 ม.
-ถนนทางเข้ากว้างหน้าอาคารทำให้มีเนื้อที่เพียงพอสำหรับรถบรรทุกตู้คอนเทนเนอร์ขนาดใหญ่ในการสัญจรไปมาโดยไม่กีด ขวางการจราจรขณะ ขนถ่ายสินค้า ส่งสินค้า มีทางเข้า 2 ทาง
-ทั้งหมดล้อมรอบด้วยรั้วรักษาความปลอดภัยพร้อมกล้องวงจรปิดและบริการรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง
- พื้นที่จอดรถ ระบบบำบัดน้ำเสียและระบายน้ำ การกำจัดขยะ และบริการทำความสะอาดกลางแจ้งเพื่อให้มั่นใจว่าสภาพแวดล้อมที่สะอาดและถูกสุขลักษณะ
-ชุดเครื่องกำเนิดไฟฟ้าสำหรับปั๊มน้ำ ปั๊มดับเพลิง ระบบป้องกันอัคคีภัย: หัวจ่ายน้ำดับเพลิง ตู้โฮสต์ดับเพลิง และไฟเคมีแห้ง เครื่องดับเพลิง และระบบแจ้งเตือนเหตุเพลิงไหม้ฉุกเฉิน ระบบป้องกันน้ำท่วม 15 ม. จากบิ๊กซีซุปเปอร์มาร์เก็ตและตู้เอทีเอ็ม

-ใบอนุญาตประกอบกิจการโรงงาน (รง.4) 23-77(2)-14/51น
-โรงงานพระราม 2 รับน้ำหนักได้ 2 ตัน / ตร.ม.
-พัดลมระบายอากาศ เพื่อสภาพการทำงานที่สะดวกสบาย พื้นที่สำนักงาน ห้องน้ำ และห้องเตรียมอาหารได้รับการออกแบบ

ติดต่อ : คุณเจี๊ยบ 092-851-6969
Line : keti2522
PL. Real Estate Broker
http://www.kaibaanteedin.com
บริการรับฝากขาย คอนโด บ้าน ที่ดิน ออฟฟิศ อาคารพาณิชย์ อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด บริการด้วยใจ
ข้อความ,ข้อมูลและรูปภาพ ได้รับการอนุญาตจากเจ้าของแล้ว