ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี

ประกาศขายที่ดิน ทวีวัฒนา กรุงเทพมหานคร

POR3322 ขาย ที่ดินเปล่าซอยทวีสุข ถนนสุขุมวิท31 800,000 บาท/ตรว.

PT12 ขาย ที่ดินเปล่า ถมแล้ว 352 ตารางวา ซอยทวีสุข ถนนสุขุมวิท31 ถนนซอยกว้าง ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ ใกล้ Emquartier ใจกลางกรุงเทพแหล่งนักท่องเที่ยว โฉนดปลอดภาระ พร้อมโอน

*** ราคาขาย 800,000 บาท/ตรว. (รวม 281,600,000 บาท) ต่อรองได้
ติดต่อ คุณช่อผกา 0616198565 LINE 0616198565

ที่ดินเปล่าถมแล้ว สุขุมวิท31 ซอยทวีสุข ใกล้ BTS พร้อมพงษ์
เนื้อที่ 352 ตารางวา
หน้ากว้างประมาณ 22 เมตร ลึกประมาณ 60 เมตร
เหมาะสำหรับสร้างบ้าน ตึกสำนักงาน คอนโด หรือ อื่นๆ
ถนนซอยกว้าง 6 เมตร
โฉนดปลอดภาระ พร้อมโอน

สถานที่ใกล้เคียง
- โรงเรียน Modern International School 100 เมตร
- UFM Fuji Super 450 เมตร
- Top Food Hall 550 เมตร
- มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 3 กิโลเมตร
- Bts สถานีพร้อมพงษ์ 2 กิโลเมตร
- Mrt สถานีสุขุมวิท 3.5 กิโลเมตร
- Airport Rail Link มักกะสัน 2.5 กิโลเมตร
- ห้าง Emquartier 2 กิโลเมตร
- ห้าง Emporium 2.3 กิโลเมตร
- โรงพยาบาลสมิติเวช สุขุมวิท 2.7 กิโลเมตร
- โรงพยาบาลกรุงเทพ 3 กิโลเมตร
-โรงพยาบาลบำรุงราษฎร์ 3.6 กิโลเมตร

ที่ตั้ง:: ซอยทวีสุข ถนนสุขุมวิท31 แขวงคลองตันเหนือ เขตวัฒนา กรุงเทพมหานคร

ติดต่อ คุณช่อผกา 0616198565 LINE 0616198565
หากไม่รับสาย รบกวนขอความกรุณาลูกค้า @line ทิ้งรูปและข้อมูลไว้นะคะ
หรือ คุณบิว 0812523279 line:0617879691
PL. Real Estate Broker
http://www.kaibaanteedin.com
บริการรับฝากขาย คอนโด บ้าน ที่ดิน อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด รหัส# TO703 พี่ตุ่น
บ้าน/ที่ดินอยู่ในเขต: แขวงทวีวัฒนา เขตทวีวัฒนา จ.กรุงเทพมหานคร
รายละเอียดบ้าน/ที่ดิน: ขนาด 352 ตาราวา
เอกสารสิทธิ์ที่ดิน: เอกสารสิทธิ์อื่นๆ
ราคา: 0
สนใจติดต่อ: ช่อผกา
อีเมล์: [email protected]
โทรศัพท์: 0616198565
หมายเลขประกาศ: 881202
แก้ไขประกาศขายบ้าน/ที่ดินล่าสุดเมื่อ 2023-11-01 20:46:53 น.

ประกาศขายบ้านและที่ดินกรุงเทพมหานคร

ขายคอนโด Ideo Q Siam-Ratchathewi (ไอดิโอ คิว สยาม-ราชเทวี) พื้นที่ 50.83 ตร.ม.
ขายคอนโด Ideo Q Siam-Ratchathewi (ไอดิโอ คิว สยาม-ราชเทวี) พื้นที่ 50.83 ตร.ม. รายละเอียด ราคา 11.7 ล้านบาท ค่าโอนคนละครึ่ง ขนาด 50.83 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น 1 คร...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 431 ครั้ง
หมู่บ้านอมรทรัพย์ เลียบวารี 25 รีโนเวทใหม่สวยมาก พรัอมเข้าอยู่
หมู่บ้านอมรทรัพย์ เลียบวารี 25 บ้านสวย ทำเลดี รีโนเวทใหม่สวยมาก ตกแต่งครบ พรัอมเข้าอยู่ ที่ตั้ง : แขวงโคกแฝด เขตหนองจอก กรุงเทพมหานครร รหัสทรัพย์ : AGT01279 ราคาขาย : 2,350,000 บาท รายละเอ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 3 ครั้ง
✨️เช่าถูกที่สุด✨️Wish Signature Midtown สยาม 33 ตรม. 1นอน 1น้ำ ห้องสวย เพียง 5.45 ลบ เท่านั้น
เช่า Wish Signature Midtown สยาม 33 ตรม. :: รายละเอียด :: - พื้นที่ 33 ตรม. - ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ - อาคาร A - ชั้นที่ 5 จากทั้งหมด 45 ชั้น :: รายละเอียดโครงการ :: - ชื่อโครง...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 555 ครั้ง
✨️ขายถูกที่สุด✨️Wish Signature Midtown สยาม 33 ตรม. 1นอน 1น้ำ ห้องสวย เพียง 5.45 ลบ เท่านั้น
ขาย คอนโด Wish Signature Midtown สยาม 33 ตรม. :: รายละเอียด :: - พื้นที่ 33 ตรม. - ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ - อาคาร A - ชั้นที่ 5 จากทั้งหมด 45 ชั้น :: รายละเอียดโครงการ :: - ชื่...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 310 ครั้ง
ขาย คอนโด ขายคอนโด Fak Khao Pode (ฝักข้าวโพด) 2 ห้องติดกัน 78 ตรม.
ขาย คอนโด ขายคอนโด Fak Khao Pode (ฝักข้าวโพด) 2 ห้องติดกัน 78 ตรม. :: รายละเอียด :: - พื้นที่ 78 ตรม. - ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ - ชั้นที่ 9 จากทั้งหมด 21 ชั้น ขายคอนโด Fak Khao Pode (ฝ...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 423 ครั้ง
ขายขาดทุน ทาวน์โฮม หลังมุม ยูนิโอ ทาวน์ สวนหลวง พัฒนาการ 22 ตรว 2น พร้อมอยู่
ขายถูก ทาวน์โฮม หลังมุม ยูนิโอ ทาวน์ สวนหลวง – พัฒนาการ 22 ตร.วา 2 นอน 2 ชั้น :: จุดเด่น :: - ใกล้ 7-Eleven ตลาดราชพฤกษ์ ซีเจ มอร์ และ บิ๊กซี มินิ เพียง 200 ม. - บ้านหลังมุม มีพื้นที่สวนด้านข้าง ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 877 ครั้ง
ขายด่วน !! ที่ดิน อ่อนนุช 46 ซอยดาราฉาย 3-3-13 ไร่ เหมาะทำบ้านพักอาศัย คอนโด อพาร์ทเม้นต์
ขายด่วน !! ที่ดิน อ่อนนุช 46 ซอยดาราฉาย 3-3-13 ไร่ เหมาะทำบ้านพักอาศัย คอนโด อพาร์ทเม้นต์ จุดเด่น : - หน้าปากซอยมี 7-11 - ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานี ศรีนครินทร์ 38 เพียง 1.7 กม - ทำเลดี ติดถ...
ขายที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 334 ครั้ง
ขาย คอนโด สถานีรถไฟฟ้าใต้ดิน พระราม9 A Space Asoke-Ratchada 26 ตรม.
ขาย คอนโด สถานีรถไฟฟ้าใต้ดิน พระราม9 A Space Asoke-Ratchada 26 ตรม. วิวโล่ง :: จุดเด่น :: ใกล้แหล่งรวมไลฟ์สไตล์ และแหล่งบันเทิงบนถนนรัชดา :: รายละเอียด :: - พื้นที่ 26 ตรม. - ชนิด 1 ห้...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 459 ครั้ง
ให้เช่า คอนโด ให้เช่า Condo One Ladprao station (คอนโด วัน ลาดพร้าว สเตชั่น) 33 ตรม.
ให้เช่า คอนโด ให้เช่า Condo One Ladprao station (คอนโด วัน ลาดพร้าว สเตชั่น) 33 ตรม. :: รายละเอียด :: - พื้นที่ 33 ตรม. - ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ - ชั้นที่ 7 จากทั้งหมด 8 ชั้น ให้เช่าคอ...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 329 ครั้ง
ขาย คอนโด เดอะคิวบ์ นวมินทร์-รามอินทรา 26.5 ตรม.
ขาย คอนโด 26.5 ตรม. 500 เมตร จากรถไฟฟ้าสายสีชมพู (สถานีนวมินทร์) :: จุดเด่น :: ห้องใหม่ไม่เคยอยู่ :: รายละเอียด :: - พื้นที่ 26.5 ตรม. - ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ - อาคาร b - ชั้น...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 524 ครั้ง
ขาย คอนโด เดอะคิวบ์ นวมินทร์-รามอินทรา 26.5 ตรม.
ขาย คอนโด เจ ดับบลิว บูเลอวาร์ด ศรีวรา คอนโดมิเนียม 32 ตรม. ถูก
ขาย คอนโด เจ ดับบลิว บูเลอวาร์ด ศรีวรา คอนโดมิเนียม 32 ตรม.ถูก ::รายละเอียด:: - พื้นที่ 32 ตรม. - ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ - อาคารA - ชั้นที่ 5 จากทั้งหมด 8 ชั้น - ระเบียงหันทางทิศ ตะวันออก...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 413 ครั้ง
ขาย คอนโด เจ ดับบลิว  บูเลอวาร์ด ศรีวรา คอนโดมิเนียม 32 ตรม. ถูก
ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด 2 นอน วิวสระว่ายน้ำ Supalai Park สถานีตลาดพลู แต่งสไตล์ MUJI 83 ตรม ชั้น 7 ใกล้ The Mall ท่าพระ
ขายพร้อมผู้เช่าคอนโด 2 นอน วิวสระว่ายน้ำ Supalai Park สถานีตลาดพลู แต่งสไตล์ MUJI 83 ตรม ชั้น 7 ใกล้ The Mall ท่าพระ :: จุดเด่น :: - ใกล้ รถไฟฟ้า BTS ตลาดพลู 50 เมตร นั่งต่อไปเพียง 4 สถานี ถึงสาท...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 490 ครั้ง
ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด 2 นอน วิวสระว่ายน้ำ Supalai Park สถานีตลาดพลู แต่งสไตล์ MUJI 83 ตรม ชั้น 7 ใกล้  The Mall ท่าพระ
ขาย คอนโด Jw. Boulevard ศรีวรา ห้องสวย ถูก ใกล้โรงเรียนบดินทร์เดชา
ขาย คอนโด เจ ดับบลิว ศรีวรา #ทาวน์อินทาวน์ #โรงแรมทาวน์อินทาวน์ #โรงแรม เอสซี ปาร์ค #โลตัสทาวน์อินทาวน์ #โรงพยาบาลกมล #โรงเรียนอุดมศึกษา #แม็คโค ศรีวรา #@park สนใจติดต่อ: Ann 0839792462 ...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 392 ครั้ง
ขาย คอนโด Jw. Boulevard ศรีวรา ห้องสวย ถูก 
ใกล้โรงเรียนบดินทร์เดชา
ขายบ้านโครงการแกรนด์ พลีโน่ สุขสวัสดิ์-พระราม3 ราคาเพียง 4.7ล้าน (ถูกสุดในโครงการ)
รหัสทรัพย์ ขายบ้านโครงการแกรนด์ พลีโน่ สุขสวัสดิ์-พระราม3 ราคาเพียง 4.7ล้าน (ถูกสุดในโครงการ) เดินทางสะดวกใกล้ถนนประชาอุทิศ ซึ่งเชื่อมต่อกับถนนหลายสาย และยังไม่ไกลจุดขึ้นทางด่วนกาญจนาภิเษกฝั่งใ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 7 ครั้ง
ให้เช่าที่ดิน ติดถนนสายไหม ซอยสายไหม 67 พื้นที่ 37 ไร่ 1 งาน 61 ตร.ว.
ให้เช่าที่ดิน ติดถนนสายไหม ซอยสายไหม 67 พื้นที่ 37 ไร่ 1 งาน 61 ตร.ว. เงื่อนไขการเช่า ระยะเวลาเช่า 15 ปี ค่าหน้าดินไร่ละ 2 ล้านบาท ต้องเช่าอย่างน้อย 20 ไร่ กรณีที่ไม่ได้เช่าทั้งหมด ต้องเว้...
ขายที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 504 ครั้ง
ขาย ที่ดิน ขายที่ดินถมแล้ว ตั้งอยู่ ถนนเลียบทางด่วนเอกมัย-รามอินทรา 1 งาน 19 ตร.วา
ขาย ที่ดิน ขายที่ดินถมแล้ว ตั้งอยู่ ถนนเลียบทางด่วนเอกมัย-รามอินทรา 1 งาน 19 ตร.วา :: รายละเอียด :: - ขนาด 1 งาน 19 ตร.วา ด่วนมาก!! ขายที่ดินถมแล้วขนาด 119 ตร.ว. ตั้งอยู่ ถนนเลียบทางด่วนเ...
ขายที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 469 ครั้ง
ขายคอนโด Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon
ขายคอนโด Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon พื้นที่ 81.5 ตร.ม. 81.5 ตรม. รายละเอียด ราคา 8 ล้านบาท ค่าโอนคนละครึ่ง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น 1 ครัวบิ้วอินท์ ส...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 355 ครั้ง
ขายคอนโด Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon
ขาย คอนโด ใกล้รถไฟฟ้า Airport Link คอนโด U Delight Residence พัฒนาการ-ทองหล่อ 35 ตรม ชั้น 14
ขาย คอนโด ใกล้รถไฟฟ้า Airport Link คอนโด U Delight Residence พัฒนาการ-ทองหล่อ 35 ตรม ชั้น 14 :: จุดเด่น U Delight Residence :: - แปลนห้องแยกเป็นสัดส่วน ครัวแยก ทำอาหารได้กลิ่นไม่เข้าห้อง - เด...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 346 ครั้ง
ขายถูกที่สุด Bangkok Feliz กรุงธนบุรี 5-2 1นอน 27 ตรม ครัวปิด พร้อมอยู่
ขายถูกสุด คอนโด ใกล้ BTS กรุงธนบุรีBangkok Feliz กรุงธนบุรี 5-2 27 ตรม.1 นอน เฟอร์ครบ เดิน 5 นาที ถึง BTS. ::จุดเด่น:: - ใกล้ 7-Eleven ร้านค้า ร้านอาหาร และห้างสรรพสินค้าชั้นนำ ICONsiam - เข้...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 310 ครั้ง
ขาย คอนโดมิติ ชีวา เกษตร สเตชั่น 36 ตรม เลขสวย
ขาย คอนโด เลขสวย มิติ ชีวา เกษตร สเตชั่น 36 ตรม ห้องมุม :: จุดเด่น :: ไฟฟ้า BTS ม.เกษตรศาสตร์ ประมาณ 150 ม. :: รายละเอียด :: - พื้นที่ 36 ตรม. - ชนิด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ - อาคาร 1 - ชั้นที่...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 310 ครั้ง
ขาย คอนโดมิติ ชีวา เกษตร สเตชั่น 36 ตรม เลขสวย
ขาย คอนโด D Condo รามอินทรา 30.28 ตรม. พร้อมเฟอร์ฯ เครื่องใช้ไฟฟ้า
ขาย คอนโด D Condo รามอินทรา 30.28 ตรม. พร้อมเฟอร์ฯ เครื่องใช้ไฟฟ้า :: จุดเด่น :: พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวก – สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส – รปภ., CCTV :: รายละเอียด :: - พื้นที่ 30.28 ตรม. - ช...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 531 ครั้ง
ขายด่วน !! ที่ดินทำเลทอง ใกล้ MRT รถไฟฟ้า จรัญ 19 ที่ดิน 89 ตรว เหมาะสร้างบ้านพักอาศัย หรือ อพาร์ทเม้นต์
ขายด่วน !! ที่ดินทำเลทอง ใกล้ MRT รถไฟฟ้า จรัญ 19 ที่ดิน 89 ตรว เหมาะสร้างบ้านพักอาศัย หรือ อพาร์ทเม้นต์ จุดเด่น : - เข้าซอยจรัญฯ 19 เพียง 100 เมตร - ทางเข้าอยู่ตรงข้าม Homepro โฮมโปร จรัญ ร...
ขายที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 404 ครั้ง
ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว ตั้งอยู่ ซ.อ่อนนุช 46 เนื้อที่ 33 ตร.ว. 33 ตร.วา
ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว ตั้งอยู่ ซ.อ่อนนุช 46 เนื้อที่ 33 ตร.ว. รายละเอียด ราคา 1.5 ล้านบาท ราคา 45,454 บาท/ตร.ว. รวมค่าโอนแล้ว จำนวน 1 โฉนด พิกัด: https://maps.app.goo.gl/cGnKcMvAsENqp...
ขายที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 343 ครั้ง
ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว ตั้งอยู่  ซ.อ่อนนุช 46 เนื้อที่ 33 ตร.ว. 33 ตร.วา
ขายที่ดินเปล่าในซอย สุเหร่าคลอง 2-1 เนื้อที่ 300 ตร.ว.
ขายที่ดินเปล่าในซอย สุเหร่าคลอง 2/1 เนื้อที่ 300 ตร.ว. รายละเอียด ราคา 12 ล้านบาท ราคา 40,000 บาท/ตร.ว. ค่าโอนคนละครึ่ง จำนวน 1 โฉนด พิกัด:https://maps.app.goo.gl/QtZxLoanqyTgycHv5 ...
ขายที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 567 ครั้ง
ขายที่ดินเปล่าในซอย สุเหร่าคลอง 2-1 เนื้อที่ 300 ตร.ว.
ขาย คอนโด Aspire สาทร-ท่าพระ 30 ตรม. ชั้น 24 ติดรถไฟฟ้า BTS ตลาดพลู
ขาย คอนโด Aspire สาทร-ท่าพระ 30 ตรม. ชั้น 24 ติดรถไฟฟ้า BTS ตลาดพลู :: รายละเอียด :: - พื้นที่ใช้สอย 30 ตรม. - ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ - ชั้นที่ 24 จากทั้งหมด 30 ชั้น - ระเบียงหันทางทิศ...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 385 ครั้ง
  ดูประกาศขายบ้านและที่ดินทั้งหมดในหมวด บ้านและที่ดินกรุงเทพมหานคร