ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี

ประกาศขายบ้านและที่ดิน เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

เช่าโรงงาน 9,000 ตรม ถนน ปู่เจ้าสมิงพราย บานหญ้าแพรกสมุทรปราการ 1

เช่าโรงงาน 9,000 ตรม ถนน ปู่เจ้าสมิงพราย บานหญ้าแพรกสมุทรปราการ 10130

รหัส TTR 1496
โรงงาน 9,000 ตรม ถนน ปู่เจ้าสมิงพราย บานหญ้าแพรกสมุทรปราการ 10130
พื้นที่สีม่วง ถนน ปู่เจ้าสมิงพราย บานหญ้าแพรกสมุทรปราการ 10130
- อาคารโรงงานรวมพื้นที่รอบนอก 9,000ตร.ม.
- โรงงาน 9,000ตร.ม.
-ความสูงหลังค่า 20 เมตร
-ราคา 110 บาท ต่อ ตรม
- ผังเมืองสีม้วง
- ไฟฟ้า 3 เฟส 1000 KVA
- รถเทรนเล่อเข้าออกได้
- พื้นโรงงาน แข็งแรง (ไม่มีประวัติน้ำท่วม)
- ในอาคารออฟฟิศ มีห้องประชุมขนาดใหญ่ ห้องรับรอง ห้องน้ำ และห้องครัว
- ที่จอดรถ 30 คัน
- ไม่มีค่าส่วนกลาง เพราะ เป็น Stand alone

- โครงสร้างอาคารแข็งแรง น้ำไม่ท่วม
- โรงงานได้มาตรฐาน ISO 9001
- สามารถดำเนินธุรกิจ นำเข้า - ส่งออก ได้สะดวก
- รถคอนเทนเนอร์ สามารถ เข้า - ออก โหลดของได้
- รอบนอกใกล้บริเวณโรงงาน มีหอพัก จำนวนมากกว่า 400 ห้อง เหมาะแก่การเดินทางของพนักงาน

ประกันมัดจํา 3 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน สัญญา 3 ปี
ราคา 110 บาท/ตรม./เดือน หรือ ค่่าเช่า 990,000 บาท

สนใจติดต่อ คุณต๋อย 086 - 5427078
ID:LINE 0865427078
คุณต๋อม 081- 9252443
ID:LINE 0819252443
บ้าน/ที่ดินอยู่ในเขต: ต.แพรกษา อ.เมืองสมุทรปราการ จ.สมุทรปราการ
รายละเอียดบ้าน/ที่ดิน: ขนาด 12 ไร่
เอกสารสิทธิ์ที่ดิน: เอกสารสิทธิ์อื่นๆ
ราคา: 0
สนใจติดต่อ: Natanong
อีเมล์: [email protected]
โทรศัพท์: 0865427078
หมายเลขประกาศ: 896371
แก้ไขประกาศขายบ้าน/ที่ดินล่าสุดเมื่อ 2023-11-29 10:51:27 น.

ประกาศขายบ้านและที่ดินสมุทรปราการ

ขาย บ้านเดี่ยว สุดหรู หมู่บ้าน Lakeside villa 2 บางนา พื้นที่ 2 ไร่ มีบ้าน 4 หลัง ในพื้นที่เดียวกัน ทุกหลังมีห้องเซฟเฮาส์ใต้ดิน มีสระว่ายน้ำ
ขาย บ้านเดี่ยว สุดหรู หมู่บ้าน Lakeside villa 2 พื้นที่ 2 ไร่ มีบ้าน 4 หลัง ในพื้นที่เดียวกัน ทุกหลังมีห้องเซฟเฮาส์ใต้ดิน มีสระว่ายน้ำ :: รายละเอียด :: - บ้านเดี่ยว 4 หลัง - ขนาดที่ดินรวม 2ไ...
ขายบ้าน สมุทรปราการ | เข้าชม 472 ครั้ง
ขายโรงงานและสำนักงาน ใกล้ สนามบินสุวรรณภูมิ พร้อมใช้งาน ทำเลศักยภาพโซนโลจิสติกส์
รหัสทรัพย์ L085381 ขายโรงงานและสำนักงาน ใกล้ สนามบินสุวรรณภูมิ พร้อมใช้งาน ทำเลศักยภาพโซนโลจิสติกส์ จุดเด่น ทำเลใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ เหมาะสำหรับธุรกิจโลจิสติกส์และคลังสินค้า อาคารพร้อมใช้งาน ...
ขายบ้านและที่ดิน สมุทรปราการ | เข้าชม 73 ครั้ง
ขาย ที่ดิน จงศิริพาร์คแลนด์ 6 ไร่ 3 งาน 24 ตร.วา บางพลี สมุทรปราการ
ขาย ที่ดิน จงศิริพาร์คแลนด์ 6 ไร่ 3 งาน 24 ตร.วา บางพลี สมุทรปราการ ::จุดเด่น:: 1.ตั้งอยู่เขตนิคมอุตสาหกรรมจงศิริพาร์คแลนด์ 2.ใกล้นิคมอุตสาหกรรมบางปู สนามบินสุวรรณภูมิ​3.เดินทางสะดวกหลายเส้นทาง 4....