ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี

ประกาศขายที่ดิน ธัญบุรี ปทุมธานี

ขายที่ดินรังสิต-คลอง 9 ด่วนมาก ขายต่ำกว่าราคาประเมิน!! เนื้อที่ 2

ขายที่ดินรังสิต-คลอง 9 ด่วนมาก ขายต่ำกว่าราคาประเมิน!! เนื้อที่ 2 ไร่ จากถนนรังสิต-นครนายก เข้ามาในซอย 1.5 กิโลเมตร รูปแปลงสวย เหมาะสร้างบ้าน-โกดัง

สนใจ ติดต่อคุณวรัญญา 062-978-2915 LINE ID: earnproperty
หรือคุณปิยวัฒน์ 095-826-2665 LINE ID: 0897905469

จุดเด่นที่ดิน
ที่ดินรูปแปลงสวย หน้ากว้าง 160 เมตร ลึก 20 เมตร ติดถนนใหญ่รังสิต-นครนายก จากปากซอยเข้าไป 1.5 กิโลเมตร เลยปากซอยใกล้กันมีเซเว่น และมีหมู่บ้าน ทำเลดีเหมาะสร้างบ้าน-โกดัง ทำสวนเกษตร ซื้อเก็บเป็นมรดกไว้ให้ลูกหลานก็ได้ หรือจะซื้อเก็งกำไรก็ได้กำไรทันทีที่ซื้อ รีบจองด่วน!

เนื้อที่ดิน 2-0-0 ไร่ ( 800 ตร.วา )
ราคา 2,900,000 บาท *( 3625 / ตร.วา )*

สถานที่ใกล้เคียง
- ติดถนนรังสิตนครนายก
- ที่ว่าการ อ.หนองเสือ
- โรงเรียนหนองเสือวิทยาคม
- โรงพยาบาลมหาวชิราลงกรณ์ธัญบุรี
- เทสโก้โลตัสหนองเสือ
- ตลาดคลอง 9 เมืองใหม่
- สถานีตำรวจภูธรอำเภอหนองเสือ

KEYWORD : #ขายที่ดินรังสิต-นครนายกคลอง9, #ขายที่ดินรังสิต-คลอง9, #ที่ดินคลองเก้า, #ขายที่ดินเปล่ารังสิตคลอง9, #ขายที่ดินปทุมธานี, #ขายที่ดินรังสิตคลอง9ราคาถูก, #ขายที่ดินหนองเสือ #ที่ดินคลองเก้า #ขายที่ดินคลอง9 #ที่ดินแบ่งแปลงขาย #ที่ดินธัญบุรีปทุมธานี #ที่ดินปทุมธานี #ที่ดินหนองเสือ #ที่ดินทำสวน #ที่ดินปลูกบ้าน #ฝากขายบ้าน #รับฝากขายบ้าน, #ตลาดคลอง 9 เมืองใหม่, ถนนรังสิต-นครนายก, ถนนปทุมธานีสายนอก, บริการ #รับขายฝากบ้าน-ที่ดินเปล่า-คอนโด, อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิดฟรี, ฟรีค่าโฆษณา, และค่าการตลาด, สื่อต่างๆจนกว่าจะขายได้, บริการยื่นสินเชื่อธนาคารฟรี, ไม่มีค่าใช้จ่าย,พร้อมให้คำปรึกษา, ในทุกขั้นตอนโดย,ทีมงาน, มืออาชีพ, ติดต่อคุณวรัญญา 062-978-2915 LINE ID: earnproperty หรือคุณปิยวัฒน์ 095-826-2665 LINE ID: 0897905469
บ้าน/ที่ดินอยู่ในเขต: ต.บึงสนั่น อ.ธัญบุรี จ.ปทุมธานี
รายละเอียดบ้าน/ที่ดิน: ขนาด 2 ไร่
เอกสารสิทธิ์ที่ดิน: เอกสารสิทธิ์อื่นๆ
ราคา: 0
สนใจติดต่อ: earnproperty
อีเมล์: [email protected]
โทรศัพท์: 0629782915
หมายเลขประกาศ: 900225
แก้ไขประกาศขายบ้าน/ที่ดินล่าสุดเมื่อ 2023-12-11 11:53:38 น.

ประกาศขายบ้านและที่ดินปทุมธานี

ขาย ที่ดิน คลอง 2 ลำลูกกา 9 ไร่ 1 งาน ใกล้ถ.รังสิต-นครนายกแค่ 1.6 กม. CC เหมาะโครงการจัดสรร
รหัสทรัพย์ HL082777 ขาย ที่ดิน คลอง 2 ลำลูกกา 9 ไร่ 1 งาน ใกล้ถ.รังสิต-นครนายกแค่ 1.6 กม. CC เหมาะโครงการจัดสรร จุดเด่นที่น่าสนใจ - ผังเมืองสีเหลือง - ที่ดินกว้าง 83 เมตร ลึก 183 เมตร :: ร...