ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี

ประกาศขายที่ดิน คลองเตย กรุงเทพมหานคร

ขายที่ดิน 195 ไร่ พร้อมสิ่งปลูกสร้าง ติดถนนใหญ่ อ.ศรีเชียงใหม่ จ.หนองคาย (เอกสารสิทธิ นส 3ก)

ที่ดิน พร้อมสิ่งปลูกสร้างที่เป็นโรงงาน โกดัง อาคารสำนักงาน และห้องพักอาศัย มูลค่ารวมกว่าร้อยล้านบาท
ติดถนนใหญ่ หน้ากว้าง 400 เมตร อีกด้านหนึ่งของที่ดินติดฝั่งแม่น้ำโขง ใกล้จุดผ่อนปรน
เหมาะสำหรับสร้างโรงงานเพิ่มเติม ใช้โกดังของเดิม ใช้โรงงานที่มีอยู่เดิม ใช้ทำเป็นรีสอร์ท ใช้ทำเป็นออฟฟิตสำนักงาน สร้างปั๊มน้ำมัน หรือซื้อไว้เก็งกำไรก็เหมาะมาก
ทำเลดี อยู่ติดถนนหมายเลข 211 สายหนองสองห้อง-เชียงคาน อีกด้านหนึ่งของที่ดินติดฝั่งแต่น้ำโขง ใกล้จุดผ่อนปรน
สิ่งปลูกสร้างที่มีอยู่
โรงงาน, โกดัง 2,000 ตารางเมตร
อาคารสำนักงาน 400 ตารางเมตร
อาคารพักอาศัย 2 ชั้น 20 ห้อง
ราคาประเมิณ
ราคาที่ดิน 195 ไร่ = 94.45 ล้านบาท
ราคาสิ่งปลูกสร้าง = 19.76 ล้านบาท
ราคาประเมิณรวม = 114.21 ล้านบาท
ขายราคาไร่ละ 800,000 บาท
ค่าโอนฝ่ายละครึ่ง
ที่อยู่ของที่ดิน
ถนนหมายเลข 211สายหนองสองห้อง-เชียงคาน, ต.พระพุทธบาท, อ.ศรีเชียงใหม่, จ.หนองคาย

สนใจติดต่อ 081-909-4239
https://www.peaceon.co.th/
FB:https://www.facebook.com/PeaceOnEstate
บ้าน/ที่ดินอยู่ในเขต: แขวงคลองตัน เขตคลองเตย จ.กรุงเทพมหานคร
รายละเอียดบ้าน/ที่ดิน: ขนาด 195 ไร่
เอกสารสิทธิ์ที่ดิน: โฉนดที่ดิน (น.ส. 4)
ราคา: 0
สนใจติดต่อ: สันติ
อีเมล์: [email protected]
โทรศัพท์: 0819094239
หมายเลขประกาศ: 901723
แก้ไขประกาศขายบ้าน/ที่ดินล่าสุดเมื่อ 2023-12-09 22:07:20 น.

ประกาศขายบ้านและที่ดินกรุงเทพมหานคร

ให้เช่า ทาวน์โฮม ควีนเพลส 2 วชิรธรรมสาธิต8 288 ตรม 21 ตรว สุขุมวิท101-1 สวยพร้อมอยู่ ใกล้ BTS ปุณณวิถี และ BTS อุดมสุข
ให้เช่า ทาวน์โฮม ควีนเพลส 2 วชิรธรรมสาธิต8 288 ตรม 21 ตรว สุขุมวิท101/1 สวยพร้อมอยู่ ใกล้ BTS ปุณณวิถี และ BTS อุดมสุข :: จุดเด่น :: -มี รปภ รักษาความปลอดภัย -ใกล้รถไฟฟ้า ใกล้ BTS ปุณณวิถี และ BT...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 185 ครั้ง
ให้เช่าบ้านหลังมุม 158.4 ตรว. 4 ห้องนอน มัณฑนา เลค วัชรพล สุขาภิบ
ให้เช่าบ้านเดี่ยว 2 ชั้นหลังมุม 158.4 ตรว. 4 ห้องนอน หมู่บ้านมัณฑนา เลค วัชรพล ถนนสุขาภิบาล 5 ใกล้สารสาสน์วิเทศสายไหม *** สัญญา 1 ปี : ราคาเช่า 85,000 บาท/เดือน *** สัญญา 2 ปี : ราคาเช่า 82,000 บ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 3 ครั้ง
ให้เช่า ทาวน์โฮม M528 เดอะ แลนด์มาร์ค เอกมัย-รามอินทรา 172 ตรม 25.6 ตรว
ให้เช่า ทาวน์โฮม M528 เดอะ แลนด์มาร์ค เอกมัย-รามอินทรา 172 ตรม 25.6 ตรว :: รายละเอียด :: - ขนาด 25.6 ตร.วา - พื้นที่ 172 ตรม. - ชนิด 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ - จำนวน 3 ชั้น M528 ปล่อยเช่า โครง...