ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี

ประกาศขายที่ดิน คลองหลวง ปทุมธานี

ให้เช่าบ้าน หมู่บ้านชลิดา รังสิต คลอง 3 คลองหลวง ปทุมธานี โทร 0805662265

ให้เช่าบ้าน หมู่บ้านชลิดา รังสิต คลอง 3 คลองหลวง ปทุมธานี เป็นบ้านหลังริม อยู่ไม่ไกลจากปากซอยของหมู่บ้าน มี เนื้อที่ 24 ตารางวา มี 2 ชั้น 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ที่จอดรถ (จอดในบ้าน และหน้าบ้านได้) ในหมู่บ้านมี รปภ 24 ช. ม. มีกล้องวงจรปิด ในบ้านติดเหล็กดัด มุ้งลวด ผ้ามาน มีแอร์ 2 ตัว ติดตั้งปั้มน้ำ แทงค์น้ำ เครื่องทำน้ำอุ่น ต่อเติมหลังคาที่จอดรถ อยู่ใกล้บิ๊กซี คลอง 3 โลตัส คลองหลวง วัดพระธรรมกาย ม. ธรรมศาสตร์ รังสิต

** ให้เช่าเดือนละ 8,000 บาท ทำสัญญาเช่า 1 ปี มัดจำ 16,000 บาท จ่ายค่าเช่าก่อนอยู่ในแต่ละเดือน(รวมเข้าอยู่ 24,000 บาท **)

สนใจโทร คุณน็อต 0805662265
line id : thanate_not
บ้าน/ที่ดินอยู่ในเขต: ต.คลองสาม อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี
รายละเอียดบ้าน/ที่ดิน: ขนาด 24 ตาราวา
เอกสารสิทธิ์ที่ดิน: หนังสือรับรองการทำประโยชน์ (น.ส.3)
ราคา: 0
สนใจติดต่อ: คุณน็อต
อีเมล์: [email protected]
โทรศัพท์: 0805662265
หมายเลขประกาศ: 924978
แก้ไขประกาศขายบ้าน/ที่ดินล่าสุดเมื่อ 2024-01-28 11:11:44 น.

ประกาศขายบ้านและที่ดินปทุมธานี

ขาย ที่ดิน ขายที่ดินลำลูกกาคลอง 4 เนื้อที่ 100 ตารางวา 1 งาน
ขาย ที่ดิน ขายที่ดินลำลูกกาคลอง 4 เนื้อที่ 100 ตารางวา 1 งาน รายละเอียด เนื้อที่ 100 ตารางวา ราคาขาย 1.6 ล้านบาท ค่าโอนคนละครึ่ง จำนวน 1 โฉนด ติดต่อสอบถาม คุณศิริตา: 065-995-1451 ออฟฟิศ...
ขายที่ดิน ปทุมธานี | เข้าชม 233 ครั้ง
ทำเลติดถนนนิมิตใหม่ ใกล้วัดลำกะดาน 700 ม.. ค้าขายดี อำเภอลำลูกกา
ใกล้วัดลำกะดาน 700 ม.ทำเลติดถนนนิมิตใหม่ อาคารพาณิชย์ 3.5 ชั้น 3 นอน 2 น้ำ 28 ตร.ว. 392 ตร.ม. 9,998 B-M. ค้าขายดี เหมาะทำธุรกิจ ร้านค้า โกดังเก็บสินค้า หรือพักอาศัย เดินทางสะดวก เชื่อมต่อหลายเส้นทางหล...
ขายบ้านและที่ดิน ปทุมธานี | เข้าชม 4 ครั้ง
ทำเลติดถนนนิมิตใหม่ ใกล้วัดลำกะดาน 700 ม.. ค้าขายดี  อำเภอลำลูกกา
ขาย หมู่บ้าน เดอะแพลนท์ ซิตี้ วงแหวน-ลำลูกกาคลอง5
#ขาย หมู่บ้าน เดอะแพลนท์ ซิตี้ วงแหวน-ลำลูกกาคลอง5 #เสนอราคาขายที่ 6.2 ล้าน ( โอนฟรี,จัดสินเชื่อฟรี ) สนใจติดต่อ k. วสันต์ 0843602431 https://lin.ee/8KCT8jY ...
ขายบ้าน ปทุมธานี | เข้าชม 4 ครั้ง
ขาย หมู่บ้าน เดอะแพลนท์ ซิตี้ วงแหวน-ลำลูกกาคลอง5
ทำเลติดถนนนิมิตใหม่ ที่ว่าการอำเภอลำลูกกา อาคารพาณิชย์ 3.5 ชั้น
ทำเลติดถนนนิมิตใหม่ อาคารพาณิชย์ 3.5 ชั้น ที่ว่าการอำเภอลำลูกกา 3 นอน 2 น้ำ 28 ตร.ว. 392 ตร.ม.ใกล้วัดลำกะดาน 700 ม. และที่ว่าการอำเภอลำลูกกา 900 ม. 9,999 B-M. ค้าขายดี เหมาะทำธุรกิจ ร้านค้า โกดังเก็บส...