ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี

ประกาศขายที่ดิน ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร

ขายที่ดินแปลงสวย ซอยลาดพร้าว 126 เนื้อที่ 328 ตรว. ขาย 65,000 บาท/ ตรว.

ขายที่ดินแปลงสวย ซอยลาดพร้าว 126
เนื้อที่ 328 ตารางวา

ขายยกแปลง 21,320,000 บาท
65,000 บาท/ ตารางวา

ตั้งอยู่ในซอยลาดพร้าว 126
หน้ากว้าง 44 เมตร ลึก 30 เมตรโดยประมาณ
หน้าปากซอยมีรถไฟฟ้า เดอรทางสะดวกสบาย
มี 7/11 ขนาดใหญ่ทั้งหน้าปากซอยและกลางซอย
ถนนหน้าที่ดินกว้าง 7 เมตร
ผังเมืองสีเหลือง

ภายในซอยมีหอพักและคอนโดมิเนียมหลากหลายแห่ง

ใกล้เดอะมอลล์บางกะปิ
ใกล้ถนนรามคำแหง
ใกล้โรงพยาบาลลาดพร้าว
มีโรงเรียนสองภาษาในซอย
มีทางลัดไปออกซอยมหาดไทย 122

พิกัด สอบถามได้ค่ะ

สนใจสอบถาม :
Tel.0635897422 คุณปาณ
Line id : paan.erathai
บ้าน/ที่ดินอยู่ในเขต: แขวงลาดพร้าว เขตลาดพร้าว จ.กรุงเทพมหานคร
รายละเอียดบ้าน/ที่ดิน: ขนาด 3 งาน 28 ตาราวา
เอกสารสิทธิ์ที่ดิน: โฉนดที่ดิน (น.ส. 4 จ)
ราคา: 0
สนใจติดต่อ: ปาณชญา
อีเมล์: [email protected]
โทรศัพท์: 0635897422
หมายเลขประกาศ: 932880
แก้ไขประกาศขายบ้าน/ที่ดินล่าสุดเมื่อ 2024-02-14 05:04:20 น.

ประกาศขายบ้านและที่ดินกรุงเทพมหานคร

ขาย ถูกที่สุด ที่ดิน ริมถนนพุทธมณฑล สาย3 ขนาด 4 ไร่กว่า เหมาะทำการค้า DD
ขาย ที่ดิน ริมถนนพุทธมณฑล สาย3 ขนาด 4 ไร่ 3 งาน 47.5 ตรว :: จุดเด่น :: - ถูกที่สุดในบรรดาแปลงที่ขายริมถนนใหญ่เส้นนี้แน่นอน - อยู่ถนนพุทธมณฑล สาย3 - เหมาะทำจัดสรรขนาดเล็ก (บ้านเดี่ยว) หรือ ...
ขายที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 109 ครั้ง
ให้เช่าสยามคอนโดมิเนียม Rare Unit 106 ตร.ม 3 นอน 2 น้ำ พร้อมเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบครัน
รหัสทรัพย์ L084274 ให้เช่าสยามคอนโดมิเนียม Rare Unit 106 ตร.ม 3 นอน 2 น้ำ พร้อมเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบครัน รายละเอียด - 3 ห้องนอน - 2 ห้องน้ำ - ขนาด 106 ตรม - ชั้น 6 - ทิศ ตะวันออกเฉียงเ...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 83 ครั้ง