ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี

ประกาศขายบ้านและที่ดิน ราชเทวี กรุงเทพมหานคร

ขายคอนโด “ดิ แอดเดรส ปทุมวัน” ตึก B ชั้น 4, 1 น. 1 น้ำ 48 ตร.ม.

DSL-233
สนใจติดต่อ: โดม รัชดา (Exclusive Contract)
โทร: 065-586-9872
ไลน์ไอดี: จุgiantmw หรือ @yem0202n
Facebook: https://bit.ly/3vdegO8
Fanpage: https://bit.ly/488TrlD
.
ขายคอนโด พร้อมอยู่ “ดิ แอดเดรส ปทุมวัน (The Address Pathumwan)” ตึก B ชั้น 4, 1 น. 1 น้ำ 48 ตร.ม., ราคา 6.9 ล้านบาท
.
รายละเอียดทรัพย์:
1. คอนโด “ดิ แอดเดรส ปทุมวัน (The Address Pathumwan)” ตึก B ชั้น 4, 48 ตร.ม. มี 1 น. 1 น้ำ 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องครัว (เพิ่ง Renovate ใหม่) และมีสิทธิ์จอดรถได้ 1 คัน
2. คอนโดห้องนี้เป็นห้องตกแต่งพร้อมอยู่ และเราขายพร้อมผู้เช่า (ราคาให้เช่า 21,000 บาท/เดือน โดยจะหมดสัญญาเช่าในสิ้นเดือนพฤษภาคม 2068)
3. คอนโดห้องนี้ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์ และเครื่องใช้ไฟฟ้า (ให้ทุกอย่าง)
.
จุดเด่นของทรัพย์: ราคาดี (รวมค่าโอนฟรี) และทำเลดีมาก อยู่ใจกลางแหล่งธุรกิจ และเพียบพร้อมไปด้วยทุกสิ่งอย่าง ไม่ว่าจะเป็นอยู่ใกล้รถไฟฟ้า, ใกล้มหาวิทยาลัย, ใกล้โรงเรียนชื่อดัง, ใกล้โรงพยาบาล และใกล้ห้างสรรพสินค้าต่าง ๆ อีกมากมาย
.
สถานที่ตั้ง: 470 ถ.เพชรบุรี แขวงถนนเพชรบุรี เขตราชเทวี กรุงเทพมหานคร (นัดหมายดูสถานที่จริง)
.
Google Map Link: https://goo.gl/maps/mAQGxxAdEpZyXyPUA
.
สถานที่สำคัญใกล้เคียง: ใกล้ BTS ราชเทวี & ใกล้ รถไฟฟ้า Airport Link
.
ราคาขาย: 6,900,000 บาท (143,750 บาท/ตร.ม.)
.
ภาษี & ค่าโอนกรรมสิทธิ์: ค่าใช้จ่ายในเรื่องของค่าภาษี, ค่าโอนกรรมสิทธิ์ และอื่น ๆ (ผู้ขายออกให้ 100%)
.
สนใจติดต่อ: โดม รัชดา (Exclusive Contract)
โทร: 065-586-9872
ไลน์ไอดี: 0655869872 หรือ giantmw หรือ @yem0202n
Facebook: https://bit.ly/3vdegO8
Fanpage: https://bit.ly/488TrlD

บ้าน/ที่ดินอยู่ในเขต: แขวงถนนเพชรบุรี เขตราชเทวี จ.กรุงเทพมหานคร
รายละเอียดบ้าน/ที่ดิน: ขนาด
เอกสารสิทธิ์ที่ดิน: เอกสารสิทธิ์อื่นๆ
ราคา: 0
สนใจติดต่อ: โดม
อีเมล์: [email protected]
โทรศัพท์: 0655869872
หมายเลขประกาศ: 988110
แก้ไขประกาศขายบ้าน/ที่ดินล่าสุดเมื่อ 2024-06-11 05:34:56 น.

ประกาศขายบ้านและที่ดินกรุงเทพมหานคร

ให้เช่า ทาวน์โฮม N2018 Pruksa Ville 57 Pattanakarn 120 ตรม 21 ตรว
ให้เช่า ทาวน์โฮม N2018 Pruksa Ville 57 Pattanakarn 120 ตรม 21 ตรว :: รายละเอียด :: - ขนาด 21 ตร.วา - พื้นที่ 120 ตรม. - ชนิด 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ - จำนวน 2 ชั้น :: รายละเอียดโครงการ :: - ช...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 219 ครั้ง
ขายตึกแถว 2 ชั้น ทำเลดี ติดถนนซอยงามวงศ์วาน 43 เหมาะทำธุรกิจ การค้า ขนาด 17 ตรว
ขายตึกแถว 2 ชั้น ทำเลดี ติดถนนซอยงามวงศ์วาน 43 เหมาะทำธุรกิจ การค้า ขนาด 17 ตรว :: รายละเอียด :: - ขนาดที่ดิน 17 ตร.วา - พื้นที่ใช้สอย 136 ตรม. - ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ - จำนวน 2 ชั้น :: ...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 115 ครั้ง
ขาย ทาวน์โฮม พลีโน่ เอกชัย-กาญจนาภิเษก 131 ตรม. 20.6 ตร.วา
ขาย ทาวน์โฮม พลีโน่ เอกชัย-กาญจนาภิเษก 131 ตรม. 20.6 ตร.วา ::รายละเอียด:: - ขนาด 20.6 ตร.วา - พื้นที่ 131 ตรม. - ชนิด 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ - จำนวน 2 ชั้น - ประตูหน้าบ้านหันทางทิศ ตะวันออกเฉี...