ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี
แผนที่บ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร
  • ที่ดินเปล่า
  • ที่ดินพร้อมบ้าน
  • ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างอื่นๆ

โฆษณาขายบ้านและที่ดินกรุงเทพมหานคร

ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า  MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 854 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง

ประกาศขายบ้านและที่ดิน เขตทวีวัฒนา กรุงเทพมหานคร แสดงแผนที่บ้านและที่ดิน

ผลการค้นหาประกาศขายบ้านและที่ดิน 21,924 รายการ (-0.41 วินาที)
ต้องการซื้อบ้านหรือที่ดิน สวนพลู เย็นอากาศ
ที่ดิน เขตทวีวัฒนา กรุงเทพมหานคร ขายที่ดิน เขตทวีวัฒนา กรุงเทพมหานคร บ้าน เขตทวีวัฒนา กรุงเทพมหานคร ขายบ้าน เขตทวีวัฒนา กรุงเทพมหานคร
ให้เช่าบ้านเดี่ยว 103 ตร.ว. 3 นอน เอกมัย ซอย10 สุขุมวิท 63
รหัส# JD733 ให้เช่าบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 103 ตร.ว. 3 ห้องนอน ย่านเอกมัย ซอย1 0 สุขุมวิท 63 ใกล้ BTS เอกมัย เหมาะอยู่อาศัย *** ราคาเช่า 85,000 บาท/เดือน บ้านเดี่ยว 2 ชั้น ย่านเอกมัย ซอย10 สุขุมวิท...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2024-01-30 19:41:12 | เข้าชม 55 ครั้ง
ให้เช่าบ้านเดี่ยว 103 ตร.ว. 3 นอน เอกมัย ซอย10 สุขุมวิท 63
EPL-HR3045 ให้เช่าบ้านเดี่ยว 5 ชั้น ย่านทองหล่อ-เอกมัย พร้อมลิฟท
EPL-HR3045 ให้เช่าบ้านเดี่ยว 5 ชั้น ย่านทองหล่อ-เอกมัย พร้อมลิฟท์ โครงการ อาณาเอกมัย ARNA Ekamaiพื้นที่ใช้สอย 500 ตารางเมตร 4 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ บ้านเดี่ยวระดับ Luxury ใจกลางสุขุมวิท : ติดต่อ : คุ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2024-01-30 19:21:30 | เข้าชม 190 ครั้ง
EPL-HR3045 ให้เช่าบ้านเดี่ยว 5 ชั้น  ย่านทองหล่อ-เอกมัย พร้อมลิฟท
Bangkok Condo for rent near BTS Thong Lo
Park Origin Thonglor BTS: Thong Lo Size: 42 sqm., 2 bedrooms, 1 bathroom Floor: 46 Unblocked view Rental price: 55,000baht/month Ref.:195146 Listing Detail: www.rent-bangkok-condo.com/propertie...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2024-01-30 16:12:26 | เข้าชม 69 ครั้ง
Bangkok Condo for rent near BTS Thong Lo
ให้เช่าบ้านเดี่ยว 2 ชั้น โครงการบ้านแสนสิริ สุขุมวิท 67 เดินทางส
ให้เช่าบ้านเดี่ยว 2 ชั้น โครงการบ้านแสนสิริ สุขุมวิท 67 เงียบสงบ เหมาะอยู่อาศัย เดินทางสะดวก ( พร้อมเช่า 1 มีนาคม 2567 ) ราคาเช่า 180,000 บาท / เดือน ( ประกัน 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน ) ที่ตั้ง ถน...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2024-01-30 15:41:02 | เข้าชม 92 ครั้ง
ให้เช่าบ้านเดี่ยว 2 ชั้น โครงการบ้านแสนสิริ สุขุมวิท 67  เดินทางส
ออฟฟิศให้เช่าสุขุมวิท นานา เดอะ เทรนดี้ O2,512,59O9, O84,543,483
ออฟฟิศให้เช่าสุขุมวิท นานา อาคารเดอะ เทรนดี้ รถไฟฟ้าบีทีเอสสถานีนานา คลองเตยเหนือ เขตวัฒนา ขนาดพื้นที่ให้เช่าเริ่ม 50 ตรม.ขึ้นไป O2,512,59O9, O84,543,4833ดูข้อมูลอาคารอื่นที่ www.irentoffice.com แล...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2024-01-30 09:02:14 | เข้าชม 51 ครั้ง
ออฟฟิศให้เช่าสุขุมวิท นานา เดอะ เทรนดี้ O2,512,59O9,  O84,543,483
ขายเพ้นเฮ้าส์สุดหรู Luxury PENTHOUSE โครงการ Marque Sukhumvit 39
HS1053 ขายเพ้นเฮ้าส์สุดหรู Luxury PENTHOUSE โครงการ Marque Sukhumvit 39 พื้นที่ใช้สอยรวม 660 ตรม. 4 Bedroom 5 Bathroom : ติดต่อ : คุณ เอก : 061-241 4954 & 083-017 9463 : Line Id : eak2325 ...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2024-01-30 04:01:53 | เข้าชม 40 ครั้ง
ขายคอนโดโครงการ ซีล บาย แสนสิริ เขตวัฒนา จังหวัดกรุงเทพมหานคร
รายละเอียดเพิ่มเติม Code ID : PKK05-00605 ราคาขาย 4,642,000 บาท - พื้นที่ใช้สอย : 44.63 ตร.ม. - จำนวนห้อง : 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ - ชั้นที่ : 3 - อาคาร : C พิกัดทรัพย์ : https...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2024-01-29 22:07:16 | เข้าชม 150 ครั้ง
ขายบ้านดี่ยว 2 ชั้น โครงการเดอะแกรนด์ ปิ่นเกล้า ถนนบรมราชชนนี
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น โครงการเดอะแกรนด์ ปิ่นเกล้า ถนนบรมราชชนนี บ้านใหญ่สุดในโครงการ ราคาขาย 100,000,000 บาท ( โอนคนละครึ่ง ) ที่ตั้ง ถนนบรมราชชนนี แขวงศาลาธรรมสพน์ เขตทวีวัฒนา กรุงเทพมหานคร ติด...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2024-01-29 21:22:33 | เข้าชม 59 ครั้ง
ให้เช่าบ้าน 5 ชั้น 4 นอน อาณา เอกมัย ARNA Ekamai เอกมัย พร้อมลิฟท
รหัส# TO1048 ให้เช่าบ้านเดี่ยว 5 ชั้น 4 ห้องนอน อาณา เอกมัย ARNA Ekamai บ้านเดี่ยวระดับ Luxury ใจกลางสุขุมวิท ย่านทองหล่อเอกมัย พร้อมลิฟท์ *** ราคาเช่า 225,000 บาท/เดือน อาณา เอกมัย ARNA Ekam...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2024-01-29 20:35:06 | เข้าชม 217 ครั้ง
ให้เช่าบ้านเดี่ยว 5 ชั้น โครงการอาณา เอกมัย ย่านทองหล่อเอกมัย
ให้เช่าบ้านเดี่ยว 5 ชั้น โครงการอาณา เอกมัย ( ARNA Ekamai ) มีลิฟต์ ใจกลางสุขุมวิท ย่านทองหล่อ เอกมัย ( รับสัตว์เลี้ยง สำหรับการเช่าระยะยาว ) ราคาเช่า 225,000 บาท / เดือน ที่ตั้ง ถนนสุขุมวิท ซอยส...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2024-01-29 20:19:28 | เข้าชม 191 ครั้ง
ให้เช่าบ้านเดี่ยว 5 ชั้น โครงการอาณา เอกมัย  ย่านทองหล่อเอกมัย
รหัสทรัพย์ R2959 ขาย คฤหาสน์หรู เดอะแกรนด์ ปิ่นเกล้า
รหัสทรัพย์ R2959 ขาย คฤหาสน์หรู เดอะแกรนด์ ปิ่นเกล้า อยู่บนถนน บรมราชชนนี ติดถนนใหญ่ บ้านใหญ่สุดในโครงการ ราคาขาย : 100,000,000 บาท ( ค่าโอนฝ่ายละครึ่ง ) ติดต่อสอบถามข้อมูลและนัดชมสถานที่ : ติด...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2024-01-29 18:25:08 | เข้าชม 134 ครั้ง
รหัสทรัพย์ R2959 ขาย คฤหาสน์หรู เดอะแกรนด์ ปิ่นเกล้า
ปล่อยเซ้งร้าน 170 ตร.ม​ ในโครงการ​ The​ Racquet Club Sukhumvit​ 4
รหัส # TO1069 ปล่อยเซ้งร้าน 2 ชั้น 170 ตร.ม​ ในโครงการ​ The​ Racquet Club Sukhumvit​ 49 เหมาะทำคาเฟ่ หรือร้านอาหาร ทำเลดีใจกลางเมือง ใกล้​ BTS​ ทองหล่อ *** เซ้งด่วน​ ราคา​ 3,199,000 บาท *** ค่าเช่...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2024-01-29 15:33:28 | เข้าชม 39 ครั้ง
PB3735 ขายบ้านเดี่ยว โครงการหรู The Grand Pinklao ถนนบรมราชชนนี
PB3735 ขายบ้านเดี่ยว โครงการหรู The Grand Pinklao ถนนบรมราชชนนี ติดถนนใหญ่ บ้านมีสระว่ายน้ำส่วนตัว ติดต่อ คุณบิว 0812523279 หรือ 0616198565 ID line : 0617879691 ราคาขาย 100,000,000 บาท คฤหา...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2024-01-29 13:30:03 | เข้าชม 221 ครั้ง
ปล่อยเช่าบ้านกฤษดานคร 20 แขวงศาลาธรรมสพน์ เขตทวีวัฒนา กรุงเทพมหาน
ปล่อยเช่าบ้านกฤษดานคร 20 แขวงศาลาธรรมสพน์ เขตทวีวัฒนา กรุงเทพมหานคร ที่ตั้ง : หมู่บ้านกฤษดานคร 20 แขวงศาลาธรรมสพน์ เขตทวีวัฒนา กรุงเทพมหานคร 10170 https://maps.app.goo.gl/YZe3ugsX4YCPLgBh6 ขนาด...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2024-01-29 13:23:44 | เข้าชม 176 ครั้ง
ให้ขายหรือเช่า 1.75ไร่ 3ชัหลังคาทรงโดมพระที่นั่ง คฤหาสน์หรูยุโรป
พุทธมณฑลสาย2 ม. เนติบัณฑิตสถาน ทวีหลังคาทรงโดม พระที่นั่งอนันตสมาคม ขาย-ให้เช่า คฤหาสน์หรูสไตล์ยุโรป 1ไร่ 302ตรว. 6นอน 9น้ำ ยินดีต้อนรับคนจีน สูง 3 ชั้น 128MB 2อาคารรับรอง หลายนอน บางแค ดาดฟ้า วัฒ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2024-01-29 10:12:54 | เข้าชม 62 ครั้ง
ให้ขายหรือเช่า 1.75ไร่ 3ชั้นคฤหาสน์หรูยุโรป หลังคาทรงโดมพระที่นั
หลังคาทรงโดม พระที่นั่งอนันตสมาคม ขาย-ให้เช่า คฤหาสน์หรูสไตล์ยุโรป 1ไร่ 300ตรว. 6นอน 9น้ำ ยินดีต้อนรับคนจีน สูง 3 ชั้น 128MB 2อาคารรับรอง หลายนอน บางแค ดาดฟ้า พุทธมณฑลสาย2 ม. เนติบัณฑิตสถาน ทวีว...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2024-01-29 10:00:39 | เข้าชม 205 ครั้ง
ให้ขายหรือเช่า 1.75ไร่ 3ชั้นคฤหาสน์หรูยุโรป  หลังคาทรงโดมพระที่นั
BH2648 ให้เช่าพื้นที่สำนักงาน 210 ตรม. ในอาคาร Ocean Tower 2
BH2648 ให้เช่าพื้นที่สำนักงาน 210 ตรม. ในอาคาร Ocean Tower 2 เดินทางสะดวกใกล้BTS อโศก contact : คุณบัว Bua Agent 0936464597, 0826914598 Line : Bua093 ค่าเช่า 150,000 บาทต่อเดือน สัญญา 1 ปี ...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2024-01-29 10:00:30 | เข้าชม 108 ครั้ง
ขายที่ดิน เนื้อที่ 480 ตรว.พร้อมบ้าน 2 หลัง ซอยเอกมัย 22 ใกล้ทองห
ขายที่ดิน พร้อมบ้าน 2 หลัง เนื้อที่ 480 ตรว.ซอยเอกมัย 22 ใกล้ทองหล่อ ราคาขาย 271,200,000 บาท ( รวมโอน ) ( ราคา 565,000 บาท / ตรว.) ที่ตั้ง ถนนสุขุมวิท 63 ซอยเอกมัย 22 แขวงคลองตันเหนือ เขตวัฒนา กรุ...
ขายที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2024-01-29 06:28:58 | เข้าชม 124 ครั้ง
คฤหาสน์หรูยุโรปหลังคาทรงโดมพระที่นั่ง ให้ขายหรือเช่า 1.75ไร่ 3ชั
บางแค ดาดฟ้า พุทธมณฑลสาย2 หลังคาทรงโดม พระที่นั่งอนันตสมาคม ขาย-ให้เช่า คฤหาสน์หรูสไตล์ยุโรป 1ไร่ 302ตรว. 6นอน 9น้ำ ยินดีต้อนรับคนจีน สูง 3 ชั้น 128MB 2อาคารรับรอง หลายนอน ม. เนติบัณฑิตสถาน ทวีวัฒ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2024-01-29 06:27:25 | เข้าชม 231 ครั้ง
คฤหาสน์หรูยุโรปหลังคาทรงโดมพระที่นั่ง  ให้ขายหรือเช่า 1.75ไร่ 3ชั
ขายบ้าน 2 หลัง พร้อมที่ดิน เนื้อที่ 480 ตรว.ซอยเอกมัย 22 ใกล้ทองห
ขายบ้าน 2 หลัง พร้อมที่ดิน เนื้อที่ 480 ตรว.ซอยเอกมัย 22 ใกล้ทองหล่อ ราคาขาย 271,200,000 บาท ( รวมโอน ) ( ราคา 565,000 บาท / ตรว.) ที่ตั้ง ถนนสุขุมวิท 63 ซอยเอกมัย 22 แขวงคลองตันเหนือ เขตวัฒนา กรุ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2024-01-29 06:14:52 | เข้าชม 164 ครั้ง