ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี
แผนที่บ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร
  • ที่ดินเปล่า
  • ที่ดินพร้อมบ้าน
  • ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างอื่นๆ

โฆษณาขายบ้านและที่ดินกรุงเทพมหานคร

ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า  MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 866 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง

ประกาศขายบ้านและที่ดิน เขตบางกะปิ กรุงเทพมหานคร แสดงแผนที่บ้านและที่ดิน

ผลการค้นหาประกาศขายบ้านและที่ดิน 15,282 รายการ (-0.39 วินาที)
ต้องการซื้อบ้านหรือที่ดิน สวนพลู เย็นอากาศ
ที่ดิน เขตบางกะปิ กรุงเทพมหานคร ขายที่ดิน เขตบางกะปิ กรุงเทพมหานคร บ้าน เขตบางกะปิ กรุงเทพมหานคร ขายบ้าน เขตบางกะปิ กรุงเทพมหานคร
มอเตอร์เวย์พระราม 9เดอะมอลล์ บางกะปิ DIY 3ชั้น 3นอน 3น้ำ 3แอร์
สภาพบ้านใหม่ มีสโมสร ฟิตเนต เดอะมอลล์ บางกะปิ DIY ให้บ้านกลางเมือง 3ชั้น 3นอน 3น้ำ 3แอร์ สระว่ายน้ำ เดอะปารีส มอเตอร์เวย์พระราม 9 17,998 B-M The Mall Bangkapi DIY for a 3-storey townhouse 3bed 3bath...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-07-31 23:11:53 | เข้าชม 42 ครั้ง
 มอเตอร์เวย์พระราม 9เดอะมอลล์ บางกะปิ DIY  3ชั้น 3นอน 3น้ำ 3แอร์
ขายบ้าน 2 หลัง ทำเลทอง ซอยรามคำแหง 60
ขายบ้าน 2 หลัง ทำเลทอง เนื้อที่ 106 ตารางวา ซอยรามคำแหง 60 ราคาขาย 15 ล้านบาท สถานที่ใกล้เคียง 1. เดอะพาร์ค กรุงเทพกรีฑา 2. มาร์เก็ตเพลส กรุงเทพกรีฑา 3. โลตัส​ พัฒนาการโลตัส​ พัฒนาการ 4...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-07-31 16:19:24 | เข้าชม 106 ครั้ง
ขายบ้าน 2 หลัง ทำเลทอง ซอยรามคำแหง 60
ไพรเวท เนอวานา เรสซิเดนซ์ นอร์ท-อีส (Private Nirvana Residence N
WW122 ขาย หมู่บ้าน ไพรเวท เนอวานา เรสซิเดนซ์ นอร์ท-อีส (Private Nirvana Residence North-East) ,บ้านเดี่ยวซอยโยธินพัฒนา 11แยก7 , บ้านเดี่ยวหลังมุม ขาย 21,000,000 บาท ขนาดเนื้อที่ 50 ตรว. พื้นที่ใ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-07-31 13:28:23 | เข้าชม 42 ครั้ง
EPL-HR2373 ให้เช่าHome/Office 4 ชั้น. สไตล์นอร์ดิก ถนนหัวหมาก
EPL-HR2373 ให้เช่าHome/Office 4 ชั้น.แบบบ้านเดี่ยว สไตล์นอร์ดิก ถนนหัวหมาก บางกะปิ ที่ดิน 80 ตร.วา พื้นที่ใช้สอยในอาคาร+ที่จอดรถ 550 ตรม. จอดรถในรั้วบ้านได้ 9 คัน เช่า150,000บาท : ติดต่อ : คุณ เอก...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2023-07-31 11:00:22 | เข้าชม 33 ครั้ง
EPL-HR2374 ให้เช่าHomeOffice 4 ชั้น ถนนหัวหมาก รามคำแหง 24
EPL-HR2374 ให้เช่าHomeOffice 4 ชั้น ถนนหัวหมาก รามคำแหง 24พื้นที่รวม 500 ตรม.จอดรถในรั้วบ้านได้ 9 คัน สไตล์นอร์ดิก ใกล้รถไฟฟ้าสีเหลือง เช่า130,000บาท : ติดต่อ : คุณ เอก : 061-241 4954, 083-017 946...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2023-07-31 10:55:16 | เข้าชม 238 ครั้ง
EPL-HR2374 ให้เช่าHomeOffice 4 ชั้น ถนนหัวหมาก รามคำแหง 24
ขายที่ดิน 404 ตรว. ซ.รามคำแหง 24 แยก10 ห่างสถานีรถไฟฟ้า รามคำแหง 900เมตร แขวงหัวหมาก เขตบางกะปิ กรุงเทพๆ
ขายที่ดิน 404 ตรว. ซ.รามคำแหง 24 แยก10 ห่างสถานีรถไฟฟ้า รามคำแหง 900เมตร แขวงหัวหมาก เขตบางกะปิ กรุงเทพๆ * ที่ดินเข้าซอย 200เมตร * - หน้ากว้าง 38 เมตร - ความลึก 42 เมตร ( พื้นที่ สีส้ม ย.๕-๑๘ ) ...
ขายที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2023-07-31 10:12:08 | แผนที่ | เข้าชม 41 ครั้ง
พระราม 9 เดอะมอลล์ 3ชั้น Airport Link หัวหมาก มอเตอร์เวย์ 3นอน 3แ
เดอะมอลล์ บางกะปิ ให้บ้านกลางเมือง 3ชั้น 3นอนDIY Airport Link หัวหมาก 3น้ำ 3แอร์ สภาพบ้านใหม่ มีสโมสร ฟิตเนต สระว่ายน้ำ เดอะปารีส มอเตอร์เวย์พระราม 9 17,999 B-M Airport Link Huamark The Mall Bangka...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-07-31 05:05:51 | เข้าชม 53 ครั้ง
มอเตอร์เวย์พระราม 9 เดอะมอลล์ บางกะปิ DIY 3ชั้น 3นอน 3น้ำ 3แอร
ให้บ้านกลางเมือง 3ชั้น เดอะมอลล์ บางกะปิ DIY3นอน 3น้ำ 3แอร์ สภาพบ้านใหม่ มีสโมสร ฟิตเนต สระว่ายน้ำ เดอะปารีส มอเตอร์เวย์พระราม 9 17,998 B-M The Mall Bangkapi DIY for a 3-storey townhouse 3bed 3bath ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-07-31 04:58:37 | เข้าชม 42 ครั้ง
  มอเตอร์เวย์พระราม 9 เดอะมอลล์ บางกะปิ DIY  3ชั้น 3นอน 3น้ำ 3แอร
เดอะมอลล์ บางกะปิ DIY 3ชั้น 3นอน 3น้ำ 3แอร์ มอเตอร์เวย์พระราม 9
เดอะมอลล์ บางกะปิ DIY ให้บ้านกลางเมือง 3ชั้น 3นอน 3น้ำ 3แอร์ สภาพบ้านใหม่ มีสโมสร ฟิตเนต สระว่ายน้ำ เดอะปารีส มอเตอร์เวย์พระราม 9 17,998 B-M The Mall Bangkapi DIY for a 3-storey townhouse 3bed 3bath...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-07-31 03:31:45 | เข้าชม 34 ครั้ง
เดอะมอลล์ บางกะปิ DIY  3ชั้น 3นอน 3น้ำ 3แอร์  มอเตอร์เวย์พระราม 9
Airport Link หัวหมาก มอเตอร์เวย์พระราม 9 เดอะมอลล์ 3ชั้น 3นอน 3แอ
Airport Link หัวหมาก เดอะมอลล์ บางกะปิ DIY ให้บ้านกลางเมือง 3ชั้น 3นอน 3น้ำ 3แอร์ สภาพบ้านใหม่ มีสโมสร ฟิตเนต สระว่ายน้ำ เดอะปารีส มอเตอร์เวย์พระราม 9 17,999 B-M Airport Link Huamark The Mall Bangk...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-07-31 03:24:37 | เข้าชม 37 ครั้ง
BH2308 ให้เช่า Bugaan krungthep kreetha บ้านเดี่ยว 3 ชั้น
BH2308 ให้เช่า Bugaan krungthep kreetha บ้านเดี่ยว 3 ชั้น หรูทันสมัย มีลิฟท์ Rooftop วิวสระว่ายน้ำ พร้อมเข้าอยู่มีลิฟท์ มีสวนภายในบ้าน Rooftop วิวสระว่ายน้ำ พร้อมเข้าอยู่ ติดต่อ : คุณบัว 荷花 Agent 0...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-07-30 21:49:37 | เข้าชม 284 ครั้ง
BH2308 ให้เช่า Bugaan krungthep kreetha บ้านเดี่ยว 3 ชั้น
ให้เช่าที่ดินเปล่า ซอยรามคำแหง 79/2 พื้นที่ 163.3 ตารางวา สนใจโทร 083 077 2631
ให้เช่าที่ดินเปล่า ซอยรามคำแหง 79/2 พื้นที่ 163.3 ตารางวา สนใจโทร 083 077 2631 ขนาดพื้นที่ 163.3 ตารางวา หรือ 652 ตารางเมตร กว้างยาวโดยประมาณ 20 X 32 เมตร ติดคลองแสนแสบ ห่างจาก ถนนรามคำแหง 150 ...
ขายที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2023-07-30 14:45:47 | เข้าชม 308 ครั้ง
ขายที่ดิน 333 ตรว. พร้อมบ้านเช่าชั้นเดียว 11 ห้อง ซอยลาดพร้าว 101
รหัส # PL659 ขายที่ดิน 333 ตรว. พร้อมบ้านเช่าชั้นเดียว 11 ห้อง ซอยลาดพร้าว 101 เหมาะสร้างบ้าน Apartment หรือสำนักงาน *** ราคาขาย 43,290,000 บาท (130,000 บาท /ตารางวา) รหัสทรัพย์:: PL659 ติดต่อ...
ขายที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2023-07-30 12:00:51 | เข้าชม 184 ครั้ง
ขายบ้านพร้อมที่ดิน 80 ตร.วา โยธินพัฒนา 3 ใกล้เลียบด่วน
รหัส# TO322 ขายบ้านพร้อมที่ดิน 80 ตร.วา ซอยโยธินพัฒนา 3 ใกล้สนามไดร์ฟกอล์ฟโพธาลัย ใกล้เลียบด่วน *** ราคาขาย 9.7 ล้านบาท รหัสทรัพย์ # TO322 ติดต่อ:: ฐิติพรรณ (ตุ่น) 0942823961 โทร/Line:: 09428...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-07-30 11:34:31 | เข้าชม 313 ครั้ง
ขายบ้านพร้อมที่ดิน 80 ตร.วา โยธินพัฒนา 3 ใกล้เลียบด่วน
BH2305 ให้เช่าอาคารพาณิชย์ 3 คูหา 4ชั้นครึ่ง โชว์รูมติดถนน ย่านพร
BH2305 ให้เช่าอาคารพาณิชย์ 3 คูหา 4ชั้นครึ่ง มีดาดฟ้า ทะลุกันทุกชั้นเหมาะทำออฟฟิศ โชว์รูม ติดถนน ย่านพระราม9 รามคำแหง หัวหมาก บางกะปิ ติดต่อ : คุณบัว 荷花 Agent 0936464597, 0826914598 Line : Bua093 ...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2023-07-30 11:28:58 | เข้าชม 283 ครั้ง
ให้เช่าทาวน์โฮม 3 ชั้น 3 นอน คาซ่าซิตี้ รามคำแหง 74-76 ใกล้นิด้า
รหัส# KB132 ให้เช่าทาวน์โฮม 3 ชั้น 3 ห้องนอน โครงการคาซ่าซิตี้ รามคำแหง 74-76 ใกล้นิด้า ใกล้ MRT สายสีส้ม กำลังก่อสร้าง เลี้ยงสัตว์ได้ *** ราคาเช่า 25,000 บาท/เดือน รหัสทรัพย์ :: KB132 ติดต่อ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-07-30 09:20:06 | เข้าชม 34 ครั้ง
ให้เช่าทาวน์โฮม 3 ชั้น 4 นอน พลัสซิตี้พาร์ค พระราม9 ใกล้เอแบคหัวห
รหัส# KB133 ให้เช่าทาวน์โฮม 3 ชั้น 3 ห้องนอน โครงพลัสซิตี้ พาร์ค พระราม 9 หัวหมาก แต่งครบ พร้อมเฟอร์ ใกล้เอแบคหัวหมาก *** ราคาเช่า 25,000 บาท/เดือน รหัสทรัพย์ :: KB133 ติดต่อ:: ฐิติพรรณ (ตุ่น)...