ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี
แผนที่บ้านและที่ดิน เชียงใหม่
  • ที่ดินเปล่า
  • ที่ดินพร้อมบ้าน
  • ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างอื่นๆ

โฆษณาขายบ้านและที่ดินเชียงใหม่

ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า  MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 857 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง

ประกาศขายบ้านและที่ดิน อำเภอแม่แตง เชียงใหม่ แสดงแผนที่บ้านและที่ดิน

ผลการค้นหาประกาศขายบ้านและที่ดิน 507 รายการ (0.05 วินาที)
ต้องการซื้อบ้านหรือที่ดิน สวนพลู เย็นอากาศ
ที่ดิน อำเภอแม่แตง เชียงใหม่ ขายที่ดิน อำเภอแม่แตง เชียงใหม่ บ้าน อำเภอแม่แตง เชียงใหม่ ขายบ้าน อำเภอแม่แตง เชียงใหม่
ที่ดินแบ่งขายแม่แตงใกล้ตลาดแม่มาลัย 104.9 ตร.ว.
ขายที่ดิน ตำบลสันมหาพน อำเภอ แม่แตง จังหวัดเชียงใหม่ เนื้อที่ 104.9 ตรว ราคา 472,050 บาท (ฟรีโอน) . สถานที่ใกล้เคียง - ตลาดแม่มาลัย 2 กม. - โลตัสแม่แตง 2 กม - สถานีตำรวจภูธรแม่แตง 4 กม. - AIR D...
ขายที่ดิน เชียงใหม่ | 2022-05-01 16:02:46 | เข้าชม 422 ครั้ง
ที่ดินแบ่งขายแม่แตงใกล้ตลาดแม่มาลัย 104.9 ตร.ว.
ขายกิจการรีสอร์ทบรรยากาศสุดชิล สไตล์อินดี้ วิวภูเขาและวิวทุ่งนา 360 องศา อ.แม่แตง เชียงใหม่
ขายกิจการรีสอร์ทบรรยากาศสุดชิล สไตล์อินดี้ วิวภูเขาและวิวทุ่งนา 360 องศา อ.แม่แตง เชียงใหม่ https://youtu.be/lG55quLlFXA ที่ดินโฉนด 4 ไร่เศษ ราคา 20,000,000 บาท เช่า 75,000 บาท/เดือน จุดเด่...
ขายบ้านและที่ดิน เชียงใหม่ | 2022-04-28 06:50:03 | เข้าชม 379 ครั้ง
รหัสทรัพย์ 143 ขายที่ดิน แม่แตงเ ชียงใหม่ ขนาด 172-0-27 ไร่ พร้อมสระน้ำ เหมาะแก่การสร้างที่พักหรือบ้านพักตากอากาศส่วนตัว
. รหัสทรัพย์: 143 ขายที่ดินแม่แตงเชียงใหม่ ขนาดใหญ่ ราคาไร่ละ 550,000 บาท ที่ดินขนาด 172-0-27 ไร่ พร้อมสระน้ำ เหมาะแก่การสร้างที่พักหรือบ้านพักตากอากาศส่วนตัว ติดต่อ บริษัท วีอาร์โกลบอล พร็อพเพอร์...
ขายที่ดิน เชียงใหม่ | 2022-04-27 15:52:46 | เข้าชม 254 ครั้ง
ขายที่ดิน 7 ไร่ ต.ขี้เหล็ก อ.แม่แตง เชียงใหม่
ขายที่ดิน 7 ไร่ ต.ขี้เหล็ก อ.แม่แตง เชียงใหม่ ขายเหมา 8,500,000.-บาท (เฉลี่ย 3,035.-บาท /ตร.ว.) รายละเอียด -เนื้อที่ 7 ไร่ (2,800 ตร.ว.) -เอกสารสิทธิ์โฉนด -ติดทางสาธารณะ 95 เมตร ลึก 122 เมตร...
ขายที่ดิน เชียงใหม่ | 2022-04-02 06:45:12 | เข้าชม 145 ครั้ง
ขายที่ดิน 7 ไร่ ต.ขี้เหล็ก อ.แม่แตง เชียงใหม่
ที่ดินแบ่งขายแม่แตงใกล้ตลาดแม่มาลัย 104.9 ตร.ว.
ขายที่ดิน เชียงใหม่ | 2022-03-30 11:08:05 | เข้าชม 439 ครั้ง
ที่ดินแบ่งขายแม่แตงใกล้ตลาดแม่มาลัย 104.9 ตร.ว.
ขายที่ดิน 33-0-74 ไร่ ต.อินทขิล อ.แม่แตง เชียงใหม่
ขายที่ดิน 33-0-74 ไร่ ต.อินทขิล อ.แม่แตง เชียงใหม่ ขายไร่ละ 700,000.-฿ (1,750.-฿/ตร.ว.) ราคารวม 23,229,500.-฿ พร้อมโอน รายละเอียด -เนื้อที่ 33-0-74 ไร่ (13,274 ตร.ว.) -เอกสารสิทธิ์โฉนด -หน้า...
ขายที่ดิน เชียงใหม่ | 2022-03-30 07:59:54 | เข้าชม 375 ครั้ง
ขายที่ดิน 33-0-74 ไร่ ต.อินทขิล อ.แม่แตง เชียงใหม่
ขายที่ดินติดน้ำปิงดินดี น้ำดี ติดถนนสาธารณะ
ขายที่ดินแม่แตง​ #ขายที่ดินติดแม่น้ำปิง​ เนื้อที่​ 4-2-93 ไร่ ยกแปลง 4,900,000 หน้ากว้างติดถนน ม. ลึก ม. ที่ตั้ง​ ​ ต.ขี้เหล็ก​ อ.แม่แตง จ.เชียงใหม่ ใกล้แหล่งท่องเที่ยงแม่แตง​ แก่งกึ้ด​ ปางช้าง​ เ...
ขายที่ดิน เชียงใหม่ | 2022-03-27 01:30:24 | เข้าชม 311 ครั้ง
ขายที่ดินติดน้ำปิงดินดี น้ำดี ติดถนนสาธารณะ
ที่นส3ก.268ว.8.5ส. เขา น้ำ ต.บ้านเป้า แม่แตง ชม.
ขายที่ดิน นส3ก. 268 ตรว. 850,000บ. สดหรือผ่อนได้ ประปาไฟฟ้า วิวเขา แม่น้ำปิง ต.บ้านเป้า อ.แม่แตง เชียงใหม่ ขายแบบผ่อนยาวได้ผ่อนซื้อกับเจ้าของและใช้ประโยชน์ในพื้นที่ได้เลย 850,000 บาท ดาวน์ 2 หมื่...
ขายที่ดิน เชียงใหม่ | 2022-03-22 08:11:18 | เข้าชม 241 ครั้ง
ที่นส3ก.268ว.8.5ส. เขา น้ำ ต.บ้านเป้า แม่แตง ชม.
ขายบ้านพักตากอากาศ 4-3-73.2 ไร่ อ.แม่แตง เชียงใหม่
ขายบ้านพักตากอากาศ 4-3-73.2 ไร่ อ.แม่แตง เชียงใหม่ ราคา 9 ล้านบาท ** ค่าธรรมเนียมและค่าใช้จ่ายอื่น ๆ ในการโอนกรรมสิทธิ์คนละครึ่ง ** รายละเอียด -เนื้อที่กว้างขวาง 4-3-73.2 ไร่ (1,973.2 ตร.ว....
ขายบ้าน เชียงใหม่ | 2022-03-19 07:45:20 | เข้าชม 311 ครั้ง
ขายบ้านพักตากอากาศ 4-3-73.2 ไร่ อ.แม่แตง เชียงใหม่
ขายบ้านสวนแม่แตง​ เนื้อที่​ 8​ ไร่​ 1​ งาน
ขายบ้านสวนแม่แตง​ เนื้อที่​ 8​ ไร่​ 1​ งาน มีพื้นที่ไว้ทำประโยชน์มากมาย รหัสทรัพย์ : NV002 ขายเพียง​ 12​ ล้านบาท ค่าใช้จ่ายวันโอนคนละครึ่ง บ้านสวนแม่แตง​ เนื้อที่​ 8​ ไร่​ 1​ งานกว่า​ มีบ้าน...
ขายบ้าน เชียงใหม่ | 2022-03-17 01:58:51 | เข้าชม 508 ครั้ง