ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี
แผนที่บ้านและที่ดิน เชียงใหม่
  • ที่ดินเปล่า
  • ที่ดินพร้อมบ้าน
  • ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างอื่นๆ

โฆษณาขายบ้านและที่ดินเชียงใหม่

ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า  MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 849 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง

ประกาศขายบ้านและที่ดิน อำเภอสารภี เชียงใหม่ แสดงแผนที่บ้านและที่ดิน

ผลการค้นหาประกาศขายบ้านและที่ดิน 2,631 รายการ (0.16 วินาที)
ต้องการซื้อบ้านหรือที่ดิน สวนพลู เย็นอากาศ
ที่ดิน อำเภอสารภี เชียงใหม่ ขายที่ดิน อำเภอสารภี เชียงใหม่ บ้าน อำเภอสารภี เชียงใหม่ ขายบ้าน อำเภอสารภี เชียงใหม่
ให้เช่าบ้านเดี่ยว โครงการสารภีใกล้ตัวเมือง
[ * Rajavej hospital *89 Plaza *Varee School *Airport Plaza *Nong Hoi market รหัส : AGNP62 ให้เช่าบ้านเดี่ยว โครงการสารภีเหมาะสำหรับผู้ที่มองหาที่อยู่อาศัยที่ใกล้ตัวเมืองมากที่สุด -3 นอ...
ขายบ้าน เชียงใหม่ | 2021-09-16 03:04:55 | เข้าชม 419 ครั้ง
ให้เช่าบ้านเดี่ยว โครงการสารภีใกล้ตัวเมือง
ให้เช่าบ้านเดี่ยวใกล้เมืองโรงเรียนนานาชาติ
*Promenade *89 Plaza *Unicity *ABS *Nong Hoi market รหัส : AGNP63 ให้เช่าบ้านเดี่ยวตกแต่งครบใกล้เมือง และโรงเรียนนานาชาติ 3นอน 2น้ำ ที่ดิน 55 ตรว พื้นใช้สอย 135 ตรม มีแอร์...
ขายบ้าน เชียงใหม่ | 2021-09-16 02:59:17 | เข้าชม 282 ครั้ง
ให้เช่าบ้านเดี่ยวใกล้เมืองโรงเรียนนานาชาติ
ขายที่ดินติดลำเหมือง แปลงสวย 328 ตร.ว. อ.สารภี เชียงใหม่
ขายที่ดินติดลำเหมือง แปลงสวย 328 ตร.ว. อ.สารภี เชียงใหม่ ราคารวม 4,920,000.-บาท (15,000.-บาท/ตร.ว.) รายละเอียด -เนื้อที่ 328 ตร.ว. -หน้ากว้างติดทางสาธารณะ 31 เมตร -ด้านข้างติดลำเหมืองยาว ...
ขายที่ดิน เชียงใหม่ | 2021-09-15 03:52:21 | เข้าชม 615 ครั้ง
ขายที่ดินติดลำเหมือง แปลงสวย 328 ตร.ว. อ.สารภี เชียงใหม่
ขายบ้านสุดหรู 5 นอนอ 7 น้ำ 2 จอด ดีไซต์สุดหรูหรา
ประสบการณ์การใช้ชีวิตที่เปลี่ยนไป ในบ้านที่หรูหราสถาปัตยกรรมธรรมชาติ และศิลปะในปัจจุบัน ผสมผสานกันเพื่อกำหนดนิยามใหม่ของความหรูหราโดยบ้านที่ไม่เพียงแต่มีคุณภาพ และความสง่างามเท่านั้น แต่ยังมีความพิ...
ขายบ้าน เชียงใหม่ | 2021-09-14 17:32:00 | เข้าชม 369 ครั้ง
ขายบ้านสุดหรู 5 นอนอ 7 น้ำ 2 จอด ดีไซต์สุดหรูหรา
ให้เช่าบ้านสวย 2 ชั้น พร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัว ท่าวังตาล อ.สารภี เชียงใหม่
ให้เช่าบ้านสวย 2 ชั้น พร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัว ท่าวังตาล อ.สารภี เชียงใหม่ ค่าเช่า 40,000.-บาท/เดือน รายละเอียด - เนื้อที่ 85 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 258 ตร.ม. - 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ - เฟอร์นิเจอร์ค...
ขายบ้าน เชียงใหม่ | 2021-09-14 03:10:06 | เข้าชม 334 ครั้ง
บ้านเดี่ยว ชั้นเดียว สไตล์นอร์ดิก สร้างใหม่ สารภี
บ้านเดี่ยว ชั้นเดียว สร้างใหม่ โซนสารภี เนื้อที่ 54 ตรว. พื้นที่ใช้สอย 115 ตรม. - 3 ห้องนอน - 2 ห้องน้ำ - 1 ห้องครัว - 1 โซนรับประทานอาหาร - 1 ห้องรับแขก - 2 ที่จอดรถ - พื้นที่...
ขายบ้าน เชียงใหม่ | 2021-09-14 00:41:40 | เข้าชม 282 ครั้ง
บ้านเดี่ยว ชั้นเดียว สไตล์นอร์ดิก สร้างใหม่ สารภี
ขายบ้านสไตล์รีสอร์ท หรูหรา ขนาดตัวบ้านใหญ่มาก
ขายบ้านสไตล์รีสอร์ท หรูหรา ขนาดพื้นทั้งในและนอกตัวบ้านใหญ่มาก ห้องนอน : 5 ห้องน้ำ : 7 โรงรถ : 2 พื้นที่ : ประมาณ. 1,000 ตร.ม ขนาดที่ดิน : 1 ไร่ 1 งาน 43.8 ตารางวา (2,175.2 ตารางเมตร) พิเศษ: ส...