ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี
แผนที่บ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร
  • ที่ดินเปล่า
  • ที่ดินพร้อมบ้าน
  • ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างอื่นๆ

โฆษณาขายบ้านและที่ดินกรุงเทพมหานคร

ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า  MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 849 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง

ประกาศขายบ้านและที่ดิน เขตคลองสามวา กรุงเทพมหานคร แสดงแผนที่บ้านและที่ดิน

ผลการค้นหาประกาศขายบ้านและที่ดิน 6,202 รายการ (-0.28 วินาที)
ต้องการซื้อบ้านหรือที่ดิน สวนพลู เย็นอากาศ
ที่ดิน เขตคลองสามวา กรุงเทพมหานคร ขายที่ดิน เขตคลองสามวา กรุงเทพมหานคร บ้าน เขตคลองสามวา กรุงเทพมหานคร ขายบ้าน เขตคลองสามวา กรุงเทพมหานคร
ที่ดิน 79 ตรว. หมู่บ้านปัญญาเลคโฮม ถ.นิมิตใหม่
ขายที่ดินเปล่า 79 ตรว. หมู่บ้าน ปัญญาเลคโฮม ถ.นิมิตใหม่ ซอย2 รูปแปลงสวยเหมาะสำหรับปลูกบ้าน ราคา : 2,765.000.-ลบ 35,000บาท /ตรว. พิกัด: https://bit.ly/2QLzfmX สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม: Call.091-787...
ขายที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2022-04-11 05:20:00 | เข้าชม 163 ครั้ง
ที่ดิน 79 ตรว. หมู่บ้านปัญญาเลคโฮม ถ.นิมิตใหม่
บ้านเดี่ยว 72 ตรว. Phanason Garden Home 5
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 72 ตรว. หมู่บ้านพนาสนธิ์ การ์เด้นโฮม 5 Phanason Garden Home 5 ถ.เลียบคลองสอง ราคา : 5.8.- ลบ. ติดต่อ: คุณชัยนิวัตน์ ดูทรัพย์อื่นๆ คลิก >> https://bit.ly/2QVhlOU Call. 063-416...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2022-04-11 05:17:03 | เข้าชม 172 ครั้ง
บ้านเดี่ยว 72 ตรว. Phanason Garden Home 5
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 64 ตรว. สัมมากร มีนบุรี 3
ขายด่วน! ไม่แพง บ้านเดี่ยว 2 ชั้น สัมมากร มีนบุรี 3 SAMMAKORN MINBURI 3 (มาตรฐาน บริษัท สัมมากร จำกัด(มหาชน))สถานที่ตั้ง ซอยสามวา 20 ถนนสามวา แขวงบางชัน เขตคลองสามวา กรุงเทพมหานคร 10510 เนื้อที่ 64 ต...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2022-04-11 03:59:38 | เข้าชม 125 ครั้ง
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 64 ตรว. สัมมากร มีนบุรี 3
บ้านเดี่ยว 73 ตรว. ม.เดอะ เซนโทร รามอินทรา109
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 73.3 ตรว. หมู่บ้าน เดอะ เซนโทร รามอินทรา 109 ถ.พระยาสุเรนท์ ติดถนนเมน ตกแต่งสวน วิวสวย ฿10,450,000 พิกัด: https://bit.ly/3m4UETQ สนใจติดต่อ: คุณอ้อม 094 415 6947 ดูทรัพย์อื่น...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2022-04-11 03:15:49 | เข้าชม 418 ครั้ง
บ้านเดี่ยว 73 ตรว. ม.เดอะ เซนโทร รามอินทรา109
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 25 ตรว. หมู่บ้านเฟื่องฟ้า
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 25 ตรว. หมู่บ้านเฟื่องฟ้า ซ.พระยาสุเรนทร์12 renovateใหม่ พร้อมอยู่ ฿1,700,000 สนใจติดต่อ: คุณทิพรดา Tel. 089-114-9329 ดูทรัพย์อื่นๆ คลิก>>https://bit.ly/3kwdvXA Line-ID:aunbb3132...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2022-04-11 02:54:07 | เข้าชม 147 ครั้ง
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 25 ตรว. หมู่บ้านเฟื่องฟ้า
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 17 ตรว. ม.ร่มทิพย์วิลเลจ ซ.3
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 17.9 ตรว. หมู่บ้านร่มทิพย์วิลเลจ ซอย3 ถ.หทัยราษฎร์33 ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู ต่อเติมเต็มพื้นที่ หลังมุม ฿1,490,000 สนใจติดต่อ: คุณทิพรดา Tel. 089-114-9329 ดูทรัพย์อื่นๆ> https://bit....
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2022-04-11 02:27:30 | เข้าชม 383 ครั้ง
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 17 ตรว. ม.ร่มทิพย์วิลเลจ ซ.3
ที่ดิน 103 ตรว. ซ.สุเหร่าคลองหนึ่ง15 แยก2
ที่ดิน 103 ตรว. ซอยสุเหร่าคลองหนึ่ง15แยก2 ถนนหทัยราษฎร์ เข้าซอยเพียง300เมตร เหมาะสำหรับปลูกบ้านอยู่อาศัย ฿2,575,000 (฿25,000/ตรว.) สนใจติดต่อ คุณณภัทร 081-402-4145 ดูทรัพย์อื่นๆ>>https://bit.ly/36E3...
ขายที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2022-04-11 02:12:51 | เข้าชม 148 ครั้ง
ที่ดิน 103 ตรว. ซ.สุเหร่าคลองหนึ่ง15 แยก2
อาคารพาณิชย์ 3.5 ชั้น 17 ตรว. ม.เมืองทรัพย์ธานี
ขายอาคารพาณิชย์ 3.5 ชั้น 17 ตรว. หมู่บ้านเมืองทรัพย์ธานี เลียบคลองสอง25 ถนนรามอินทรา119 เหมาะสำหรับอยู่อาศัย ค้าขายได้ Location: https://goo.gl/maps/afspkgziNEfnuTA68 ฿2,900,000 สนใจติดต่อ: คุณทิพร...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2022-04-11 01:49:44 | เข้าชม 635 ครั้ง
อาคารพาณิชย์ 3.5 ชั้น 17 ตรว. ม.เมืองทรัพย์ธานี
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 16 ตรว. หมู่บ้านเคซี 1
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 16 ตร.วา. หมู่บ้านเคซี 1 รามอินทรา ถนนหทัยราษฎร์39 คลองสามวา เลียบด่วนจตุโชติ ใกล้สวนสาธารณะของหมู่บ้าน Location: https://goo.gl/maps/sxcrHpdEPnH6mX1q7 ฿1,500,000 สนใจติดต่อ: ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2022-04-11 01:45:03 | เข้าชม 129 ครั้ง
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 16 ตรว. หมู่บ้านเคซี 1
บ้าน 2 ชั้น 65.1 ตรว. หมู่บ้านชัยพฤกษ์ รามอินทรา
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 65.1 ตรว. หมู่บ้านชัยพฤกษ์ รามอินทรา ถ.พระยาสุเรนทร์30 หลังมุม ราคา: 6,500,000 ลบ. พิกัด: https://goo.gl/maps/BQtfT69GMEbp9MDi6 สนใจติดต่อ คุณพิชญ์สินี 082-565-4164 LINE : P...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2022-04-11 01:07:32 | เข้าชม 301 ครั้ง
บ้าน 2 ชั้น 65.1 ตรว. หมู่บ้านชัยพฤกษ์ รามอินทรา
ทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น 28 ตรว. หมู่บ้าน KC8 ซ.ไทยรามัญ
ขายทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้านเค.ซี รามอินทรา 8 ซอย 25 ถนนไทยรามัญ แขวงสามวาตะวันตก เขตคลองสามวา กรุงเทพมหานคร ขนาดที่ดิน : 28 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย : 120 ตารางเมตร ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ต่อเติมครัว พร้อมเ...