ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี
แผนที่บ้านและที่ดิน ปทุมธานี
  • ที่ดินเปล่า
  • ที่ดินพร้อมบ้าน
  • ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างอื่นๆ

โฆษณาขายบ้านและที่ดินปทุมธานี

ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า  MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 865 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง

ประกาศขายบ้านและที่ดิน อำเภอธัญบุรี ปทุมธานี แสดงแผนที่บ้านและที่ดิน

ผลการค้นหาประกาศขายบ้านและที่ดิน 4,953 รายการ (0.44 วินาที)
ต้องการซื้อบ้านหรือที่ดิน สวนพลู เย็นอากาศ
ที่ดิน อำเภอธัญบุรี ปทุมธานี ขายที่ดิน อำเภอธัญบุรี ปทุมธานี บ้าน อำเภอธัญบุรี ปทุมธานี ขายบ้าน อำเภอธัญบุรี ปทุมธานี
ขายที่ดิน 36 ไร่ คลองแปด อ.ธัญบุรี จ.ปทุมธานี
ที่ดินเป็นรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า ติดถนนเลียบคลองรังสิต คลองแปด หน้ากว้างด้านติดถนนประมาณ 39 เมตร ด้านหลังของที่ดินกว้างประมาณ 46 เมต ลึกประมาณ 1,473 เมตร ทำเลอยู่ใกล้แหล่งชุมชน ใกล้โรงเรียน ใกล้ห้างสรรพ...
ขายที่ดิน ปทุมธานี | 2023-08-24 13:28:47 | เข้าชม 58 ครั้ง
ขายที่ดิน 36 ไร่ คลองแปด อ.ธัญบุรี จ.ปทุมธานี
ขายที่ดิน 95 ไร่ คลองหนึ่ง ใกล้ฟิวเจอร์พาร์ค ถนนรังสิต-นครนายก อ.ธัญบุรี จ.ปทุมธานี
ที่ดินเป็นรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า ติดถนนเลียบคลองรังสิต ถนนรังสิต-นครนายก คลองหนึ่ง หน้ากว้างติดถนนประมาณ 100 เมตร อยู่ห่างจากฟิวเจอร์พาร์ครังสิต เพียง 1.7 กม. ทำเลอยู่ในย่านชุมชน ใกล้ฟิวเจอร์พาร์ครังสิต...
ขายที่ดิน ปทุมธานี | 2023-08-24 13:21:22 | เข้าชม 65 ครั้ง
ให้เช่าทาวน์เฮาส์ พฤกษาวิลล์ รังสิต-คลองสอง
LVtok52150 ให้เช่าทาวน์เฮาส์ พฤกษาวิลล์ รังสิต-คลองสอง / Pruksa Ville Rangsit-Klong 2 ติด ถ.รังสิตนครนายก คลองสอง ราคาเช่า : 14,000 บาท/เดือน (รวมค่าส่วนกลางแล้ว) จ่ายเงินประกัน 2 เดือน + ค่าเช่า...
ขายบ้าน ปทุมธานี | 2023-08-24 10:47:44 | เข้าชม 314 ครั้ง
ให้เช่าทาวน์เฮาส์  พฤกษาวิลล์ รังสิต-คลองสอง
ให้เช่าบ้านเดี่ยว เพรสทีจ ฟิวเจอร์-รังสิต Prestige Future-Rangsit
HR2316 ให้เช่าบ้านเดี่ยว 2ชั้น เพรสทีจ ฟิวเจอร์-รังสิต Prestige Future-Rangsit 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ พื้นที่ใช้สอย 155 ตรม.ยังไม่เคยอยู่อาศัย บ้านเฟอร์ครบ มีทุกอย่าง เดือนละ 50,000บาท : ติดต่อ : คุณ...
ขายบ้าน ปทุมธานี | 2023-08-24 08:09:50 | เข้าชม 384 ครั้ง
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น ม.ภัทสร 4 โคงการติดถนน รังสิต-นครนายก
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น ม.ภัทสร 4 โคงการติดถนน รังสิต-นครนายก ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ ถนน รังสิต - นครนายก ต.ประชาธิปัตย์ อำเภอธัญบุรี ปทุมธานี 246 ตร.ม 126.7 ตร.ว 3 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ 2 ห้องนั่งเล่น 1 ห้อ...
ขายบ้าน ปทุมธานี | 2023-08-23 13:43:31 | เข้าชม 64 ครั้ง
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น ม.ภัทสร 4 โคงการติดถนน รังสิต-นครนายก
ให้เช่าทาวเฮ้าส์ 2ชั้น หมู่บ้านฟ้าลากูน ถนนรังสิตนครนายก44 คลอง1
ให้เช่าทาวเฮ้าส์ 2ชั้น หมู่บ้านฟ้าลากูน ถนนรังสิตนครนายก44 คลอง1 รังสิต ใกล้ฟิวเจอร์พาร์ค พท.18 ตรว. 3นอน 2น้ำ แอร์3มีเฟอร์บางส่วน มีเตียง,ตู้เสื้อผ้า1ชุดห้องใหญค่ะ โต๊ะทานข้าว ตู้เย็นและแอร์ห้องนอน3...
ขายบ้าน ปทุมธานี | 2023-08-23 11:23:01 | เข้าชม 341 ครั้ง
ให้เช่า 2ชั้น หมู่บ้านฟ้าลากูน ถนนรังสิตนครนายก44 คลอง1 รังสิต
ให้เช่าทาวเฮ้าส์ 2ชั้น หมู่บ้านฟ้าลากูน ถนนรังสิตนครนายก44 ธัญญะคลอง1 รังสิต ใกล้ฟิวเจอร์พาร์ค พท. 18 ตรว. 3ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1ห้องครัว จอดรถในบ้าน 1 คัน จอดหน้าบ้าน 1 คัน แอร์ 3 ตัว เตียง,ตู้,ที่นอ...
ขายบ้าน ปทุมธานี | 2023-08-23 07:39:42 | เข้าชม 214 ครั้ง
ขายบ้านสวย 2 ชั้น ขนาดใหญ่พิเศษ (แปลงมุม) อ.ธัญบุรี จ.ปทุมธานี
ขายบ้านสวย 2 ชั้น ขนาดใหญ่พิเศษ (แปลงมุม) หมู่บ้านซื่อตรงโคซี่ คลอง 6 เฟส 2 ถนนรังสิต-นครนายก ต.รังสิต อ.ธัญบุรี จ.ปทุมธานี ราคา 5,980,000 บาท เนื้อที่ 83.9 ตารางวา จำนวน 6 ห้องนอน จำนว...
ขายบ้าน ปทุมธานี | 2023-08-22 09:08:49 | เข้าชม 102 ครั้ง
P1 บ้านเดี่ยว สถาพร รังสิต คลอง 3
รหัสทรัพย์สิน 4506 บ้านเดี่ยว หมู่บ้าน สถาพร รังสิต คลอง 3 ที่ตั้ง ถนนรังสิต-นครนายก คลอง 3 ตำบลบึงยี่โถ อำเภอธัญบุรี จังหวัดปทุมธานี 12130 รายละเอียดทรัพย์ - บ้านเดี่ยว 2 ชั้น, ขนาดที่ดิน 68 ต...
ขายบ้าน ปทุมธานี | 2023-08-22 06:21:48 | เข้าชม 74 ครั้ง
P1 บ้านเดี่ยว สถาพร รังสิต คลอง 3
ขายบ้าน ทาวน์เฮ้าส์ พร้อมอยู่ หมู่บ้าน ธราดล รังสิต-คลอง7
ขายบ้าน ทาวน์เฮ้าส์ พร้อมอยู่ หมู่บ้าน ธราดล รังสิต-คลอง7 ที่ตั้ง : หมู่บ้าน ธราดล รังสิต-คลอง7 เลขที่ 218/38 ถ.รังสิต-นครนายก ต.ลำผักกูด อ.ธัญบุรี จ.ปทุมธานี รหัสทรัพย์ : KL00106166 ราคาขาย : 1,29...
ขายบ้าน ปทุมธานี | 2023-08-22 02:35:47 | เข้าชม 118 ครั้ง
ขายบ้าน ทาวน์เฮ้าส์ พร้อมอยู่ หมู่บ้าน ธราดล รังสิต-คลอง7
ให้เช่าบ้านเดี่ยว 2ชั้น ถนนรังสิต-นครนายก เพรสทีจ ฟิวเจอร์-รังสิต
HR2469 ให้เช่าบ้านเดี่ยว 2ชั้น ถนนรังสิต-นครนายก เพรสทีจ ฟิวเจอร์-รังสิต Prestige Future-Rangsit 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ พื้นที่ใช้สอย 180ตรม.ใหม่ยังไม่เคยมีใครอยู่อาศัย : ติดต่อ : คุณ เอก : 061-241 ...
ขายบ้าน ปทุมธานี | 2023-08-21 19:26:01 | เข้าชม 68 ครั้ง
ให้เช่าบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านซื่อตรงโคซี่ คลองหก รังสิต-ธัญญ
ให้เช่าบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านซื่อตรงโคซี่ คลองหก รังสิต-ธัญญะ ใกล้บิ๊กซีคลองหก และมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคล ธัญบุรี พื้นที่ 60 ตร.ว. 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ บ้านสวยมีสวนรอบบ้านกว้าง บ้านพ...
ขายบ้าน ปทุมธานี | 2023-08-21 13:03:16 | เข้าชม 103 ครั้ง
EPL-HR2469 ให้เช่าบ้านเดี่ยว 2ชั้น ถนนรังสิต-นครนายก เพรสทีจ
EPL-HR2469 ให้เช่าบ้านเดี่ยว 2ชั้น ถนนรังสิต-นครนายก เพรสทีจ ฟิวเจอร์-รังสิต Prestige Future-Rangsit 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ พื้นที่ใช้สอย 180ตรม.ใหม่ยังไม่เคยมีใครอยู่อาศัย : ติดต่อ : คุณ เอก : 061-...
ขายบ้าน ปทุมธานี | 2023-08-19 20:59:03 | เข้าชม 89 ครั้ง
ให้เช่า บ้านเดี่ยว หมู่บ้าน พรพิมาน คลอง 5 ถ.รังสิต-นครนายก
LVpop52017 ให้เช่า บ้านเดี่ยว หมู่บ้าน พรพิมาน คลอง 5 ถ.รังสิต-นครนายก หลังมบ.ติดถนนเลียบด่วนมอเตอร์เวย์ออกลำลูกกา ราคาเช่า : 5,000 บาท/เดือน (อยู่ครอบครัวไม่เกิน 4 คน 5,000.- เกินจากนั้นบวกหัวละ ...
ขายบ้าน ปทุมธานี | 2023-08-18 17:28:02 | เข้าชม 106 ครั้ง
ให้เช่า บ้านเดี่ยว หมู่บ้าน พรพิมาน คลอง 5 ถ.รังสิต-นครนายก
ให้เช่า บ้านลุมพินี ทาวน์วิลล์ รังสิตคลอง 2
LVpop52019 ให้เช่า บ้านลุมพินี ทาวน์วิลล์ รังสิตคลอง 2 Baan Lumpini Town Ville Rangsit Klong 2 ราคาเช่า : 7,000 บาท/เดือน รวมค่าส่วนกลางแล้ว (มัดจำบ้าน 21,000 บาท รวมแรกเข้า 28,000 บาท) ที่ตั้ง...
ขายบ้าน ปทุมธานี | 2023-08-18 17:06:55 | เข้าชม 123 ครั้ง
ให้เช่า บ้านลุมพินี ทาวน์วิลล์ รังสิตคลอง 2
BH2326 ให้เช่าอาคาร 3ชั้นครึ่ง โครงการเสนา อเวนิว2 รังสิต-คลอง1
BH2326 ให้เช่าอาคาร 3ชั้นครึ่ง โครงการเสนา อเวนิว2 รังสิต-คลอง1 (SENA AVENUE2 Rangsit-Khlong1) ใหม่มือ 1 ใกล้ห้างฟิวเจอร์พาร์ครังสิต ติดต่อ : คุณบัว 荷花 Agent 0936464597, 0826914598 Line : Bua093...
ขายบ้านและที่ดิน ปทุมธานี | 2023-08-18 07:39:38 | เข้าชม 324 ครั้ง
อพาร์ทเม้นท์ หอพัก คลองสอง ปทุมธานี
รหัสทรัพย์ : 4069 อพาร์ทเม้นท์ หอพัก คลองสอง ปทุมธานี ที่ตั้ง : ถนนรังสิต-นครนายก ตำบล ประชาธิปัตย์ อำเภอธัญบุรี จังหวัดปทุมธานี 12130 รายละเอียด - เนื้อที่ 186 ตร.ว เนื้อที่ใช้สอย 600 ตร.ม -...
ขายบ้านและที่ดิน ปทุมธานี | 2023-08-18 03:40:29 | เข้าชม 64 ครั้ง
อพาร์ทเม้นท์ หอพัก คลองสอง ปทุมธานี
บ้านเดี่ยว 2ชั้น เพรสทีจ ฟิวเจอร์-รังสิต Prestige Future-Rangsit
BH2345 ให้เช่าบ้านเดี่ยว 2ชั้น เพรสทีจ ฟิวเจอร์-รังสิต Prestige Future-Rangsit ใหม่ยังไม่เคยมีใครอยู่อาศัย สัตว์เลี้ยง เพิ่มประกัน1 เดือน จดบริษัทฯได้ แต่ขอพิจาณาเป็นเคสๆว่าทำอะไร ติดต่อ : คุณบัว ...
ขายบ้าน ปทุมธานี | 2023-08-17 23:08:40 | เข้าชม 78 ครั้ง
ขายอพาร์ทเมนท์เยื้องฟิวเจอร์พาร์ครังสิต ปากซอยมีตลาดนัดทุกวัน
สนใจมาเที่ยวชมโทร ติดต่อ นกได้หลายช่องทางนะคะ โทร. 06-3635-5651 (ไลน์เต็มค่ะ) โทร. 06-1494-9665 ไลน์ไอดี : @nyland789 (ไลน์คลิ๊กแล้วทักมาได้เลยค่ะ) https://line.me/R/ti/p/%40lso8480l __________...
ขายบ้านและที่ดิน ปทุมธานี | 2023-08-17 08:53:36 | เข้าชม 69 ครั้ง