ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี
แผนที่บ้านและที่ดิน ปทุมธานี
  • ที่ดินเปล่า
  • ที่ดินพร้อมบ้าน
  • ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างอื่นๆ

โฆษณาขายบ้านและที่ดินปทุมธานี

ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า  MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 868 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง

ประกาศขายบ้านและที่ดิน อำเภอลำลูกกา ปทุมธานี แสดงแผนที่บ้านและที่ดิน

ผลการค้นหาประกาศขายบ้านและที่ดิน 8,484 รายการ (0.00 วินาที)
ต้องการซื้อบ้านหรือที่ดิน สวนพลู เย็นอากาศ
ที่ดิน อำเภอลำลูกกา ปทุมธานี ขายที่ดิน อำเภอลำลูกกา ปทุมธานี บ้าน อำเภอลำลูกกา ปทุมธานี ขายบ้าน อำเภอลำลูกกา ปทุมธานี
ขายด่วน บ้านแฝด พร้อมอยู่ หมู่บ้านกรูฟวิลล์
ขายด่วน บ้านแฝด พร้อมอยู่ หมู่บ้านกรูฟวิลล์ ลำลูกกาคลอง4 ติดถนนใหญ่ (เจ้าของขายเอง) ที่ตั้ง : หมู่บ้าน Groove Ville ลำลูกกา คลอง4 ตำบล ลาดสวาย อำเภอลำลูกกา ปทุมธานี 12150 แผนที่ : https://goo.gl/m...
ขายบ้าน ปทุมธานี | 2022-09-07 14:49:19 | เข้าชม 139 ครั้ง
ขายด่วน บ้านแฝด พร้อมอยู่ หมู่บ้านกรูฟวิลล์
บ้านเดี่ยวชั้นเดียว หมู่บ้านวรางกูล ไพรเวทโฮม
ขายบ้านเดี่ยวชั้นเดียว 72 ตรว. หมู่บ้านวรางกูล ไพรเวทโฮม บ้านอยู่ต้นซอยโครงการ ติดถนนพระองค์เจ้าสายคลอง4 ราคา : 4,000,000 สนใจติดต่อ: คุณอ้อม Tel. 094-415-6947 ดูรายละเอียดเพิ่ม ... https://bi...
ขายบ้าน ปทุมธานี | 2022-09-07 10:02:54 | เข้าชม 125 ครั้ง
บ้านเดี่ยวชั้นเดียว หมู่บ้านวรางกูล ไพรเวทโฮม
โกดังพื้นที่ประมาณ 300 ตรม. ย่านถนนลำลูกกา
รหัส PR419 ให้เช่าโกดังพื้นที่ประมาณ 300 ตรม. ย่านถนนลำลูกกา ใกล้สนามบิน ราคาเช่า 40,000 บาท/เดือน *มัดจำ 2 ล่วงหน้า 1* สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ ติดต่อโทร ทอม : 061 849...
ขายบ้านและที่ดิน ปทุมธานี | 2022-09-06 15:53:16 | เข้าชม 242 ครั้ง
โกดังพื้นที่ประมาณ 300 ตรม. ย่านถนนลำลูกกา
โกดังแฟคตอรี่ *มีใบ รง. 4* ลำลูกกาคลอง 11
รหัส PR435 ให้เช่า และขาย โกดังแฟคตอรี่ *มีใบ รง. 4* ลำลูกกาคลอง 11 ปทุมธานี ราคาเช่า 120,000 บาท/เดือน *มัดจำ 3 ล่วงหน้า 1* *สัญญา 3 ปี* ราคาขาย 15,500.000 บาท *ค่าโอนฝ่ายละครึ่ง* ...
ขายบ้านและที่ดิน ปทุมธานี | 2022-09-06 15:29:09 | เข้าชม 204 ครั้ง
 โกดังแฟคตอรี่  *มีใบ รง. 4*  ลำลูกกาคลอง 11
บ้านเดี่ยว 2ชั้น ติดถนนลำลูกการะหว่างคลอง 6-คลอง7
P.822 ให้เช่าบ้านเดี่ยว 2ชั้น ติดถนนลำลูกการะหว่างคลอง 6-คลอง7โครงการเศรษฐสิริ วงแหวน-ลำลูกกา ราคาเช่า40,000/เดือนค่าเช่า 40,000 บาท ประกัน 2 เดือน ล่วงหน้า1เดือน โทร : 095-823 9789 (คิท) Line ...
ขายบ้าน ปทุมธานี | 2022-09-06 10:25:47 | เข้าชม 75 ครั้ง
บ้านเดี่ยว 2ชั้น ติดถนนลำลูกการะหว่างคลอง 6-คลอง7
บ้านพร้อมอยู่
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น 2ห้องนอน 3ห้องน้ำ 1โถง 2ห้องอเนกประสงค์ 1ห้องรับรอง 2จอดรถ รวมเฟอร์นิเจอร์ แอร์ 4 ตัว จัดสวนสไตร์บาหลี อยู่ใกล้ตลาดสี่มุมเมือง บรรยากาศเงียบสงบ ...
ขายบ้าน ปทุมธานี | 2022-09-06 07:58:07 | เข้าชม 118 ครั้ง
บ้านพร้อมอยู่
ให้เช่าอาคารพาณิชย์ 3 ชั้น โครงการดีไลท์พฤษา 39
C2671 ให้เช่าอาคารพาณิชย์ 3 ชั้น โครงการดีไลท์พฤษา 39 ลำลูกกาคลอง 3 จดทะเบียนได้ เหมาะค้าขายหรือทำออฟฟิศ เนื้อที่ 25.6 ตร.ว. 3 ชั้นหน้ากว้าง 6 เมตร 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ สนใจนัดชมติดต่อ รหัสประก...
ขายบ้านและที่ดิน ปทุมธานี | 2022-09-03 22:37:37 | เข้าชม 71 ครั้ง
ให้เช่าอาคารพาณิชย์ 3 ชั้น โครงการดีไลท์พฤษา 39
ขายราคาพิเศษ ทาวน์เฮ้าส์ 3 ชั้น ม.พรร่มเย็นวิลล่า ขนาด 22 ตรว. 5นอน 3นํ้า ถนนเมนโครงการ ตกแต่งใหม่ทั้งหลัง วัสดุพรีเมี่ยม พร้อมเข้าอยู่ได้ทันที [ลำลูกกา-คลอง2]
ขายราคาพิเศษ ทาวน์เฮ้าส์ 3 ชั้น ม.พรร่มเย็นวิลล่า ขนาด 22 ตรว. 5นอน 3นํ้า ถนนเมนโครงการ ตกแต่งใหม่ทั้งหลัง วัสดุพรีเมี่ยม พร้อมเข้าอยู่ได้ทันที [ลำลูกกา-คลอง2] ทาวน์เฮ้าส์ 3 ชั้น ม.พรร่มเย็นวิลล่า ...
ขายบ้าน ปทุมธานี | 2022-09-03 04:32:32 | เข้าชม 306 ครั้ง
ขายบ้านเดี่ยว ลำลูกกา3 35 ตร.วา 4 นอน 3 น้ำ
ขายบ้านเดี่ยว บ้านตลาดเปียนน ลำลูกกา3 ม.อู่ทองเพลส6 35 ตร.วา 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ จอดรถ 1 ราคา 3.55 ล้าน ** ใกล้สถานีรถไฟฟ้า คูคต ** บ้านอยู่ต้นหมู่บ้าน ปลอดภัยใกล้ป้อมยาม สามารถเดินออกมาซื้อของกิน...