ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี
แผนที่บ้านและที่ดิน ภูเก็ต
  • ที่ดินเปล่า
  • ที่ดินพร้อมบ้าน
  • ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างอื่นๆ

โฆษณาขายบ้านและที่ดินภูเก็ต

ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า  MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 861 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง

ประกาศขายบ้านและที่ดิน อำเภอเมืองภูเก็ต ภูเก็ต แสดงแผนที่บ้านและที่ดิน

ผลการค้นหาประกาศขายบ้านและที่ดิน 2,162 รายการ (0.32 วินาที)
ต้องการซื้อบ้านหรือที่ดิน สวนพลู เย็นอากาศ
ที่ดิน อำเภอเมืองภูเก็ต ภูเก็ต ขายที่ดิน อำเภอเมืองภูเก็ต ภูเก็ต บ้าน อำเภอเมืองภูเก็ต ภูเก็ต ขายบ้าน อำเภอเมืองภูเก็ต ภูเก็ต
ศุภาลัย ซิตตี้ฮิล จังหวัดภูเก็ต
ขายด่วนบ้านเดี่ยว โครงการหมู่บ้านศุภาลัย ซิตตี้ฮิล จังหวัดภูเก็ต ขนาด 52 ตรว 5 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ จอดรถได้ 2 คัน จุดเด่นของโครงการศุภาลัย ซิตี้ ฮิลล์ * เดินทางสะดวกสบายหลายเส้นทาง อาทิ ...
ขายบ้าน ภูเก็ต | 2021-03-05 08:52:00 | เข้าชม 235 ครั้ง
ศุภาลัย ซิตตี้ฮิล จังหวัดภูเก็ต
ขาย ที่ดิน 1ไร่ เศษ พร้อมบ้าน Sea view
ขาย ที่ดิน 1ไร่ เศษ พร้อมบ้าน Sea view บนเกาะมะพร้าว ราคาถูก 5.2 ล้าน สนใจติดต่อ : โทร : 099-426-8299 Line : phon0994268299 รูปภาพเพิ่มเติม https://1th.me/sHZHm วีดีโอ https://1th.me/F7wg4 ...
ขายที่ดิน ภูเก็ต | 2021-03-01 17:59:28 | เข้าชม 166 ครั้ง
ขาย ที่ดิน 1ไร่ เศษ พร้อมบ้าน Sea view
ขายด่วน ทาวน์เฮ้าส์ พฤกษาวิลล์ 52
ขายด่วน ทาวน์เฮ้าส์ พฤกษาวิลล์ 52 รัษฎา-สามกอง ภูเก็ต ขนาด 17 ตารางวา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใน รัษฎา, เมืองภูเก็ต ทาวน์โฮมสไตล์อเมริกัน พร้อมวัสดุคุณภาพระดับบ้านเดี่ยว บนทำเลศักยภาพ ใกล้แห...
ขายบ้าน ภูเก็ต | 2021-02-28 22:50:16 | เข้าชม 167 ครั้ง
ขายด่วน ทาวน์เฮ้าส์ พฤกษาวิลล์ 52
ขายคอนโดศุภาลัยเส้งโห้ ภูเก็ต
รหัสทรัพย์ : CS-81691 #ขายคอนโดศุภาลัยเส้งโห้ ภูเก็ต พื้นที่ 66 ตรม. ชั้น 2 ห้องมุม วิวสวน ใกล้ร้านหนังสือเส้งโห้ ราคา 3,300,000 บาท จุดเด่นห้องนี้ : -คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค ดาวน์ทาวน์ ภูเก...
ขายบ้านและที่ดิน ภูเก็ต | 2021-02-28 14:13:43 | เข้าชม 144 ครั้ง
ขายคอนโดศุภาลัยเส้งโห้ ภูเก็ต
ที่ดิน กลางเมืองภูเก็ต
ขายที่ดิน อ. เมือง ภูเก็ต เกือบ 2ไร่. ในชุมชน เหมาะกับการลงทุน ลดราคาช่วงโควิท 25 ลบ เข้าถนนซอยโคกยาง ใกล้ ธ. กรุงศรี. สนใจ ติดต่อ คุณ พรพิมล 089 7275198 พนธ์ 0869728959 I’d line , ganedson...
ขายที่ดิน ภูเก็ต | 2021-02-22 07:11:42 | เข้าชม 162 ครั้ง
ที่ดิน กลางเมืองภูเก็ต
ขายบ้านเจ้าฟ้าการ์เด้นโฮม3 เกาะแก้ว ภูเก็ต
รหัสทรัพย์ : HS-81685 #ขายบ้านเจ้าฟ้าการ์เด้นโฮม3 เกาะแก้ว ภูเก็ต เนื้อที่ 51 ตร.วา 3 ห้องนอน ใกล้เซ็นทรัลเฟสติวัล ***ราคา 3,300,000 บาท*** จุดเด่นทรัพย์นี้ : -เจ้าฟ้าการ์เด้นโฮม3 -ที่ต...
ขายบ้าน ภูเก็ต | 2021-02-18 13:04:45 | เข้าชม 160 ครั้ง
ขายบ้านเจ้าฟ้าการ์เด้นโฮม3  เกาะแก้ว ภูเก็ต
ขายทาวน์โฮม เจ้าฟ้าการ์เด้นโฮม3 เกาะแก้ว ภูเก็ต
ขาย ทาวน์โฮม 2 ชั้น เจ้าฟ้าการ์เด้นโฮม 3 เกาะแก้ว #ภูเก็ต เนื้อที่ 22.5 ตรว. #หลังริม ขายต่ำกว่าประเมิน 3 นอน 3 น้ำ Line : https://line.me/ti/p/iDy4MBxtGp ที่ตั้ง : ถ.เทพกระษัตรี ตำบล เกาะแก้ว เม...
ขายบ้าน ภูเก็ต | 2021-02-17 13:29:43 | เข้าชม 199 ครั้ง
ขายทาวน์โฮม เจ้าฟ้าการ์เด้นโฮม3 เกาะแก้ว ภูเก็ต
ขายบ้านทาวน์เฮ้าส์ พกฤษาวิลล์ รัษฎา-ลักกงษี
ทาวน์เฮ้าส์ “หมู่บ้านพฤกษาวิลล์ รัษฎา-ลักกงษี” (หลังโรงไฟฟ้า) พร้อมเข้าอยู่ได้เลย - บ้าน 2 ชั้น หลังมุมใน ถนนหลัก - ราคา 3,100,000 บาท - ขนาดเนื้อที่ 29.9 ตร.ว - สวนหย่อมหน้าบ้าน - มี...
ขายบ้าน ภูเก็ต | 2021-02-15 22:25:06 | เข้าชม 170 ครั้ง
ขายบ้านทาวน์เฮ้าส์ พกฤษาวิลล์ รัษฎา-ลักกงษี
ขายบ้าน Pool Villa ในแลนด์แอนด์เฮ้าส์ ปาร์ค ภูเก็ต
ขายบ้านใหม่ Pool Villa ในหมู่บ้านแลนด์แอนด์เฮ้าส์ ปาร์ค ฉลอง #ภูเก็ต เนื้อที่ 80.60 ตร.ว. บ้านสร้างขาย สร้างเสร็จประมาณกลางปี '64 Line : https://line.me/ti/p/iDy4MBxtGp ที่ตั้ง : ตำบลฉลอง อำเภอเมื...
ขายบ้าน ภูเก็ต | 2021-02-15 15:03:13 | เข้าชม 197 ครั้ง
ขายบ้าน Pool Villa ในแลนด์แอนด์เฮ้าส์ ปาร์ค ภูเก็ต
Condo For Sales The bell condo
ขายด่วน‼️ คอนโด The Bell Condominium คอนโดสวย พร้อมเข้าอยู่ พิเศษ 1,350,000 บาท ✅ กู้ได้เต็ม ???? แถมเงินเหลือหลักหลายแสน __________________????????________________ ???? ห้องสวย มีมาไม่บ่อย พร้อม...
ขายบ้านและที่ดิน ภูเก็ต | 2021-02-13 21:43:41 | เข้าชม 149 ครั้ง
Condo For Sales The bell condo
For Sale หมู่บ้านพูนทรัพย์ ฉลอง ภูเก็ต
บ้านสวย ราคาดี หมู่บ้าน. พูนทรัพย์ ฉลอง ???? ราคาพิเศษสุดๆๆ ???? พูนทรัพย์ หลังวัดฉลอง ???? ✔️ ราคาโดนใจเพียง ....2,290,000.- เท่านั้น ✔️หมู่บ้านพูนทรัพย์ หลังวัดฉลอง ✔️พื้นที่ 28 ตร.วา 2 นอน 1...
ขายบ้าน ภูเก็ต | 2021-02-13 21:36:50 | เข้าชม 189 ครั้ง
For Sale หมู่บ้านพูนทรัพย์ ฉลอง ภูเก็ต
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น พิกัดกู้กู ขนาด 17.9 ตารางวา
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น พิกัดกู้กู #houseforsale #phuket รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง ขนาด 17.9 ตารางวา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ครัวบิ้วอิน 1ที่จอดรถ หน้าบ้านไม่ชนใคร ราคา 2,290,000 บาท ใกล้มหาวิทยาลัยรา...
ขายบ้าน ภูเก็ต | 2021-02-04 14:36:17 | เข้าชม 190 ครั้ง
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น พิกัดกู้กู ขนาด 17.9 ตารางวา
ให้เช่าคอนโดเดอะเบสอัพทาวน์ภูเก็ต สามกอง ภูเก็ต
รหัสทรัพย์ : CR-81670 #ให้เช่าคอนโดเดอะเบสอัพทาวน์ภูเก็ต The Base Uptown สามกอง ภูเก็ต อาคาร A ชั้น 3 ราคาเช่า 8,000 บาท สัญญาเช่า 1 ปี มัดจำ 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน จุดเด่นทรัพย์น...
ขายบ้านและที่ดิน ภูเก็ต | 2021-01-31 21:45:26 | เข้าชม 141 ครั้ง
ให้เช่าคอนโดเดอะเบสอัพทาวน์ภูเก็ต  สามกอง ภูเก็ต
ขาย ที่ดิน อยู่หลังโลตัส ใกล้ โรงพยาบาลกรุงเทพ
91627_PU ขาย ที่ดิน อยู่หลังโลตัส ใกล้ โรงพยาบาลกรุงเทพ สนใจติดต่อ: Tel: 0645463149 เดียร Line: https://lin.ee/dloHrIA Website: https://v-pro.co.th/ Page: https://www.facebook.com/vpropropertyb...
ขายที่ดิน ภูเก็ต | 2021-01-30 20:16:11 | เข้าชม 156 ครั้ง
ขาย ที่ดิน อยู่หลังโลตัส ใกล้ โรงพยาบาลกรุงเทพ
ขาย บ้านพร้อมที่ดิน 1 ไร่ ซ.น้าไชย ต.ฉลอง จ.ภูเก็ต
รายละเอียด 72660 ข้อมูลทรัพย์สินที่ฝากทรัพย์ ประเภททรัพย์ : บ้านเดี่ยว ขายบ้านเดี่ยวพร้อมที่ดิน 1 ไร่ ซอย น้าไชย ถนนเจ้าฟ้าตะวันตก ตำบลฉลอง อำเภอเมืองภูเก็ต จังหวัดภูเก็ต 83000 ล้อมรั้วตลอดแ...
ขายบ้าน ภูเก็ต | 2021-01-25 20:30:41 | เข้าชม 157 ครั้ง
ขาย บ้านพร้อมที่ดิน 1 ไร่ ซ.น้าไชย ต.ฉลอง จ.ภูเก็ต
ขายโรงแรมภูเก็ตต่ำกว่าราคาประเมิน 50%
ขายโรงแรมภูเก็ตต่ำกว่าราคาประเมิน 50% ** ราคา 400 ล้านบาท **ค่าโอนค่าภาษี เจ้าของโรงแรมรับผิดชอบหมด โรงแรมระดับ 3.5 ดาว ตึก 12 ชั้น จำนวน 220 ห้อง ขนาดเนื้อที่ 5 ไร่ 1 งาน 30 ตารางวา ราคาประเมิ...
ขายบ้านและที่ดิน ภูเก็ต | 2021-01-21 16:03:22 | เข้าชม 194 ครั้ง
ขายโรงแรมภูเก็ตต่ำกว่าราคาประเมิน 50%
Sales-buy-Rent-Lease properties 0897881243 call and id or fb.me/Nanthicha2323
https://noinanthicha.wixsite.com/website สนใจฝากขายบ้าน ที่ดิน คอนโด วิลล่า รีสอร์ท อื่นๆ ใกล้ไกล ทะเล อสังหาทั่วไทย บ้าน ที่ดิน บ้านสวน ใกล้ไกล ทะเล อสังหาทั่วไทย ติดต่อ 0897881243 ฝากขายปรึกษาฟรีค...
ขายบ้าน ภูเก็ต | 2021-01-21 09:33:17 | เข้าชม 165 ครั้ง
ให้เช่า คอนโดศุภาลัยลากูน 6,500
✅ ให้เช่า ศุภาลัยลากูน คอนโด สะปำ-เกาะแก้ว ✅ แบบห้อง Studio 30 ตรม. ตึก A ✅ 6,500/เดือน A Fully furnished building A Ready to move in ให้เช่าพร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า TV เ...
ขายบ้านและที่ดิน ภูเก็ต | 2021-01-14 23:32:09 | เข้าชม 170 ครั้ง
ให้เช่า คอนโดศุภาลัยลากูน 6,500
ขายคอนโดเดอะ สแควร์ กู้กู ภูเก็ต
รหัสทรัพย์ : CS-81639 #ขายคอนโดเดอะ สแควร์ กู้กู ภูเก็ต เนื้อที่ 30 ตรม. ชั้น 4 ใกล้ม.ราชภัฎภูเก็ต ***ราคาขาย 1,100,000 บาท*** -------------------------------------------------- สนใจ...
ขายบ้านและที่ดิน ภูเก็ต | 2021-01-14 16:36:11 | เข้าชม 163 ครั้ง
ขายคอนโดเดอะ สแควร์ กู้กู ภูเก็ต
ขายคอนโด สเปซ คอนโดมิเนียม
รหัสทรัพย์ : CS-81633 #ขายคอนโดเงินเหลือ สเปซ คอนโดมิเนียม เนื้อที่ 29 ตรม. ชั้น 4 ใกล้เซ็นทรัลภูเก็ต ราคาขาย 2,784,000 บาท พิเศษรับส่วนลดทันที 20% *****ลดเหลือราคา 2,227,200 บาท***** ...
ขายบ้านและที่ดิน ภูเก็ต | 2021-01-10 15:36:53 | เข้าชม 208 ครั้ง