ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี
แผนที่บ้านและที่ดิน ระยอง
  • ที่ดินเปล่า
  • ที่ดินพร้อมบ้าน
  • ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างอื่นๆ

โฆษณาขายบ้านและที่ดินระยอง

ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า  MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 835 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง

ประกาศขายบ้านและที่ดิน อำเภอนิคมพัฒนา ระยอง แสดงแผนที่บ้านและที่ดิน

ผลการค้นหาประกาศขายบ้านและที่ดิน 1,895 รายการ (0.15 วินาที)
ต้องการซื้อบ้านหรือที่ดิน สวนพลู เย็นอากาศ
ที่ดิน อำเภอนิคมพัฒนา ระยอง ขายที่ดิน อำเภอนิคมพัฒนา ระยอง บ้าน อำเภอนิคมพัฒนา ระยอง ขายบ้าน อำเภอนิคมพัฒนา ระยอง
ให้เช่าบ้าน 2 ชั้น สุดหรู 165 นิคมพัฒนา ตลาดเมืองมาบตาพุด 4.4 กม
ให้เช่าบ้าน2 ชั้น สไตล์โมเดิร์น สุดหรู ใหม่ นิคมพัฒนา ตลาดเมืองมาบตาพุด 4.4 กม. ทันสมัย กว้างขวาง 165 ตร.ม. 41 ตร.วา. 34,999 B-M. รร.ธัญญ์ตาเภสัช 1.4 กม.จัดเต็มเฟอร์ฯ เครื่องใช้ไฟฟ้า 3 นอน 3 น้ำ บริท...
ขายบ้าน ระยอง | 2025-10-21 00:35:00 | เข้าชม 48 ครั้ง
ให้เช่าบ้าน 2 ชั้น  สุดหรู 165 นิคมพัฒนา ตลาดเมืองมาบตาพุด 4.4 กม
นิคมพัฒนา ตลาดเมืองมาบตาพุด 4.4 กม.ให้เช่าบ้าน 2 ชั้น สุดหรู 165
นิคมพัฒนา ตลาดเมืองมาบตาพุด 4.4 กม.ให้เช่าบ้าน2 ชั้น สไตล์โมเดิร์น สุดหรู ใหม่ ทันสมัย กว้างขวาง 165 ตร.ม. 41 ตร.วา. 34,999 B-M. รร.ธัญญ์ตาเภสัช 1.4 กม.จัดเต็มเฟอร์ฯ เครื่องใช้ไฟฟ้า 3 นอน 3 น้ำ บริท...
ขายบ้าน ระยอง | 2025-10-20 20:00:57 | เข้าชม 43 ครั้ง
นิคมพัฒนา ตลาดเมืองมาบตาพุด 4.4 กม.ให้เช่าบ้าน 2 ชั้น  สุดหรู 165
ให้เช่าโกดัง3,000 ตร.ม.พร้อมออฟฟิศย่านระยองซอย11นิคมพัฒนา
ให้เช่าโกดัง3,000 ตร.ม.พร้อมออฟฟิศย่านระยองซอย11นิคมพัฒนาเหมาะเช่าเก็บของพื้นที่สีเหลือง ราคาเช่า 435,000 บาท / เดือน ( ราคา 145 บาท/เดือน ) ที่ตั้ง ถนนทางหลวง 3191 ( ซอย 11 ) ตำบลพนานิคม อำเภอนิค...
ขายบ้านและที่ดิน ระยอง | 2025-10-20 19:41:15 | เข้าชม 61 ครั้ง
ให้เช่าโกดัง3,000 ตร.ม.พร้อมออฟฟิศย่านระยองซอย11นิคมพัฒนา
นิคมอาร์ไอแอล ระยอง 4.2 กม. นิคมพัฒนา มาบตาพุด 4.4 กม.บ้าน 2 ชั้น
นิคมอุตสาหกรรมอาร์ไอแอล ระยอง 4.2 กม. นิคมพัฒนาให้เช่าบ้าน2 ชั้น สไตล์โมเดิร์น สุดหรู ใหม่ ทันสมัย กว้างขวาง 170 ตร.ม. 45ตร.วา. ตลาดเมืองมาบตาพุด 4.4 กม.34,998B-M. รร.ธัญญ์ตาเภสัช 1.4 กม.จัดเต็มเฟอ...
ขายบ้าน ระยอง | 2025-10-20 19:38:41 | เข้าชม 95 ครั้ง
ให้เช่าโกดังขนาดพื้นที่ 3,000 ตรม. พื้นที่สีเหลือง ย่านนิคมพัฒนา
รหัสC6925 ให้เช่าโกดังขนาดพื้นที่ 3,000 ตารางเมตร พื้นที่สีเหลือง ย่านนิคมพัฒนา ระยอง **ให้เช่า** ราคาเช่า 435,000 บาท/เดือน (145 บาท/ตารางเมตร) โทร : 095-823 9789 คิท Line id : candy.456 Lin...
ขายบ้านและที่ดิน ระยอง | 2025-10-18 17:41:39 | เข้าชม 67 ครั้ง
ให้เช่าโรงงาน 6,600 ตร.ม. พื้นที่สีม่วงลาย ซอย12 อำเภอนิคมพัฒนา
ให้เช่าโรงงาน พื้นที่สีม่วงลาย ซอย12 อำเภอนิคมพัฒนา ระยอง ใกล้ WHA36 BYD ราคาเช่า 990,000 บาท / เดือน ( ราคา 150 บาท / ตร.ม. ) ( สัญญาขั้นต่ำ 3 ปี ประกัน 3 ล่วงหน้า 1 เดือน ) ที่ตั้ง ถนนหมายเลข 20...
ขายบ้านและที่ดิน ระยอง | 2025-10-17 18:04:34 | เข้าชม 52 ครั้ง
ขายที่ดิน 5 ไร่ พร้อมโรงงาน 1,700 ตรม ผังม่วงลาย อ.นิคมพัฒนา จ.
#ขายที่ดิน 5 ไร่ พร้อมโรงงาน 1,700 ตรม ผังม่วงลาย ทำเลทองต.พนานิคม อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง #ราคา 45,500,000 บาท เท่านั้น พื้นที่ใช้สอย โรงงานมากกว่า 1,700 Sq.m. #มีใบอนุญาต รง.4 - พร้อมเครน 3 ตัว ...
ขายบ้านและที่ดิน ระยอง | 2025-10-17 00:32:50 | เข้าชม 81 ครั้ง
ขายที่ดิน 5 ไร่ พร้อมโรงงาน 1,700 ตรม ผังม่วงลาย   อ.นิคมพัฒนา จ.
ขายที่สีม่วง 24 ไร่ ติดถนนใหญ่ ต.มาบข่า อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง
ขายที่สร้างโรงงาน สร้างโกดัง พื้นที่สีม่วง 24 ไร่ ราคาไร่ละ 4 ล้านบาท **สนใจดูที่ดินจริง รบกวนนัดล่วงหน้าอย่างน้อย 1 วันค่ะ** ติดต่อ ภญ.เทเรซา สิทธิพล (คุณมด) โทร (ไลน์). 081-3305497, โ...
ขายที่ดิน ระยอง | 2025-10-16 15:04:20 | เข้าชม 59 ครั้ง
ขายที่สีม่วง 24 ไร่ ติดถนนใหญ่ ต.มาบข่า อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง
บ้านมินิมอล หมู่บ้านบุญรักษา 42 ตารางวา ติดถนน
บ้านมินิมอล หมู่บ้านบุญรักษา 42 ตารางวา ติดถนน ผ่อนเพียงเดือนละ 6000 บาท - บ้านโซนนิคมพัฒนาซอย 5 หลังใหญ่ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ บ้านเลขที่ 25/71 ตก แต่งทำใหม่ทั้งหลัง - ใกล้มินิ Big c เดอะมิกซ์ นิ...
ขายบ้าน ระยอง | 2025-10-16 05:44:35 | เข้าชม 87 ครั้ง
บ้านมินิมอล หมู่บ้านบุญรักษา 42 ตารางวา ติดถนน
ให้เช่าโรงงานนิคมพัฒนาระยอง ขนาดต่อยูนิต 3,600 ตร.ม
#ให้เช่าโรงงานนิคมพัฒนาระยอง ???? ให้เช่าโรงงานใหม่ ใกล้ BYD นิคมพัฒนา – ระยอง เพียง 1 กม. **พร้อมเข้าใช้งาน พ.ย. 2025** ????พื้นที่สีม่วง ???? ทำเลทอง เขตอุตสาหกรรมสีม่วง นิคมพัฒนา – ระยอง ✅พื้...
ขายบ้านและที่ดิน ระยอง | 2025-10-15 18:31:03 | เข้าชม 45 ครั้ง
ให้เช่าโรงงานนิคมพัฒนาระยอง ขนาดต่อยูนิต 3,600 ตร.ม
ขายที่ดินเปล่า ทำเลทอง อำเภอนิคมพัฒนา จังหวัดระยอง
ขายที่ดินเปล่า ทำเลทอง อำเภอนิคมพัฒนา จังหวัดระยอง ที่ตั้ง : ตำบลพนานิคม อำเภอนิคมพัฒนา จังหวัดระยอง 21180 พิกัด : https://maps.app.goo.gl/MUnfpKyQ98t32PEE9 ขนาดเนื้อที่ : 206 ตร.ว รายละ...
ขายที่ดิน ระยอง | 2025-10-14 16:00:51 | เข้าชม 76 ครั้ง
ขายที่ดินเปล่า ทำเลทอง  อำเภอนิคมพัฒนา จังหวัดระยอง
ให้เช่าโรงงานพื้นที่ 6,600 ตรม. พื้นที่สีม่วงลาย นิคมพัฒนา ระยอง
รหัสC6920 ให้เช่าโรงงานพื้นที่ 6,600 ตารางเมตร พื้นที่สีม่วงลาย อำเภอนิคมพัฒนา ระยอง ใกล้ถนนหมายเลข36 **ให้เช่า** ราคาเช่า 990,000 บาท/เดือน (150 บาท/ตารางเมตร) ( ประกัน 3 ล่วงหน้า 1 เดือน/สัญญาข...
ขายบ้านและที่ดิน ระยอง | 2025-10-13 20:56:45 | เข้าชม 55 ครั้ง
ขายที่ดินนิคมพัฒนาระยอง 48 ไร่ (2 โฉนด)
#ขายที่ดินนิคมพัฒนาระยอง #ขายที่ดินระยอง 48 ไร่ (2 โฉนด) ♒ผังม่วงลาย ????พนานิคมอำเภอนิคมพัฒนาจังหวัดระยอง ✅พื้นที่สีม่วงลายอยู่ใกล้แหล่งอุตสาหกรรม ✅ห่างจากท่าเรือแหลมฉบัง 32 กม. ✅นิคมอุตสาหกรร...
ขายที่ดิน ระยอง | 2025-10-12 15:16:35 | เข้าชม 84 ครั้ง
ขายที่ดินนิคมพัฒนาระยอง 48 ไร่ (2 โฉนด)
ขายที่ดินนิคมพัฒนาระยอง ม่วงลาย เนื้อที่จำนวน 100ไร่++
#ขายที่ดินนิคมพัฒนาระยอง #ขายที่ดินม่วงลาย ♒ม่วงลาย ✴️เนื้อที่จำนวน 100ไร่++ ????นิคมพัฒนา ซอย14 ระยอง ✴️ราคาไร่ 3.1 ล้านบาท (ราคานี้พร้อมค่าโอน) ❇️รายละเอียด❇️ ???? กึ่งกลางระหว่าง BY...
ขายที่ดิน ระยอง | 2025-10-12 14:32:08 | เข้าชม 113 ครั้ง
ขายที่ดินนิคมพัฒนาระยอง ม่วงลาย เนื้อที่จำนวน  100ไร่++
หมู่บ้าน เดอะมาร์โคนี ไลฟ์ ใกล้ รพ นิคมพัฒนา
บ้านเดี่ยว หลังใหญ่ ใกล้ รพ นิคมพัฒนา ผ่อนเพียงเดือนละ 6000 บาท - หมู่บ้าน เดอะมาร์โคนี ไลฟ์ เนื้อที่ 50 ตารางวา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ (บ้านเลขที่ 469/11) บ้านขายตามภาพที่อัพเดท บ้านพร้อมเข้าอยู่อา...
ขายบ้าน ระยอง | 2025-10-09 02:21:07 | เข้าชม 149 ครั้ง
หมู่บ้าน เดอะมาร์โคนี ไลฟ์ ใกล้ รพ นิคมพัฒนา
ขายโรงงาน ขนาดใหญ่ พร้อมใช้งาน 5 ไร่นิคมพัฒนา จ.ระยอง
#ขายโรงงานนิคมพัฒนาระยอง #ขายโรงงาน ขนาดใหญ่ พร้อมใช้งาน ????พื้นที่สีม่วง ???? ต.พนานิคม อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง ✅ รองรับกิจการอุตสาหกรรม พร้อมใบ รง.4 ????รายละเอียด???? ????ขนาดที่ดิน: 5 ไร่ ??...
ขายบ้านและที่ดิน ระยอง | 2025-10-04 17:34:15 | เข้าชม 68 ครั้ง