ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี
แผนที่บ้านและที่ดิน ลพบุรี
  • ที่ดินเปล่า
  • ที่ดินพร้อมบ้าน
  • ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างอื่นๆ

โฆษณาขายบ้านและที่ดินลพบุรี

ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า  MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 857 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง

ประกาศขายบ้านและที่ดิน อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี แสดงแผนที่บ้านและที่ดิน

ผลการค้นหาประกาศขายบ้านและที่ดิน 444 รายการ (0.08 วินาที)
ต้องการซื้อบ้านหรือที่ดิน สวนพลู เย็นอากาศ
ที่ดิน อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี ขายที่ดิน อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี บ้าน อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี ขายบ้าน อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี
ขายที่ดิน97ว.288,000บ. ฟรีโอน ต.โคกตูม อ.เมือง ลพบุรี
ขายที่ดินแบ่งเริ่ม 97ตรว. 288,000บาท ฟรีโอน ถนน น้ำ ไฟ โคกตูมซอย3 ต.โคกตูม อ.เมือง ลพบุรี โคกตูมซอย3 ตำบลโคกตูม อำเภอเมืองลพบุรี ติดถนนหลัก ที่ดินทำเลทอง ใกล้ ขนส่งใหม่ลพบุรี เพียง 2 กม. เหมาะอยู่...
ขายที่ดิน ลพบุรี | 2023-12-11 04:42:04 | เข้าชม 156 ครั้ง
ขายที่ดิน97ว.288,000บ. ฟรีโอน ต.โคกตูม อ.เมือง ลพบุรี
ขายที่ดิน 100 ตรว. ซอยดวงเดือน ใกล้สระแก้ว อ.เมือง จ.ลพบุรี
ที่ดินเป็นรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า ติดถนนคอนกรีต ถนนซอยดวงเดือน หน้ากว้างประมาณ 16 เมตร ลึกประมาณ 24 เมตร ระดับของที่ดินเกือบเสมอถนนสามารถสร้างสิ่งปลูกสร้างได้โดยไม่ต้องถมดิน ด้านข้างของที่ดินเป็นบ้านและห้...
ขายที่ดิน ลพบุรี | 2023-12-09 21:19:20 | เข้าชม 202 ครั้ง
ขายที่ดิน 100 ตรว. ซอยดวงเดือน ใกล้สระแก้ว อ.เมือง จ.ลพบุรี
ขายที่ทำเลทอง
ขายอยู่ที่ 15,000,000 บาท จังหวัดลพบุรี เนื้อที่ 4 ไร่ ประมาณ 319 ม. ติดถนน พหลโยธิน กม ที่ 145 เนื้อที่ทำเลทอง ทำอะไรได้เยอะ สนใจทักค่ะ เจ้าของขายเอง โฉนดถูกต้องตามกฎหมาย ติดต่อ 0864...
ขายที่ดิน ลพบุรี | 2023-12-04 19:13:32 | เข้าชม 186 ครั้ง
ขายที่ทำเลทอง
ขายที่ทำเลทอง
ขายที่ดิน ลพบุรี | 2023-12-04 19:11:31 | เข้าชม 185 ครั้ง
ขายที่ทำเลทอง
ขาย ด่วน บ้านเดี่ยว ชั้นเดียว ลลิษา เนเชอรัลโฮม ลพบุรี
[M5258] ขายด่วน!! บ้านเดี่ยวชั้นเดียว ลลิษา เนเชอรัลโฮม ลพบุรี ใกล้โรบินสัน/ทุ่งทานตะวัน/สถานที่ปฏิบัตรธรรม #รายละเอียด เนื้อที่ 64 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 140 ตร.ม. หน้าบ้านหันทิศเหนือ อากาศถ่ายเถ...
ขายบ้าน ลพบุรี | 2023-11-27 12:41:56 | เข้าชม 230 ครั้ง
ขาย ด่วน บ้านเดี่ยว ชั้นเดียว ลลิษา เนเชอรัลโฮม ลพบุรี
ขายที่ดิน 100 ตรว. ซอยดวงเดือน ใกล้สระแก้ว อ.เมือง จ.ลพบุรี
ขายที่ดิน ลพบุรี | 2023-11-20 22:44:44 | เข้าชม 200 ครั้ง
ขายที่ดิน 100 ตรว. ซอยดวงเดือน ใกล้สระแก้ว อ.เมือง จ.ลพบุรี
ขาย อาคารพาณิชย์ ขายอาคารพาณิชย์จังหวัดลพบุรี 100 ตรม. 26 ตร.วา
ขาย อาคารพาณิชย์ ขายอาคารพาณิชย์จังหวัดลพบุรี 100 ตรม. 26 ตร.วา :: รายละเอียด :: - ขนาด 26 ตร.วา - พื้นที่ 100 ตรม. - ชนิด 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ - จำนวน 3 ชั้น อาคารพาณิชย์ติดถนนเมนหลัก...
ขายบ้านและที่ดิน ลพบุรี | 2023-11-19 23:03:16 | เข้าชม 319 ครั้ง
ขายที่ดิน99ว.7แสน.ตรงข้ามวัดดงน้อย เทศบาล ต.กกโก เมืองลพบุรี
ขายที่ดิน 98 และ 99 ตรว. ราคา 700,000 บาท โอนคนละครึ่ง พิกกัด ซอยตรงข้าม วัดดงน้อย, เทศบาล ต.กกโก อ.เมือง ลพบุรี รายละเอียด ที่ดินจัดสรร 2 แปลง ติดกัน ให้เลือก พื้นที 98 ตรว. กว้าง 16 เมตร ลึก 2...
ขายที่ดิน ลพบุรี | 2023-11-16 18:39:50 | เข้าชม 172 ครั้ง
ขายที่ดิน 100 ตรว. ซอยดวงเดือน ใกล้สระแก้ว อ.เมือง จ.ลพบุรี
ขายที่ดิน ลพบุรี | 2023-11-05 10:29:01 | เข้าชม 228 ครั้ง
ขายที่ดิน 100 ตรว. ซอยดวงเดือน ใกล้สระแก้ว อ.เมือง จ.ลพบุรี
ขายบ้านเดี่ยว อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี
รายละเอียดเพิ่มเติม Code ID : PKK02-11684 ราคาขาย 5,526,000 บาท - ขนาดพื้นที่ : 226 ตร.ว (2 งาน / 26 ตร.ว) - พื้นที่ใช้สอย : 405 ตร.ม - จำนวนห้อง : 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ - ที่จอดรถ :...
ขายบ้าน ลพบุรี | 2023-10-26 21:06:18 | เข้าชม 288 ครั้ง
ขายบ้านเดี่ยว    อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี
ขายบ้านเดี่ยว อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี
รายละเอียดเพิ่มเติม Code ID : PKK02-14779 ราคาขาย 3,807,000 บาท - ขนาดพื้นที่ : 100 ตร.ว (1 งาน) - พื้นที่ใช้สอย : 269 ตร.ม - จำนวนห้อง : 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ - ที่จอดรถ : 1-2 คัน...
ขายบ้าน ลพบุรี | 2023-10-26 20:59:32 | เข้าชม 178 ครั้ง
ขายบ้านเดี่ยว    อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี
ขายอาคารพาณิชย์ อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี
รายละเอียดเพิ่มเติม Code ID : PKK04-04791 ราคาขาย 9,450,000 บาท - ขนาดพื้นที่ : 77 ตร.ว - พื้นที่ใช้สอย : 492 ตร.ม - จำนวนห้อง : - ห้องนอน 6 ห้องน้ำ (มีชั้นลอย, 3 คูหา) - ที่จอดร...
ขายบ้านและที่ดิน ลพบุรี | 2023-10-26 19:29:49 | เข้าชม 222 ครั้ง
ขายอาคารพาณิชย์  อำเภอเมืองลพบุรี  ลพบุรี
ขายอาคารพาณิชย์ อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี
รายละเอียดเพิ่มเติม Code ID : PKK04-05496 ราคาขาย 1,893,000 บาท - ขนาดพื้นที่ : 14.80 ตร.ว - พื้นที่ใช้สอย : 136 ตร.ม - จำนวนห้อง : 3 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ - ที่จอดรถ : 1 คัน ...
ขายบ้านและที่ดิน ลพบุรี | 2023-10-26 19:23:13 | เข้าชม 168 ครั้ง
ขายอาคารพาณิชย์  อำเภอเมืองลพบุรี  ลพบุรี
ขายอาคารพาณิชย์ อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี
รายละเอียดเพิ่มเติม Code ID : PKK04-05878 ราคาขาย 3,213,000 บาท - ขนาดพื้นที่ : 40 ตร.ว - พื้นที่ใช้สอย : 261.50 ตร.ม - จำนวนห้อง : 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ (มีชั้นลอย) - ที่จอดรถ : ...
ขายบ้านและที่ดิน ลพบุรี | 2023-10-26 19:17:29 | เข้าชม 141 ครั้ง
ขายอาคารพาณิชย์  อำเภอเมืองลพบุรี  ลพบุรี
ที่ดินแบ่งขาย โคกตูม อ.เมือง ลพบุรี โฉนด 130 ตรว 4.5 แสนบาท
ที่ดินแบ่งขาย โคกตูม อ.เมือง ลพบุรี โฉนด 130 ตรว 4.5 แสนบาท วิวเขา ติดชุมขน น้ำ-ไฟ เพื่อนบ้าน ใกล้ถนนใหญ่ ใกล้อ่างซับเหล็ก ใกล้วงเวียนโคกตูม . ประปา-ไฟฟ้าครบ ไม่เปลี่ยว มีเพื่อนบ้าน สนใจ ติดต่อ ...
ขายที่ดิน ลพบุรี | 2023-10-24 19:34:15 | เข้าชม 646 ครั้ง
ที่ดินแบ่งขาย โคกตูม อ.เมือง ลพบุรี โฉนด 130 ตรว 4.5 แสนบาท
ขายถูก!!บ้านเดี่ยวในหมู่บ้านจัดสรรหรู โฉนด 98 ตร.วา ซอยท่าศาลา18 ใกล้ห้างสรรพสินค้าทุกๆ ห้าง..
ขายถูก!! บ้านเดี่ยวในหมู่บ้านจัดสรรหรู โฉนด 98 ตร.วา ซอยท่าศาลา 18 ใกล้ห้างสรรพสินค้าทุกๆ ห้าง..ใกล้โรงพยาบาลเมืองนารายณ์, ตลาดกล้วยกล้วย โลตัสลพบุรี **โฉนดครุฑแดง 98 ตร.วา ติดถนนสาธารณะหน้ากว้าง ...
ขายที่ดิน ลพบุรี | 2023-10-15 07:40:50 | เข้าชม 189 ครั้ง
ที่ดินถมแล้วบริเวณหน้าวัดซาก/ถนนใหญ่ โฉนด 1งาน 27ตร.วา ห่างถนนใหญ่ 150 เมตร
ขายถูก!!! ที่ดินถมไว้แล้ว, ที่ดินสร้างบ้านพักอาศัย หรือโกดังคลังสินค้า.. โฉนดครุฑแดง 127 ตารางวา หน้ากว้างติดถนนสาธารณะ 50 เมตร (50*10.44 เมตร) #ขาย 2 ล้านบาท฿ หรือ 15,750 บาท/ตร.วา พร้อมฟรีค่าโอน...
ขายที่ดิน ลพบุรี | 2023-10-15 07:15:54 | เข้าชม 224 ครั้ง
ขายถูก!! ที่ดินบริเวณ สนง.บังคับคดี, สถานีไฟฟ้าลพบุรี โฉนด 1งาน 30ตร.วา หน้ากว้าง 25 เมตร
ขายถูก!!! ที่ดินที่ดินสร้างบ้านพักอาศัย หรือโกดังคลังสินค้า.. ขายถูก!!! ที่ดินที่ดินสร้างบ้านพักอาศัย หรือโกดังคลังสินค้า.. โฉนดครุฑแดง 130 ตารางวา หน้ากว้างติดถนนสาธารณะ 25 เมตร (25*20.8 เมตร) ...
ขายที่ดิน ลพบุรี | 2023-10-15 07:11:05 | เข้าชม 157 ครั้ง
ที่ดินสร้างบ้าน..โฉนด 120 ตร.วา ราคาพิเศษ@บนถนนพหลโยธิน ระหว่างห้างโรบินสัน กับ ตลาดโรงเกลือ
เสนอขายที่ดินเปล่าบนถนนพหลโยธิน ระหว่างห้างโรบินสันลพบุรี กับ ตลาดโรงเกลือพระพุทธบาท ที่ดินจัดสรรแบ่งแยกโฉนดไว้แล้วนานกว่า 5 ปี, เป็นพื้นที่ชุมชนขนาดใหญ่ รองรับการพัฒนาเมือง.. โฉนดครุฑแดง 120 ตร....
ขายที่ดิน ลพบุรี | 2023-10-14 06:29:09 | เข้าชม 204 ครั้ง
ที่ดินปลูกบ้านจากถ.พหลโยธินเข้าบ้านหนองบัวขาว 450 เมตร โฉนด 202 ตร.วา หน้ากว้าง 18 เมตร
ขายถูก!!! ที่ดินสร้างบ้านพักอาศัย หรือโกดังคลังสินค้า.. โฉนดครุฑแดง 202 ตารางวา หน้ากว้างติดถนนสาธารณะ 18 เมตร (18*22.44 เมตร) #ขาย 1.7 ล้านบาท฿ หรือ 8,415 บาท/ตร.วา พร้อมฟรีค่าโอน - -บรรยากาศดี...
ขายที่ดิน ลพบุรี | 2023-10-14 06:28:38 | เข้าชม 255 ครั้ง