ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี
แผนที่บ้านและที่ดิน ลำปาง
  • ที่ดินเปล่า
  • ที่ดินพร้อมบ้าน
  • ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างอื่นๆ

โฆษณาขายบ้านและที่ดินลำปาง

ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า  MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 845 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง

ประกาศขายบ้านและที่ดิน อำเภอเมืองลำปาง ลำปาง แสดงแผนที่บ้านและที่ดิน

ผลการค้นหาประกาศขายบ้านและที่ดิน 174 รายการ (0.03 วินาที)
ต้องการซื้อบ้านหรือที่ดิน สวนพลู เย็นอากาศ
ที่ดิน อำเภอเมืองลำปาง ลำปาง ขายที่ดิน อำเภอเมืองลำปาง ลำปาง บ้าน อำเภอเมืองลำปาง ลำปาง ขายบ้าน อำเภอเมืองลำปาง ลำปาง
ที่สวยทำเลน่าลงทุน ใจกลางเมืองรถม้า อำเภอเมืองลำปาง ติดถนนซุปเปอร์ไฮเวย์ ลำปาง-เชียงใหม่ Tel 080-1355565
ที่สวยทำเลน่าลงทุน ใจกลางเมืองรถม้า ติดถนนซุปเปอร์ไฮเวย์ ลำปาง-เชียงใหม่ ฝั่งขาเข้าตัวเมือง ตำบลปงแสนทอง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง เนื้อที่ 4 ไร่ 1 งาน 76 ตรว. 1776 ตรว. ถมแล้ว . เหมาะสำหรับลง...
ขายที่ดิน ลำปาง | 2024-04-21 16:13:19 | เข้าชม 162 ครั้ง
ขายด่วน อาคารพาณิชย์ 3 ชั้นครึ่ง พื้นที่ 51 ตรว. รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง
ขายด่วน อาคารพาณิชย์ 3 ชั้นครึ่ง พื้นที่ 51 ตรว. รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง พื้นที่ใช้สอย 600ตรม. ติดถนนใหญ่ ใจกลางเมือง จ.ลำปาง บ้านหน้ากว้าง 12 เมตร เหมาะกับการทำธุรกิจ ร้านอาหาร โฮลเทล เกสต์เฮาส์ ร้า...
ขายบ้านและที่ดิน ลำปาง | 2024-04-18 20:22:39 | เข้าชม 162 ครั้ง
ขายที่ดินด้านหน้าติดถนนหลักสายลำปาง แจ้ห่ม
ขายที่ดินด้านหน้าติดถนนหลักสายลำปาง แจ้ห่ม ด้านหลังติดแม่น้ำวัง ข้าม รพ.สต.ทุ่งฝาย เยื้องปั๊มน้ำมัน ปตท. หมู่บ้านนาป้อใต้ เหมาแก่การทุนกิจการ มีพื้นที่ 1 ไร่ 3 งาน 49.6 ตารางวา ราคา 6 ล้านบา...
ขายที่ดิน ลำปาง | 2024-04-18 16:45:48 | เข้าชม 363 ครั้ง
ขายที่ดินด้านหน้าติดถนนหลักสายลำปาง แจ้ห่ม
ที่โฉนด อ.เมือง ลำปาง ไร่ละ 186,960
ที่โฉนด อ.เมือง ลำปาง ไร่ละ 186,960 วิวดอยสวยๆ น้ำไฟพร้อม ติดถนนลาดยาง ใกล้ชุมชน เหมาะสร้างบ้านพักตากอากาศ หรือทำการเกษตร ((เจ้าของขายเอง)) -ที่ดินติดถนนลาดยาง เป็นทางสาธารณะ -ใกล้ชุมชน น้ำไฟถ...
ขายที่ดิน ลำปาง | 2024-04-14 15:58:34 | เข้าชม 156 ครั้ง
ที่โฉนด อ.เมือง ลำปาง ไร่ละ 186,960
บ้าน 2 ชั้น อยู่ซอยตัน ไม่ว่นวาย
บ้านอยู่ซอยตัน ในซอยมีบ้าน 4 หลัง บ้ายอยู่ท้ายซอย ไม่วุ่นวาย เข้าออกสะดวก ห่างจากตัวเมืองลำปาง ประมาณ 10 กิโลเมตร...
ขายที่ดิน ลำปาง | 2024-04-09 10:17:46 | เข้าชม 160 ครั้ง
บ้าน 2 ชั้น อยู่ซอยตัน ไม่ว่นวาย
ขายถูกมาก!! ที่ดินพร้อมโกดังและบ้าน ขนาด375ตร.ว. ทำเลทอง ติด ถ.พหลโยธิน อ.เมือง จ.ลำปาง ใกล้บิ๊กซี เซ็นทรัล โลตัสฯ
ขายถูกมาก!! ที่ดินพร้อมโกดังและบ้าน ขนาด375ตร.ว. ทำเลทอง ติด ถ.พหลโยธิน อ.เมือง จ.ลำปาง ใกล้บิ๊กซี เซ็นทรัล โลตัสฯ ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง เนื้อที่รวม 375 ตร.ว. - พร้อมโกดัง 1 หลัง อยู่ด้านหน้า...
ขายบ้าน ลำปาง | 2024-03-09 23:04:35 | เข้าชม 162 ครั้ง
ขายถูกมาก!! ที่ดินพร้อมโกดังและบ้าน ขนาด375ตร.ว. ทำเลทอง ติด ถ.พหลโยธิน อ.เมือง จ.ลำปาง  ใกล้บิ๊กซี เซ็นทรัล โลตัสฯ
ขายที่ดินด่วน!! เจ้าของขายเองราคาถูกสวยๆ !! ครุฑแดง
ขายที่ดินด่วน!! เจ้าของขายเองราคาถูกสวยๆ !! ครุฑแดง จำนวน 3 แปลงติดกัน ตรว.ละ9,000 บาท 1. มี91.5 ตรว. = 823,500 2. มี 66 ตรว. = 598,500 3. มี 60.5 ตรว. = 544,500 ขายทั้งหมด 3 แปลง ขายรวมทั้งหม...
ขายที่ดิน ลำปาง | 2024-03-08 07:41:03 | เข้าชม 164 ครั้ง
ขายที่ดินด่วน!! เจ้าของขายเองราคาถูกสวยๆ !! ครุฑแดง
ที่ดินเปล่า 5 ไร่ 1 งาน ติดถนนคอนกรีด ใกล้ถนน 4 เลนสาย AEC เส้น ลำปาง – พะเยา ราคา 2,800,000 บาท โทร 093-1363115
ที่ดินเปล่า 5 ไร่ 1 งาน ติดถนนคอนกรีต ห่างจากถนน 4 เลนสาย AEC ประมาณ 200 เมตร เส้น ลำปาง – พะเยา ราคา 2,800,000 บาท ใกล้สถานีตำรวจ 1 กม. ใกล้โรงเรียน 2 กม. เหมาะสำหรับชื้อไว้เก็งกำไร สร้างบ้าน สร...
ขายที่ดิน ลำปาง | 2024-03-01 14:15:39 | เข้าชม 144 ครั้ง
ที่ดินเปล่า 5 ไร่ 1 งาน ติดถนนคอนกรีด ใกล้ถนน 4 เลนสาย AEC  เส้น ลำปาง – พะเยา  ราคา 2,800,000 บาท  โทร 093-1363115
เปิดประตูสู่ความอบอุ่นใจ กับ บ้านอบอุ่นลำปาง By ปรางสิริ โครงการบ้านสร้างใหม่ ดีไซน์สวย ในเมืองลำปาง
**บ้านเดี่ยวสไตล์นอร์ดิก ใจกลางเมืองลำปาง** **ชีวิตที่เรียบง่าย อบอุ่น ลงตัว กำลังรอคุณอยู่** **รายละเอียด:** * **บ้านเดี่ยวชั้นเดียว ขนาด 140 ตารางเมตร** * **3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้...
ขายบ้าน ลำปาง | 2024-02-28 00:19:26 | เข้าชม 181 ครั้ง
ขายที่ดินติดถนน 2 ด้าน 9-0-51 ไร่ ใกล้มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ อ.เมือง ลำปาง ห่าง Central 15 นาที
ขายที่ดินติดถนน 2 ด้าน 9-0-51 ไร่ ใกล้มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ อ.เมือง ลำปาง ห่าง Central 15 นาที ราคาพิเศษเพียง 4 ล้านบาท ค่าโอนทุกอย่าง 50: 50 เฉลี่ยตารางวาละ 1,096 บาท หรือไร่ละ 438,236 บาท รา...
ขายที่ดิน ลำปาง | 2024-02-11 11:47:35 | เข้าชม 241 ครั้ง
บ้านวณิชย์วิสุทธิ์ชัย มรดกล้ำค่า สถาปัตยกรรมล้านนา เคียงคู่สายน้ำวัง
**บ้านไม้สักโบราณ ใจกลางเมืองลำปาง** รอให้คุณมาเป็นเจ้าของ **รายละเอียด** * บ้านไม้สักโบราณ 2 ชั้น สถาปัตยกรรมล้านนาผสมผสานยุโรป สวยงามและสมบูรณ์ * 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ * พื้นที่ใช้สอย 500 ตารางเม...
ขายบ้าน ลำปาง | 2024-02-06 09:44:53 | เข้าชม 547 ครั้ง
ขายที่ดิน ที่ดินแบ่งล็อก และ บ้านสั่งสร้าง โครงการ รพิพารี หน้า ม.ราชภัฎลำปาง
**ที่ดินแบ่งล็อกขาย หน้า ม.ราชภัฎลำปาง เหมาะสร้างหอพัก ร้านค้า ที่อยู่อาศัย ติดถนน น้ำ ไฟ พร้อม** **รายละเอียด** * ชื่อโครงการ : รพิพารี * ที่ตั้ง : ถนนลำปางแม่ทะ ต.กล้วยแพะ อ.เมืองลำปาง จ.ลำปา...
ขายที่ดิน ลำปาง | 2024-01-15 17:43:30 | เข้าชม 185 ครั้ง
ขายที่ดิน จังหวัดลำปาง อำเภอเมือง สนใจติดต่อ โทร 063 206 0214
ขายที่ดิน จังหวัดลำปาง อำเภอเมือง สนใจติดต่อ โทร 063 206 0214 ขายที่ดิน จังหวัดลำปาง อำเภอเมือง พร้อมสิ่งปลูกสร้าง(โกดังสินค้า) อยู่ให้แหล่งชุมชน ใกล้สนามบิน ใกล้ตลาด ใกล้สถานศึกษา ใกล้สถานที่ราชกา...
ขายที่ดิน ลำปาง | 2024-01-08 00:03:51 | เข้าชม 185 ครั้ง
ขายที่ดินฝั่งตรงข้าม ม.ราชภัฏลำปาง สุดพิเศษ
ขายที่ดินฝั่งตรงข้าม ม.ราชภัฏลำปาง สุดพิเศษ เนื้อที่ขนาด : 374 ตารางวา ราคาขายรวม 3,179,000 บาท ราคาขาย 8,500 บาท/ตร.ว. (ค่าโอนจ่ายคนละครึ่ง) ผังสีเมือง : สีชมพู ขนาดที่ดิน : หน้ากว้าง 36ม. ...
ขายที่ดิน ลำปาง | 2024-01-07 13:14:16 | เข้าชม 193 ครั้ง
ขายที่ดินฝั่งตรงข้าม ม.ราชภัฏลำปาง สุดพิเศษ
ขายที่ดินพร้อมบ้านสวน 1 ไร่ 2 งาน 3 ตรว. หน้าหมู่บ้านต้นต้อง ต.พิชัย อ.เมือง จ.ลำปาง เจ้าของขายเองต่อรองราคาได้
#ขายบ้านสวน ราคาดี * 1 ไร่ 2 งาน 3 ตรว. *พร้อมบ้านสวน บ่อปลา ไฟฟ้า น้ำพร้อมพื่นที่ทำสวน เหมาะสำหรับสร้างที่อยู่อาศัยพักผ่อน เลี้ยงปลา ทำสวน *อยู่หน้าหมู่บ้านใกล้ชุมชน ติดถนน *ราคา 2,799,000 บาท ต่...
ขายบ้าน ลำปาง | 2023-12-30 23:36:57 | เข้าชม 221 ครั้ง
ที่ดินแบ่งขาย 5 แปลง (มีโฉนด) ตารางวาละ 9,800 บาท
ที่ตั้ง : ซอย 8 วังหม้อเจดีย์ซาว หมู่ที่ 12 ต.ต้นธงชัย อ.เมือง จ.ลำปาง รายละเอียด •แปลงที่ 1 เนื้อที่ 97 ตร.ว •แปลงที่ 2 เนื้อที่ 123 ตร.ว •แปลงที่ 3 เนื้อที่ 107 ตร.ว •แปลงที่ 4 ...
ขายที่ดิน ลำปาง | 2023-12-12 12:16:47 | เข้าชม 154 ครั้ง
ที่ดินแบ่งขาย 5 แปลง (มีโฉนด) ตารางวาละ 9,800 บาท
บ้านชั้นเดียว 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใกล้ตัวเมืองลำปาง
บ้าน 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ที่จอดรถ ที่ดินขนาด 60.6 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 110 ตารางเมตร หมู่บ้านอาลัมภางค์ หลังเทศบาลเขลางค์นคร ซอยศูนย์ฟอร์ดลำปาง ห่างจากไทวัสดุ 800 เมตร , แยกหลักกิโลยักษ์ 1 กม...
ขายบ้าน ลำปาง | 2023-12-11 15:33:56 | เข้าชม 223 ครั้ง
บ้านชั้นเดียว 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใกล้ตัวเมืองลำปาง
หอพักเพื่อการลงทุน บน ถนนซุปเปอร์ไฮเวย์ลำปางเชียงใหม่ ซอยศรีสง่า ตรงข้าม Global house ลำปาง
หอพักเพื่อการลงทุน ในทำเลศักยภาพ บนถนนซุปเปอร์ไฮเวย์ลำปางเชียงใหม่ ซอยศรีสง่า 4 ตรงข้าม Global house ลำปาง สามารถเก็บค่าเช่าได้ หรือจะถือไว้เก็งกำไรจากราคาที่ดินที่กำลังปรับขึ้น ตามการขยายตัวของ โครงก...