ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี
แผนที่บ้านและที่ดิน สมุทรปราการ
  • ที่ดินเปล่า
  • ที่ดินพร้อมบ้าน
  • ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างอื่นๆ

โฆษณาขายบ้านและที่ดินสมุทรปราการ

ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า  MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 846 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง

ประกาศขายบ้านและที่ดิน อำเภอเมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ แสดงแผนที่บ้านและที่ดิน

ผลการค้นหาประกาศขายบ้านและที่ดิน 10,260 รายการ (0.09 วินาที)
ต้องการซื้อบ้านหรือที่ดิน สวนพลู เย็นอากาศ
ที่ดิน อำเภอเมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ ขายที่ดิน อำเภอเมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ บ้าน อำเภอเมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ ขายบ้าน อำเภอเมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ลดพิเศษ!!! ให้เช่าคอนโด ไนท์บริดจ์ สุขุมวิท-เทพารักษ์
++FOR RENT ++ลดพิเศษ!!! ให้เช่าคอนโด ไนท์บริดจ์ สุขุมวิท-เทพารักษ์ (Knightsbridge Sukhumvit - Thepharak) ติดรถไฟฟ้า BTS สถานีทิพวัล ตกแต่งสวย เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมอยู่ -------------------------...
ขายบ้านและที่ดิน สมุทรปราการ | 2023-04-14 03:58:54 | เข้าชม 343 ครั้ง
ลดพิเศษ!!! ให้เช่าคอนโด ไนท์บริดจ์ สุขุมวิท-เทพารักษ์
ขาย/ให้เช่า บ้านทาวน์โฮม 3 ชั้น ม.ศุภาลัยวิลล์-สุขุมวิท ศรีนครินทร์
ขาย/ให้เช่า บ้านทาวน์โฮม 3 ชั้น ม.ศุภาลัยวิลล์-สุขุมวิท ศรีนครินทร์ ทำเลใกล้ทางด่วนและรถไฟฟ้า 2 สาย อยู่ซอยแบริ่ง 58 ใกล้แยกบางนา และห้างเซ็นทรัลบางนา ตัวบ้านเนื้อที่ 20 ตรว. หน้ากว้าง 5.7 เมตร...
ขายบ้าน สมุทรปราการ | 2023-04-13 07:30:11 | เข้าชม 148 ครั้ง
ลดพิเศษ!!! ให้เช่าคอนโด ไนท์บริดจ์ แบริ่ง 6 (สุขุมวิท 107) ห้องมุ
++FOR RENT ++ลดพิเศษ!!! ให้เช่าคอนโด ไนท์บริดจ์ แบริ่ง 6 (สุขุมวิท 107) (Knightsbridge Bearing 6 (Sukhumvit 107)) ห้องมุม ใกล้รถไฟฟ้า BTS แบริ่ง ตกแต่งสวย เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมอยู่ -------------...
ขายบ้านและที่ดิน สมุทรปราการ | 2023-04-13 05:47:21 | เข้าชม 291 ครั้ง
ให้เช่าทาวน์โฮม พลีโน่ ศรีนครินทร์-เทพารักษ์ ซอยมังกร สมุทรปราการ
ให้เช่าทาวน์โฮม2 ชั้น ใหม่ซอยมังกรโครงการ พลีโน่ ศรีนครินทร์-เทพารักษ์ เนื้อที่ 18.9 ตรว.2ห้องนอน 2ห้องน้ำ แอร์3 ตัว 2 ที่จอดรถ สนใจติดต่อเจี๊ยบ 092-851-6969 Line:keti2522 เลี้ยงหมาและแมวได้ ...
ขายบ้าน สมุทรปราการ | 2023-04-13 04:59:08 | เข้าชม 118 ครั้ง
POR2402 ให้เช่าบ้านแฝด 2 ชั้น หมู่บ้าน เดอะ เซนโทร สุขุมวิท 113
PPL13 ให้เช่าบ้านแฝด 2 ชั้น หมู่บ้าน เดอะ เซนโทร สุขุมวิท 113 ใกล้รถไฟฟ้า BTS สำโรง ถนน สุขุมวิท 113 สำโรงเหนือ สมุทรปราการ ค่าเช่า 31,000 บาทต่อเดือน เงินประกัน 2 เดือน ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน ติ...
ขายบ้าน สมุทรปราการ | 2023-04-13 04:44:13 | เข้าชม 136 ครั้ง
โกดังให้เช่า พร้อมสำนักงาน พื้นที่ใช้สอย 1,020 ตรม.ย่านแบริ่ง
โกดังให้เช่า พร้อมสำนักงาน พื้นที่ใช้สอย 1,020 ตรม.ย่านแบริ่ง ใกล้ ลาซาล อเวนิว,ตลาดมิ่ง แบริ่งซอย3 ราคาเช่า 100,000 บาทต่อเดือน สนใจติดต่อ : โทร/ไลน์ : คุณภพกร (หน่อย) 083-295-5496 (รหัส 7...
ขายบ้านและที่ดิน สมุทรปราการ | 2023-04-12 16:59:28 | เข้าชม 118 ครั้ง
ขายบ้านเดี่ยว หมู่บ้านบางกอก บูเลอวาร์ด เทพารักษ์-วงแหวน สมุทรป
รายละเอียดเพิ่มเติม Code ID : PKT318588 ราคาขาย 8,580,000 บาท - ขนาดพื้นที่ : 53.9 ตร.ว - พื้นที่ใช้สอย : - ตร.ม - จำนวนห้อง : - ห้องนอน - ห้องน้ำ - ที่จอดรถ : คัน - บ้านหันทางท...
ขายบ้าน สมุทรปราการ | 2023-04-12 14:41:33 | เข้าชม 277 ครั้ง
ขายบ้านเดี่ยว  หมู่บ้านบางกอก บูเลอวาร์ด เทพารักษ์-วงแหวน  สมุทรป
ขายบ้านเดี่ยว เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
รายละเอียดเพิ่มเติม Code ID : PKT315065 ราคาขาย 3,150,000 บาท - ขนาดพื้นที่ : 31.6 ตร.ว - พื้นที่ใช้สอย : - ตร.ม - จำนวนห้อง : - ห้องนอน - ห้องน้ำ - ที่จอดรถ : คัน - บ้านหันทางท...
ขายบ้าน สมุทรปราการ | 2023-04-12 14:35:59 | เข้าชม 346 ครั้ง
ขายบ้านเดี่ยว  เมืองสมุทรปราการ  สมุทรปราการ
เซ้งร้านเหล้า เมืองสมุทรปราการ ติดถนนเมน ที่จอดรถสะดวก เดินทางสะ
สนใจนัดดูร้าน-สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ครับ คุณขวัญ 095-060-7111 Line id = khwan7524 เซ้งร้านเหล้า เมืองสมุทรปราการ ติดถนนเมน ที่จอดรถสะดวก เดินทางสะดวก - ใกล้แหล่งชุมชน มีคนและรถผ่าน2...
ขายบ้านและที่ดิน สมุทรปราการ | 2023-04-12 14:23:14 | เข้าชม 298 ครั้ง
เซ้งร้านเหล้า เมืองสมุทรปราการ  ติดถนนเมน ที่จอดรถสะดวก เดินทางสะ
ขายที่ดินเปล่า 326 ตาราวา (แบ่งขายได้) ซอยเทพารักษ์ 14
ขายที่ดินเปล่า 326 ตารางวา เป็นที่ดินแปลงมุม 326 ตารางวา 68,000 บาท/ตารางวา = 22,168,000 บาท เข้าได้ 2 ทาง จากปากซอยเทพารักษ์ 14 ถึงที่ดิน 500 ม. และ จากปากซอยสุขุมวิท 115 รถไฟฟ้าสายสีเขียวสถานีปู่...
ขายที่ดิน สมุทรปราการ | 2023-04-12 04:38:21 | เข้าชม 177 ครั้ง
ขายที่ดินเปล่า 326 ตาราวา (แบ่งขายได้) ซอยเทพารักษ์ 14
ลดพิเศษ!!! ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 115 (Ideo Sukhumvit 115)
++FOR RENT ++ลดพิเศษ!!! ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 115 (Ideo Sukhumvit 115) ติดรถไฟฟ้า BTS ปู่เจ้าสมิงพราย ตกแต่งสวย เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมอยู่ --------------------------------- รหัสทรัพย์ U-00...
ขายบ้านและที่ดิน สมุทรปราการ | 2023-04-11 23:48:35 | เข้าชม 295 ครั้ง
ให้เช่าโกดังโรงงาน บางปูใหม่ พร้อมออฟฟิศ
ให้เช่าโกดังโรงงาน บางปูใหม่ พร้อมออฟฟิศ พื้นที่สีม่วง ขอใบ รง.4ได้ ใกล้นิคมอุตสาหกรรม NKO549 ให้เช่าโกดังโรงงาน บางปูใหม่ พร้อมออฟฟิศ พื้นที่สีม่วง ขอใบ รง.4ได้ ใกล้นิคมอุตสาหกรรม ราคาเช่า : 14...
ขายบ้านและที่ดิน สมุทรปราการ | 2023-04-11 21:28:33 | เข้าชม 186 ครั้ง
ให้เช่าโกดังโรงงาน บางปูใหม่ พร้อมออฟฟิศ
ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น บ้านพฤกษาไลท์ล็อกซ์ สุขุมวิท
ขายทาวน์โฮม 2ชั้นบ้านพฤกษาไลท์ล็อกซ์ สุขุมวิท เทพารักษ์ BTSสำโรง และ รถไฟฟ้าสายสีเขียว หลังมุม รายละเอียด: - ราคาขาย 2,690,000 บาท - 16.1 ตารางวา - 100 ตารางเมตร - 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ - ต่อเ...
ขายบ้าน สมุทรปราการ | 2023-04-11 16:03:49 | เข้าชม 120 ครั้ง
ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น บ้านพฤกษาไลท์ล็อกซ์ สุขุมวิท
ขายบ้านเดี่ยว หมู่บ้านล้วนพฤกษา เลควิว สมุทรปราการ
รายละเอียดเพิ่มเติม Code ID : PKT56001 ราคาขาย 6,800,000 บาท - ขนาดพื้นที่ : 1 งาน / 23.4 ตร.ว - พื้นที่ใช้สอย : - ตร.ม - จำนวนห้อง : - ห้องนอน - ห้องน้ำ - ที่จอดรถ : คัน - บ้าน...