ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี
แผนที่บ้านและที่ดิน สระบุรี
  • ที่ดินเปล่า
  • ที่ดินพร้อมบ้าน
  • ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างอื่นๆ

โฆษณาขายบ้านและที่ดินสระบุรี

ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า  MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 861 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง

ประกาศขายบ้านและที่ดิน อำเภอหนองแค สระบุรี แสดงแผนที่บ้านและที่ดิน

ผลการค้นหาประกาศขายบ้านและที่ดิน 306 รายการ (0.04 วินาที)
ต้องการซื้อบ้านหรือที่ดิน สวนพลู เย็นอากาศ
ที่ดิน อำเภอหนองแค สระบุรี ขายที่ดิน อำเภอหนองแค สระบุรี บ้าน อำเภอหนองแค สระบุรี ขายบ้าน อำเภอหนองแค สระบุรี
ขายที่ดินแปลงสวย ใกล้มอเตอร์เวย์บางปะอิน
PZ16 : ขายที่ดิน ถมแล้ว 7 ไร่ 88 ตรว. ใกล้มอเตอร์เวย์บางปะอิน ห่างจากถนน highway เพียง 1.67 กม. ห่างถนนพหลโยธิน 7.5 กม. ใกล้ตลาดน้ำทุ่งบัวชม ตำบลหนองแขม อำเภอหนองแค จังหวัดสระบุรี ราคา : 7...
ขายที่ดิน สระบุรี | 2023-11-23 15:59:01 | เข้าชม 352 ครั้ง
ขายที่ดินแปลงสวย ใกล้มอเตอร์เวย์บางปะอิน
ขายที่ดิน 7 ไร่ ติดสนามทดสอบไทยบริดจสโตน ต.ไผ่ต่ำ อ.หนองแค จ.สระบุรี
ที่ดินเป็นรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า ติดถนนสาธารณะ หน้ากว้างด้านติดถนนประมาณ 420 เมตร ลีกประมาณ 24 เมตร อยู่ติดกับสนามทดสอบไทยบริดจสโตน ทำเลไม่ไกลจากแหล่งชุมชน ใกล้โรงเรียน ใกล้โรงพยาบาล ใกล้โรงางาน เหมาะสำ...
ขายที่ดิน สระบุรี | 2023-11-20 22:15:05 | เข้าชม 365 ครั้ง
ขายที่ดินขนาด รวม40ไร่ (2แปลง) หนองแค จังหวัดสระบุรี
ขายที่ดินขนาด รวม40ไร่ (2แปลง) ที่สวย มีทางเข้าออกติดถนนใหญ่2ฝั่ง หนองแค จังหวัดสระบุรี ใกล้สวนปุณธนาลัย คลองระพีพัฒน์ ทางหลวงหมายเลข3261 สามารถทำเกษตรผสมผสาน หรืออื่นๆตามต้องการ พิกัด ตำบล กุ...
ขายที่ดิน สระบุรี | 2023-11-11 12:13:37 | เข้าชม 234 ครั้ง
ขายที่ดินขนาด รวม40ไร่ (2แปลง) หนองแค จังหวัดสระบุรี
ขายที่ดินขนาด รวม40ไร่ (2แปลง) หนองแค จังหวัดสระบุรี
ขายที่ดิน สระบุรี | 2023-11-10 20:42:37 | เข้าชม 263 ครั้ง
ขายที่ดินขนาด รวม40ไร่ (2แปลง) หนองแค จังหวัดสระบุรี
ขายที่ดิน 36 ไร่ ติดถนนเลียบคลองระพีพัฒน์ หนองแค สระบุรี
ที่ดินเป็นรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า ด้านหน้าติดถนนเลียบคลองระพีพัฒน์ หน้ากว้างประมาณ 60 เมตร ลึกประมาณ1,110 เมตร ติดกับโรงงาน ตรงข้ามวัดใหม่เทพนิมิตร ใกล้กับมัสยิดดารุ้ลมูฮายีรีน ใกล้สถานีอนามัยหนองเสือ ใก...
ขายที่ดิน สระบุรี | 2023-11-05 11:05:48 | เข้าชม 360 ครั้ง
ขายที่ดิน 36 ไร่ ติดถนนเลียบคลองระพีพัฒน์ หนองแค สระบุรี
ขายที่ดิน สระบุรี | 2023-11-05 10:02:12 | เข้าชม 369 ครั้ง
ขาย ที่ดินสวย หนองแค ถ.พหลโยธินสายเก่า สระบุรี
M 1056 ขาย ที่ดินสวย หนองแค ถ.พหลโยธินสายเก่า จังหวัดสระบุรี ถูกมาก ติดต่อ ประสงค์ โทร.062-348-7893 Line id : songloveu88 ลูกจันทร์ โทร.065-985-2958 Line id : nickky-nic รายละเอียด • เ...
ขายที่ดิน สระบุรี | 2023-11-04 12:03:19 | เข้าชม 1181 ครั้ง
ขาย ที่ดินสวย หนองแค ถ.พหลโยธินสายเก่า สระบุรี
ขายที่ดินเหมาะปลูกบ้าน หนองแค-หนองโรง สระบุรี
ขายที่ดินเหมาะปลูกบ้าน หนองแค-หนองโรง สระบุรี ***ขายราคา 400,000 บาท *** ค่าโอนคนละครึ่ง ขายที่ดิน หนองแค-หนองโรง สระบุรี 85 ตรว ติดถนนคอนกรีต ถมแล้ว เหมาะปลูกบ้านอยู่อาศัย อยู่ใกล้แหล่งชุมชน ...
ขายที่ดิน สระบุรี | 2023-10-24 23:33:46 | เข้าชม 366 ครั้ง
ขายที่ดินเหมาะปลูกบ้าน หนองแค-หนองโรง สระบุรี
ขายบ้านครึ่งตึกครึ่งไม้ อำเภอหนองแค สระบุรี
รายละเอียดเพิ่มเติม Code ID : PKK02-15132 ราคาขาย 1,172,000 บาท - ขนาดพื้นที่ : 50 ตร.ว - พื้นที่ใช้สอย : 190 ตร.ม - จำนวนห้อง : - ห้องนอน 1 ห้องน้ำ - ที่จอดรถ : 1-2 คัน - บ้...
ขายบ้าน สระบุรี | 2023-10-17 19:54:14 | เข้าชม 181 ครั้ง
ขายบ้านครึ่งตึกครึ่งไม้    อำเภอหนองแค   สระบุรี
ขายอาคารพาณิชย์ อำเภอหนองแค สระบุรี
รายละเอียดเพิ่มเติม Code ID : PKK04-04391 ราคาขาย 9,336,000 บาท - ขนาดพื้นที่ : 258 ตร.ว (2 งาน / 58 ตร.ว) - พื้นที่ใช้สอย : 1,053 ตร.ม - จำนวนห้อง : 12 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ - ที่จอด...
ขายบ้านและที่ดิน สระบุรี | 2023-10-17 18:41:49 | เข้าชม 365 ครั้ง
ขายอาคารพาณิชย์   อำเภอหนองแค สระบุรี
ขายอาคารพาณิชย์ หมู่บ้านจักรไพศาล สระบุรี
รายละเอียดเพิ่มเติม Code ID : PKK04-05362 ราคาขาย 5,749,000 บาท - ขนาดพื้นที่ : 50 ตร.ว - พื้นที่ใช้สอย : 352 ตร.ม - จำนวนห้อง : 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ (2 คูหา) - ที่จอดรถ : 1 คัน ...
ขายบ้านและที่ดิน สระบุรี | 2023-10-17 18:36:09 | เข้าชม 323 ครั้ง
ขายอาคารพาณิชย์   หมู่บ้านจักรไพศาล สระบุรี
ขายอาคารพาณิชย์ หมู่บ้านเดอะริช ทาวน์ สระบุรี
รายละเอียดเพิ่มเติม ราคาขาย 6,050,000 บาท Code ID : PKK04-05934 - ขนาดพื้นที่ : 50.20 ตร.ว - พื้นที่ใช้สอย : 386.25 ตร.ม - จำนวนห้อง : 2 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ (2 คูหา) - ที่จอดรถ : ...
ขายบ้านและที่ดิน สระบุรี | 2023-10-17 18:30:32 | เข้าชม 759 ครั้ง
ขายอาคารพาณิชย์   หมู่บ้านเดอะริช ทาวน์ สระบุรี
ขายที่ดิน ถมแล้ว 7 ไร่ 88 ตรว. ใกล้มอเตอร์เวย์บางปะอิน
PZ-16 : ขายที่ดิน ถมแล้ว 7 ไร่ 88 ตรว. ใกล้มอเตอร์เวย์บางปะอิน ห่างจากถนน highway เพียง 1.67 กม. ห่างถนนพหลโยธิน 7.5 กม. ใกล้ตลาดน้ำทุ่งบัวชม ตำบลหนองแขม อำเภอหนองแค จังหวัดสระบุรี ราคา : ...
ขายที่ดิน สระบุรี | 2023-10-14 12:54:25 | เข้าชม 160 ครั้ง
ขายที่ดิน ถมแล้ว 7 ไร่ 88 ตรว.  ใกล้มอเตอร์เวย์บางปะอิน
ขายที่ดิน สระบุรี | 2023-10-12 22:33:45 | เข้าชม 189 ครั้ง
ที่ดินเปล่า 40 ไร่ ติดถนนพหลโยธิน กม.80 สระบุรี
V&C L#00409 ที่ดินเปล่าติดถนนพหลโยธิน กม.80 ขาเข้ากรุงเทพ พื้นที่ 40 ไร่ ถนนพหลโยธิน ต.ไผ่ต่ำ อ.หนองแค จ.สระบุรี . ✅️✅️ ราคา 144,600,000 บาท ✅️✅️ (3,615,000 บาท/ไร่) . ตัวแทนผู้ดูแล ติดต่อ วนา...
ขายที่ดิน สระบุรี | 2023-10-07 16:37:20 | เข้าชม 515 ครั้ง
ที่ดินเปล่า 40 ไร่ ติดถนนพหลโยธิน กม.80 สระบุรี
ขายด่วน บ้านทาวโฮม 2 ชั้น บ้าน The green2
ขายด่วน บ้านทาวโฮม 2 ชั้น หมู่บ้าน The green2 อ.หนองแค จ.สระบุรี รายละเอียด - 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก - เนื้อที่ 20.1 ตร.ว. - มีหลังคาโรงจอดรถ จอดรถได้ 2 คัน - ครัวหลังบ้านทำเป็นระแนงอ...
ขายบ้าน สระบุรี | 2023-10-03 09:04:45 | เข้าชม 173 ครั้ง
ขายด่วน บ้านทาวโฮม 2 ชั้น บ้าน The green2
ขายด่วน บ้านทาวโฮม 2 ชั้น บ้าน The green2
ขายบ้าน สระบุรี | 2023-10-03 03:37:03 | เข้าชม 159 ครั้ง
ขายด่วน บ้านทาวโฮม 2 ชั้น บ้าน The green2
ขายด่วน บ้านทาวโฮม 2 ชั้น บ้าน The green2
ขายบ้าน สระบุรี | 2023-10-02 18:35:04 | เข้าชม 167 ครั้ง
ขายด่วน บ้านทาวโฮม 2 ชั้น บ้าน The green2
ขายที่ดิน 36 ไร่ ติดถนนเลียบคลองระพีพัฒน์ หนองแค สระบุรี
ขายที่ดิน สระบุรี | 2023-09-30 00:09:15 | เข้าชม 120 ครั้ง
ขายที่ดิน 36 ไร่ ติดถนนเลียบคลองระพีพัฒน์ หนองแค สระบุรี