ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี

ประกาศขายบ้านและที่ดิน บางรัก กรุงเทพมหานคร

ให้เช่าพื้นที่ ตึก Sethiwan Tower ชั้น 8BC พืนที่โล่ง 372 ตร.ม สัญญาเช่าอย่างน้อย 3 ปี

รหัสทรัพย์ : HL083396
:: จุดเด่น ::
- ใกล้ รถไฟฟ้า BTS สถานี เซนต์หลุยส์
- ใกล้สถานทูตพม่า และโรงเรียนกรุงเทพคริสเตียน
- เข้า-ออก ได้ 2 เส้นทาง ถนนสีลม ถนนสาทร

:: รายละเอียดห้อง ::
- พื้นที่ใช้สอย 372 ตรม
- ชั้น 8BC
- จอดรถได้ 4 คัน
- OT แอร์ ชม.ละ 500 บาท
- Commom Area 10 บาท/
- Water Supply 15 บาท/เดือน/ตร.ม Electricity 7 บาท/ยูนิต
- ที่จอดรถคันละ 3,000 บาท ,รถยนต์ ชม.ละ 50 บาท, มอเตอร์ไซด์ ชม.ละ 20 บาท *
- จอดฟรี 15 นาที ถ้าประทับตรา ผู้เช่าเป็นผู้ชำระแทน Visitor

ราคา 182,280 บาท
- 490 บาท ต่อ ตร.ม.

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- เซ็นทรัล บางรัก : 1.3 กม
- ตลาดกลางคืนพัฒน์พงษ์ : 1.7 กม
- สามย่าน มิตรทาวน์ : 2.3 กม
- จามจุรีสแควร์​ : 2.3 กม

ติดต่อ คุณจอย
Tel : 088-628-9351
Line ID : Joypotjana

Admin
Tel: 063-492-4632
Line ID : @assetx.p
Email : [email protected]
บ้าน/ที่ดินอยู่ในเขต: แขวงสีลม เขตบางรัก จ.กรุงเทพมหานคร
รายละเอียดบ้าน/ที่ดิน: ขนาด 100 ไร่
เอกสารสิทธิ์ที่ดิน: เอกสารสิทธิ์อื่นๆ
ราคา: 182,280
สนใจติดต่อ: Asset X property
อีเมล์: [email protected]
โทรศัพท์: 0634924632
หมายเลขประกาศ: 1138978
แก้ไขประกาศขายบ้าน/ที่ดินล่าสุดเมื่อ 2026-05-12 16:44:03 น.

ประกาศขายบ้านและที่ดินกรุงเทพมหานคร

ให้เช่า บ้านเดี่ยว N1705C Passorn Prestiege Luxe Pattanakarn 230 ตรม 55 ตรว
ให้เช่า บ้านเดี่ยว N1705C Passorn Prestiege Luxe Pattanakarn 230 ตรม 55 ตรว :: รายละเอียด :: - ขนาด 55 ตร.วา - พื้นที่ 230 ตรม. - ชนิด 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ - จำนวน 2 ชั้น :: รายละเอียดโครงกา...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 134 ครั้ง
ให้เช่า คอนโด M603 NOBLE STATE 39 60 ตรม Full furnished ready to move in
ให้เช่า คอนโด M603 NOBLE STATE 39 60 ตรม Full furnished ready to move in :: รายละเอียด :: - พื้นที่ 60 ตรม. - ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ - ชั้นที่ 35 จากทั้งหมด 36 ชั้น :: รายละเอียดโครงการ :: ...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | เข้าชม 213 ครั้ง
ขายทาวน์โฮมหลังมุม 36.5 ตร.ว. หมู่บ้านแมกไม้ ถนนวัชรพล ตรงข้ามตลาดวงศกร
ขายทาวน์โฮมหลังมุม 36.5 ตร.ว. หมู่บ้านแมกไม้ ถนนวัชรพล ตรงข้ามตลาดวงศกร ที่ตั้ง : แขวงสายไหม เขตสายไหม จังหวัดกรุงเทพมหานคร ราคา : 4,200,000 บาท ค่าโอน : คนละครึ่ง รายละเอียดที่ดิน ขนาด : 36....