ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี

ประกาศขายที่ดิน นครชัยศรี นครปฐม

ขายที่ดินเปล่าบางแก้วฟ้า นครชัยศรี 8-1-64 ไร่ ราคา 26,239,200 บาท

สนใจติดต่อ: โดม รัชดา
โทร: 065-586-9872
ไลน์ไอดี: giantmw หรือ @yem0202n
F/B: https://bit.ly/3vdegO8
Fanpage: https://bit.ly/488TrlD
Website: www.lifewave.com
.
ขายที่ดินเปล่าบางแก้วฟ้า นครชัยศรี จ.นครปฐม 8-1-64 ไร่ (3,364 ตร.ว.), 4 แปลงย่อยติดกัน ราคา 26,239,200 บาท (ติดถนนสาธารณะ 2 ด้าน & ด้านข้างติดประตูระบายน้ำ)
.
รายละเอียดทรัพย์:
1) ที่ดินติดถนนสาธารณะประโยชน์ 2 ด้าน: หน้ากว้าง 183 ม. ลึก 87 ม. ติดถนนสายหลัก (เขตทาง 18 เมตร) และถนนด้านข้างกว้าง 5.5 ม.
2) ที่ดินด้านข้างติดคลองบางแก้วฟ้า กว้างประมาณ 21 ม. (มีประตูระบายน้ำข้างที่ดิน)
3) ที่ดินห่างแม่น้ำท่าจีน 100 ม.
4) เหมาะสำหรับสร้างบ้านพักอาศัย หรือสร้างบ้านสวน สไตล์โคกหนองนา
.
สถานที่สำคัญบริเวณโดยรอบพื้นที่:
1) แม่น้ำท่าจีน 100 ม.
2) ดูบัว คาเฟ่ ฟาร์ม 1.5 กม.
3) สนามนกบินอิสระนครปฐม 3.5 กม.
4) มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา วิทยาเขตนครปฐม 8 กม.
5) มหาวิทยาลัยมหิดล 21 กม.
.
ราคาเสนอขายทั้งหมด: 26,239,200 บาท (ราคา 3.12 ลบ./ไร่ หรือ 7,800 บาท/ตร.ว.)
.
ค่าภาษี & ค่าโอนกรรมสิทธิ์: ค่าใช้จ่ายในเรื่องของค่าภาษี, ค่าโอนกรรมสิทธิ์ และอื่น ๆ 50:50 (คนละครึ่ง)
.
สนใจติดต่อ: โดม รัชดา
โทร: 065-586-9872
ไลน์ไอดี: giantmw หรือ @yem0202n
F/B: https://bit.ly/3vdegO8
Fanpage: https://bit.ly/488TrlD
Website: www.lifewave.com
บ้าน/ที่ดินอยู่ในเขต: ต.บางแก้วฟ้า อ.นครชัยศรี จ.นครปฐม
รายละเอียดบ้าน/ที่ดิน: ขนาด 8 ไร่ 1 งาน 64 ตาราวา
เอกสารสิทธิ์ที่ดิน: เอกสารสิทธิ์อื่นๆ
ราคา: 0
สนใจติดต่อ: โดม
อีเมล์: [email protected]
โทรศัพท์: 0655869872
หมายเลขประกาศ: 940547
แก้ไขประกาศขายบ้าน/ที่ดินล่าสุดเมื่อ 2024-03-01 17:03:08 น.

ประกาศขายบ้านและที่ดินนครปฐม

ขาย หรือ เช่า Home Office + Warehouse ใหม่แกะกล่อง พร้อมดำเนินธุรกิจทันที! 2,380 ตรม.​ ศาลายา
รหัสทรัพย์ L085765 ขาย หรือ เช่า Home Office + Warehouse ใหม่แกะกล่อง พร้อมดำเนินธุรกิจทันที! 2,380 ตรม.​ ศาลายา ใครกำลังหา โกดังพร้อมออฟฟิศ มีที่พักผู้บริหาร + พนักงาน รองรับธุรกิจนำเข้า-...
ขายบ้านและที่ดิน นครปฐม | เข้าชม 19 ครั้ง
ขาย อาคารพาณิชย์ ติดถนนพุทธมณฑลสาย4 มี 7-11 ไอกรีนทาวน์ 196.8 ตรม 16.4 ตรว
ขาย อาคารพาณิชย์ ติดถนนพุทธมณฑลสาย4 มี 7/11 ไอกรีนทาวน์ 196.8 ตรม 16.4 ตรว สไตล์โมเติร์น :: จุดเด่น :: อาคารหน้ากว้าง4.5ม.กว้างกว่าอาคารทั่วไป :: รายละเอียด :: - ขนาด 16.4 ตร.วา - พื้นที่ 196...
ขายบ้านและที่ดิน นครปฐม | เข้าชม 36 ครั้ง
ให้เช่า อาคารพาณิชย์ ติดถนนพุทธมณฑลสาย4 มี 7-11 ไอกรีนทาวน์ 16.4 ตรว ใหม่
ให้เช่า อาคารพาณิชย์ ติดถนนพุทธมณฑลสาย4 มี 7/11 ไอกรีนทาวน์ 196.8 ตรม 16.4 ตรว สไตล์โมเติร์น. :: จุดเด่น :: อาคารหน้ากว้าง4.5ม.กว้างกว่าอาคารทั่วไป :: รายละเอียด :: - ขนาด 16.4 ตร.วา - พื้นที...