ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี
แผนที่บ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร
  • ที่ดินเปล่า
  • ที่ดินพร้อมบ้าน
  • ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างอื่นๆ

โฆษณาขายบ้านและที่ดินกรุงเทพมหานคร

ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า  MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 840 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง

ประกาศขายบ้านและที่ดิน แขวงบางชัน อำเภอคลองสามวา กรุงเทพมหานคร แสดงแผนที่บ้านและที่ดิน

ผลการค้นหาประกาศขายบ้านและที่ดิน 3,074 รายการ (0.25 วินาที)
ต้องการซื้อบ้านหรือที่ดิน สวนพลู เย็นอากาศ
ที่ดิน แขวงบางชัน อำเภอคลองสามวา กรุงเทพมหานคร ขายที่ดิน แขวงบางชัน อำเภอคลองสามวา กรุงเทพมหานคร บ้าน แขวงบางชัน อำเภอคลองสามวา กรุงเทพมหานคร ขายบ้าน แขวงบางชัน อำเภอคลองสามวา กรุงเทพมหานคร
ห้เช่าโกดังสร้างใหม่ย่านคู้บอน พระยาสุเรนทร์
ให้เช่าโกดังสร้างใหม่ย่านคู้บอน พระยาสุเรนทร์ ซอยคู้บอน 38 ใกล้ถนนกาญจนาภิเษก เหมาะทำเป็นคลังสินค้า ราคาเช่า 65,000 บาท / เดือน ( ประกัน 3 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน ) ที่ตั้ง ถนนรามอินทรา ซอยคู้บอน...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2023-04-06 04:34:35 | เข้าชม 229 ครั้ง
ห้เช่าโกดังสร้างใหม่ย่านคู้บอน พระยาสุเรนทร์
เซ้งร้านอาหาร ขนม บิงซู ในMaxvalue คู้บอน 28 เปิดได้ 24 ชั่วโมง
สนใจติดต่อ ID Line = 07112528 โทร 095-669-2454 เซ้งร้าน เปิดได้ 24 ชั่วโมง ในMaxvalue คู้บอน 28 คุ้มสุดเพียง 390,000 บ สิ่งที่ได้รับ - แอร์ 2 ตัว (ขนาด 24,000 BTU) - แอร์ 2 ตัว (ขนาด 1...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2023-04-05 14:09:22 | เข้าชม 102 ครั้ง
เซ้งร้านอาหาร ขนม บิงซู ในMaxvalue คู้บอน 28  เปิดได้ 24 ชั่วโมง
EPL-WH0409 ให้เช่าโกดังสินค้า พร้อมออฟฟิศ รามอินทรา117
EPL-WH0409 ให้เช่าโกดังสินค้า พร้อมออฟฟิศ รามอินทรา117 ถนนเจริญพัฒนา ขนาด 850 ตารางเมตร ไฟ 3เฟส รถ 6-10 ล้อเข้าได้ รวม 108,800 บาท : ติดต่อ : คุณ เอก : 061-241 4954, 083-017 9463 : Line Id : eak...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2023-04-03 13:04:23 | เข้าชม 76 ครั้ง
EPL-WH0409 ให้เช่าโกดังสินค้า พร้อมออฟฟิศ รามอินทรา117
ให้เช่าโกดังขนาด 420-850 ตารางเมตร ถนนเจริญพัฒนา
C3630 ให้เช่าโกดังขนาด 420-850 ตารางเมตร ถนนเจริญพัฒนา รามอินทราซอย117 มีนบุรี พื้นที่ 420 / 425 / 450 / 840 / 850 ตารางเมตร สนใจนัดชมติดต่อ รหัสประกาศC3630 คุณเฟลม 0638956397 ID line : 063...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2023-04-02 22:24:51 | เข้าชม 82 ครั้ง
ให้เช่าโกดังขนาด 420-850 ตารางเมตร ถนนเจริญพัฒนา
ขายบ้านเดี่ยว มัณฑนา พระยาสุเรนทร์ 26 หลังมุม
ขายบ้านเดี่ยว มัณฑนา พระยาสุเรนทร์ 26 หลังมุม บ้านอยู่ซอยต้นๆ ติดสวนหย่อม พร้อมอยู่ ใกล้แฟชั่นไอส์แลนด์ จุดเด่น: ทำเลดีโครงการติดถนนใหญ่ บ้านหลังมุม ตัวบ้านอยู่ซอยต้นๆ ติดสวนหย่อม พร้อมอยู่ พื้...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-04-02 18:23:09 | เข้าชม 104 ครั้ง
ขายบ้านเดี่ยว มัณฑนา พระยาสุเรนทร์ 26 หลังมุม
ให้เช่าโกดัง 850 ตรม. รามอินทรา 117 ใกล้แฟชั่นไอซ์แลนด์
รหัส# BA289 ให้เช่าโกดังเนื้อที่ 850 ตรม. ซอยรามอินทรา 117 มีนบุรี ใกล้แฟชั่นไอซ์แลนด์ ระบบไฟ 3 เฟส *** ราคาเช่า 108,800 บาท/เดือน รหัสทรัพย์ # BA289 ติดต่อ:: ฐิติพรรณ (ตุ่น) 0942823961 TEL/...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2023-04-02 14:20:19 | เข้าชม 211 ครั้ง
ให้เช่าโกดัง 850 ตรม. รามอินทรา 117 ใกล้แฟชั่นไอซ์แลนด์
ให้เช่าโกดัง 450 ตรม. ซอยรามอินทรา 117 ใกล้แฟชั่นไอซ์แลนด์
รหัส# BA290 ให้เช่าโกดังเนื้อที่ 450 ตรม. ซอยรามอินทรา 117 มีนบุรี ใกล้แฟชั่นไอซ์แลนด์ ระบบไฟ 3 เฟส *** ราคาเช่า 57,600 บาท/เดือน รหัสทรัพย์ # BA290 ติดต่อ:: ฐิติพรรณ (ตุ่น) 0942823961 TEL/L...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2023-04-02 14:13:31 | เข้าชม 127 ครั้ง
ให้เช่าโกดัง 450 ตรม. ซอยรามอินทรา 117 ใกล้แฟชั่นไอซ์แลนด์
ให้เช่าโกดังสินค้า ซอย รามอินทรา117 ถนนเจริญพัฒนา คลองสามวา
BO-63612 ให้เช่าโกดังสินค้า ขนาด 850 ตารางเมตร ซอย รามอินทรา117 ถนนเจริญพัฒนา คลองสามวา ราคาเช่าตารางเมตรล่ะ 128 บาทต่อ ตร.ม ( สัญญา 3ปี ประกัน 2 ล่วงหน้า 1 ) ราคารวม 108,800 บบาทต่อเดือน สอบถามข...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2023-03-31 13:57:33 | เข้าชม 134 ครั้ง
 ให้เช่าโกดังสินค้า ซอย รามอินทรา117 ถนนเจริญพัฒนา คลองสามวา
ให้เช่าอาคาร โกดัง บ้านพัก ย่านคลองสามวา
ให้เช่าอาคาร โกดัง บ้านพัก ย่านคลองสามวา ริมถนนประชาร่วมใจ พื้นที่ 3,200 ตรม เหมาะธุรกิจ หน้าร้าน โชว์รูม สำนักงาน คลังสินค้า NKO558ให้เช่าอาคาร โกดัง บ้านพัก ย่านคลองสามวา ริมถนนประชาร่วมใจ พื้นท...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2023-03-30 20:57:19 | เข้าชม 126 ครั้ง
ให้เช่าอาคาร โกดัง บ้านพัก ย่านคลองสามวา
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้าน ลลิล คู้บอน 38 พร้อมอยู่
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้าน ลลิล คู้บอน 38 พร้อมอยู่ รีโนเวททั้งหลัง ( เจ้าของขายเอง ) ที่ตั้ง : ซอย คู้บอน 38 แขวง บางชัน เขต คลองสามวา กรุงเทพฯ 10510 ขนาดพื้นที่ : 54 ตารางวา / 164 ตรม. ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-03-29 22:10:20 | เข้าชม 309 ครั้ง
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้าน ลลิล คู้บอน 38 พร้อมอยู่
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หมู่บ้านอาร์เค พาร์ค2 รามอินทรา-ซาฟารี RK PARK2 สวยงาม น่าอยู่มาก เย็นสบาย อยู่แล้วรวย
รหัสทรัพย์ : TH202303009 ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หมู่บ้านอาร์เค พาร์ค2 รามอินทรา-ซาฟารี RK PARK2 - เนื้อที่ 41.60 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 190 ตารางเมตร - แบบมี 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ห้องรับแขก 2 ห้องคร...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2023-03-28 02:53:19 | เข้าชม 82 ครั้ง
Big C สุวินทวงศ์ หทัยราษฎร์ 2-18 พื้นที่ให้เช่า​ถูกสุด ตลาดปากซอ
พื้นที่ให้เช่า​ถูกสุด ร้านค้า Big C สุวินทวงศ์ ตลาดนัดกีบหมู ซ.หทัยราษฎร์ 2-18 ทางเข้าออกหน้าโครงการ กว้าง 10 เมตรคลองสามวา รร.วัดบัวแก้ว 100-200 ตรว. 400-800 ตรม. 19,999B-M.ตลาดมารวย ตลาดหทัยมิตร B...