ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี
แผนที่บ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร
  • ที่ดินเปล่า
  • ที่ดินพร้อมบ้าน
  • ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างอื่นๆ

โฆษณาขายบ้านและที่ดินกรุงเทพมหานคร

ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า  MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 845 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง

ประกาศขายบ้านและที่ดิน แขวงลาดพร้าว อำเภอลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร แสดงแผนที่บ้านและที่ดิน

ผลการค้นหาประกาศขายบ้านและที่ดิน 10,981 รายการ (-0.18 วินาที)
ต้องการซื้อบ้านหรือที่ดิน สวนพลู เย็นอากาศ
ที่ดิน แขวงลาดพร้าว อำเภอลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร ขายที่ดิน แขวงลาดพร้าว อำเภอลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร บ้าน แขวงลาดพร้าว อำเภอลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร ขายบ้าน แขวงลาดพร้าว อำเภอลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
ไพรเวท เนอวานา ไลฟ์ ลาดพร้าว 71 รีโนเวทใหม่
รหัสทรัพย์ P.0050 ไพรเวท เนอวานา ไลฟ์ ลาดพร้าว 71 รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง ที่ตั้ง : ซอยนาคนิวาส 48 แยก 14 แขวงลาดพร้าว เขตลาดพร้าว กรุงเทพฯ 10230 รายละเอียดทรัพย์ ทาวโฮมหลังใหญ่ที่สุดในโครงการ หลังม...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2022-09-26 11:02:19 | เข้าชม 185 ครั้ง
ไพรเวท เนอวานา ไลฟ์ ลาดพร้าว 71 รีโนเวทใหม่
ขายบ้าน 58 ตรว. ย่านนาคนิวาส โชคชัย 4 ลาดพร้าว
รหัส # KO749 ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 58 ตรว. ย่านนาคนิวาส โชคชัย 4 ลาดพร้าว พร้อมเฟอร์ ใกล้เลียบด่วน BTSลาดพร้าว, BTS โชคชัย 4 *** ราคาขาย 9,500,000 บาท รหัสทรัพย์ # KO749 ติดต่อ:: ฐิติพรรณ (ตุ่น...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2022-09-26 03:33:15 | เข้าชม 83 ครั้ง
ขายบ้าน 58 ตรว. ย่านนาคนิวาส โชคชัย 4 ลาดพร้าว
ให้เช่าอาคารชั้นเดียว 109ตรว.ลาดพร้าว71 นาคนิวาส21
รหัส :: KI113 ให้เช่าอาคารชั้นเดียว 109 ตรว. ลาดพร้าว 71 ซอยนาคนิวาส 21 ใกล้เซ็นทรัลอีสต์วิลล์ เหมาะทำโรงงาน แปรรูปอาหาร หรือ ผลิตอาหารเสริม ยา หรือ ธุรกิจอื่นๆ หรือทำ Office หน้าร้านจอดรถได้ถึง 7-8 ค...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2022-09-26 03:14:45 | เข้าชม 150 ครั้ง
ให้เช่าอาคารชั้นเดียว 109ตรว.ลาดพร้าว71 นาคนิวาส21
ให้เช่าทาวน์โฮม บ้านกลางเมือง ลาดพร้าว เลียบด่วน
รหัส :: MM281 ให้เช่าทาวน์โฮม 3 ชั้น หลังมุม บ้านกลางเมือง ลาดพร้าว-โยธินพัฒนา ใกล้เลียบด่วน ใกล้เซ็นทรัลอีสต์วิลล์ ** ไม่มีเฟอร์นิเจอร์ *** ราคาเช่า 26,000 บาท/เดือน ไม่รวมส่วนกลาง รหัสประกา...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2022-09-26 02:43:48 | เข้าชม 178 ครั้ง
ให้เช่าทาวน์โฮม บ้านกลางเมือง ลาดพร้าว เลียบด่วน
ให้เช่าทาวน์โฮม เดอะแลนด์มาร์ค เอกมัย-รามอินทรา
รหัสC5103 ให้เช่าทาวน์โฮม 3ชั้น โครงการเดอะแลนด์มาร์ค เอกมัย-รามอินทรา สุคนธสวัสดิ์ ราคาเช่า 30,000 บาท/เดือน ( มัดจำ2 ล่วงหน้า1 ) โทร : 095-823 9789 คิท Line : kitty.789 โทร : 091-782 8924 ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2022-09-25 22:14:37 | เข้าชม 183 ครั้ง
ให้เช่าทาวน์โฮม เดอะแลนด์มาร์ค เอกมัย-รามอินทรา
ให้เช่าบ้านเดี่ยวชวนชื่น ลาดพร้าว สุคนธสวัสดิ์34
รหัสC5127 ให้เช่าบ้านเดี่ยว 2ชั้น หมู่บ้านชวนชื่น ลาดพร้าว ซอยสุคนธสวัสดิ์34 เลียบด่วนเอกมัย รามอินทรา **ให้เช่า** ราคาเช่า 75,000 บาท/เดือน ( มัดจำ 2 ล่วงหน้า 1 ) ** ต้องการนัดชมสถานที่ติดต่อไ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2022-09-25 21:48:45 | เข้าชม 268 ครั้ง
ให้เช่าบ้านเดี่ยวชวนชื่น ลาดพร้าว สุคนธสวัสดิ์34
PO125 ขาย หมู่บ้าน ศิมันตรา ลาดพร้าว 71 11,5 ล้าน
PP33 ขาย บ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้าน ศิมันตรา ลาดพร้าว 71 Simantra Ladprao ซอยนาคนิวาส 21 ถ.นาคนิวาส ใกล้เลียบด่วน ใกล้เซ็นทรัลอีสต์วิลล์ ขายราคา 11,500,000 บาท ค่าโอนค่าภาษีคนละครึ่ง ติดต่อ คุณช...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2022-09-25 11:21:19 | เข้าชม 80 ครั้ง
PO125 ขาย หมู่บ้าน ศิมันตรา ลาดพร้าว 71 11,5 ล้าน
ปล่อยเซ้งร้าน ย่านของกิน โชคชัยสี่
สนใจติดต่อ โทร 086-987-8915 ปล่อยเซ้งร้าน ย่านของกิน โชคชัยสี่ - ติดถนนโชคชัยสี่ ใกล้บิ๊กซีมินิ เซเว่น - ตรงข้าม แบงค์กทม แบงค์กรุงไทย เซ้งเพียง 200,000 บ - อาคาร 4 ชั้น รวมชั้นลอย - ...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2022-09-24 14:19:58 | เข้าชม 375 ครั้ง
ปล่อยเซ้งร้าน ย่านของกิน โชคชัยสี่
POR1722 ขาย บ้าน 2 ชั้น หมู่บ้าน ศิมันตรา
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2022-09-24 07:21:56 | เข้าชม 100 ครั้ง