ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี
แผนที่บ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร
  • ที่ดินเปล่า
  • ที่ดินพร้อมบ้าน
  • ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างอื่นๆ

โฆษณาขายบ้านและที่ดินกรุงเทพมหานคร

ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า  MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 846 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง

ประกาศขายบ้านและที่ดิน แขวงลาดพร้าว อำเภอลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร แสดงแผนที่บ้านและที่ดิน

ผลการค้นหาประกาศขายบ้านและที่ดิน 10,984 รายการ (-0.23 วินาที)
ต้องการซื้อบ้านหรือที่ดิน สวนพลู เย็นอากาศ
ที่ดิน แขวงลาดพร้าว อำเภอลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร ขายที่ดิน แขวงลาดพร้าว อำเภอลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร บ้าน แขวงลาดพร้าว อำเภอลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร ขายบ้าน แขวงลาดพร้าว อำเภอลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
ให้เช่า คอนโด เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ เพดานสูง Miti condo ลาดพร้าว-วังหิน 33 ตรม. ใกล้ BTS เสนานิคม
ให้เช่า คอนโด เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ เพดานสูง Miti condo ลาดพร้าว-วังหิน 33 ตรม. ใกล้ BTS เสนานิคม :: รายละเอียด :: - พื้นที่ 33 ตรม. - ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ - ชั้นที่ 3 จากทั้...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2022-06-19 13:25:36 | เข้าชม 312 ครั้ง
ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด เดอะไพรเวซี่ ลาดพร้าว-เสนา 1 ห้องนอน ชั้น 1 วิวสวน เงียบ สงบ มีความเป็นส่วนตัวสูง ติดถนนใหญ่ เดินทางเข้าออกได้หลายทาง ใกล้ห้างสรรพสินค้า แหล่งอำนวยความสะดวกครบครัน
ขายพร้อมผู้เช่า เดอะไพรเวซี่ ลาดพร้าว-เสนา 1 ห้องนอน ชั้น 1 วิวสวน เงียบ สงบ มีความเป็นส่วนตัวสูง ติดถนนใหญ่ เดินทางเข้าออกได้หลายทาง ใกล้ห้างสรรพสินค้า แหล่งอำนวยความสะดวกครบครัน SALE The Privac...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2022-06-17 04:12:57 | เข้าชม 357 ครั้ง
ขายพร้อมผู้เช่า  คอนโด เดอะไพรเวซี่ ลาดพร้าว-เสนา 1 ห้องนอน ชั้น 1 วิวสวน เงียบ สงบ มีความเป็นส่วนตัวสูง ติดถนนใหญ่ เดินทางเข้าออกได้หลายทาง ใกล้ห้างสรรพสินค้า แหล่งอำนวยความสะดวกครบครัน
ขายคอนโดThe Privacy Ladprao - Sena
คอนโด เดอะไพรเวซี่ ลาดพร้าว-เสนา ถนนลาดพร้าว-วังหิน 25.97 ตร.ม. 1 นอน 1 น้ำ 1 ครัว อยู่ชั้นที่8 ที่จอดรถ 1 คัน ขายเพียง 1,890,000บาท ฟรีโอน ตกแต่งบิวท์อินครัวแล้ว ▪️ซอยลาดพร้าว43 ถนนลาดพร้าว ...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2022-06-16 13:28:43 | เข้าชม 571 ครั้ง
ขายคอนโดThe Privacy Ladprao - Sena
คอนโดThe Privacy Ladprao - Sena ให้เช่า
คอนโด เดอะไพรเวซี่ ลาดพร้าว-เสนา ถนนลาดพร้าว-วังหิน 25.97 ตร.ม. 1 นอน 1 น้ำ 1 ครัว อยู่ชั้นที่8 ที่จอดรถ 1 คัน ปล่อยเช่า 7,500บาทต่อเดือน สัญญา 1 ปี เข้าอย...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2022-06-16 13:27:21 | เข้าชม 287 ครั้ง
คอนโดThe Privacy Ladprao - Sena  ให้เช่า
ให้เช่า The Privacy ลาดพร้าววังหิน ชั้น1
ให้เช่า The Privacy ลาดพร้าววังหิน ชั้น1 ห้องพร้อมอยู่ ค่าาช่าเดือนละ 7,500 บาท (รวมค่าส่วนกลางแล้ว) จ่ายล่วงหน้า 1 เดือน ประกันสิ่งของในห้อง 15,000 จ่ายทั้งหมด 22,500 เข้าอยู่ได้ทันที = เ...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2022-06-16 13:21:46 | เข้าชม 280 ครั้ง
ให้เช่า The Privacy ลาดพร้าววังหิน ชั้น1
มิติ คอนโด Miti Condo ลาดพร้าว - วังหิน เพดานสูง
ขาย Miti Condo อยู่เสนาวังหิน โซนลาดพร้าวโชคชัย 4 ห้อง 33.4 ตรม ชั้น 2 แบบ 1 นอน 1 น้ำ 1 นั่งเล่น ราคาขาย 2.45 ล้าน ซื้อมา 2.55 ค่ะ อยากปล่อย สนใจจริงราคาคุยกันได้นะคะ เป็นคอนโด Low raise ม...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2022-06-16 12:54:42 | เข้าชม 82 ครั้ง
มิติ คอนโด Miti Condo ลาดพร้าว - วังหิน เพดานสูง
ทาวน์โฮม 3 ชั้น หมู่บ้าน 84 แมนชั่น ลาดพร้าว 84
HR1192 ให้เช่าทาวน์โฮม 3 ชั้น หมู่บ้าน 84 แมนชั่น ซ.ประดิษฐ์มนูธรรม 5 เดินทางสะดวก ราคาให้เช่า 30,000 บาทต่อเดือน (สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี ค่าประกัน 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน) ที่ตั้ง ซอยลาดพร้าว 84 แขวง...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2022-06-16 10:10:10 | เข้าชม 145 ครั้ง
ทาวน์โฮม 3 ชั้น หมู่บ้าน 84 แมนชั่น ลาดพร้าว 84
ให้เช่าออฟฟิศ5 ชั้นพรีเมี่ยมเพลส ซอยสุคนธสวัสดิ์
HR1191 ให้เช่าออฟฟิศ5 ชั้นพรีเมี่ยมเพลส เกษตร-นวมินทร์ มีลิฟท์ ซอยสุคนธสวัสดิ์ซอย 11-13 แขวง/เขตลาดพร้าว ค่าเช่า 110,000.บาท/เดือน ประกัน3เดือนล่วงหน้า1เดือน สัญญาขั้นต่ำ1ปี ที่ตั้ง ถ. สุคนธสวัสดิ...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2022-06-16 10:08:55 | เข้าชม 248 ครั้ง
ให้เช่าออฟฟิศ5 ชั้นพรีเมี่ยมเพลส ซอยสุคนธสวัสดิ์
ขาย พลัม คอนโด โชคชัย 4 ถนนลาดพร้าว
ขาย พลัม คอนโด โชคชัย 4 ถนนลาดพร้าว การคมนาคมสะดวกเดินทางเข้าออกได้หลายเส้นทาง ใกล้เคียงรถไฟฟ้า BTS สายสีเหลือง สถานีโชคชัย 4 ขนาดพื้นที่ 24.48 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ อีกทั้งยังอยู่ใกล้ห้างใหญ่มาก...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2022-06-15 03:43:52 | เข้าชม 192 ครั้ง