ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี
แผนที่บ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร
  • ที่ดินเปล่า
  • ที่ดินพร้อมบ้าน
  • ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างอื่นๆ

โฆษณาขายบ้านและที่ดินกรุงเทพมหานคร

ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า  MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 853 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง

ประกาศขายบ้านและที่ดิน แขวงลาดพร้าว อำเภอลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร แสดงแผนที่บ้านและที่ดิน

ผลการค้นหาประกาศขายบ้านและที่ดิน 10,996 รายการ (0.18 วินาที)
ต้องการซื้อบ้านหรือที่ดิน สวนพลู เย็นอากาศ
ที่ดิน แขวงลาดพร้าว อำเภอลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร ขายที่ดิน แขวงลาดพร้าว อำเภอลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร บ้าน แขวงลาดพร้าว อำเภอลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร ขายบ้าน แขวงลาดพร้าว อำเภอลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น เดอะแพลนซิตี้นาคนิวาส พร้อมอยู่
CH223-BH-REC ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น เดอะแพลนซิตี้ นาคนิวาส 48 แยก 14-1 ย่านลาดพร้าว พร้อมเฟอร์นิเจอร์ เหมาะอยู่อาศัย ให้เช่าราคา 17,000 บาท/เดือน ประกัน2ล่วงหน้า1 ติดต่อ คุณช่อผกา 0616198565 LI...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2021-09-23 10:58:59 | เข้าชม 136 ครั้ง
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น เดอะแพลนซิตี้นาคนิวาส พร้อมอยู่
เช่าทาวน์โฮม3ชั้น บ้านกลางเมือง ลาดพร้าว-โยธินฯ
CH258-BH-RE ให้เช่าทาวน์โฮม3ชั้น 3ห้องนอน 4ห้องน้ำ หลังริม หมู่บ้านกลางเมือง (ลาดพร้าว-โยธินพัฒนา) เขตลาดพร้าว ราคาเช่า 25,000บาท/เดือน คุณชาญ 0945695997 Line : chabubar ห้องนอน 4ห้องน้ำ ห้องน...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2021-09-23 10:10:26 | เข้าชม 143 ครั้ง
เช่าทาวน์โฮม3ชั้น บ้านกลางเมือง ลาดพร้าว-โยธินฯ
ขายทาวน์โฮม4ชั้น 3นอน เดอะปาร์ค ซอยวังหิน 78
CH275-BH-SE ขายทาวน์โฮม4ชั้น 3นอน เดอะปาร์ค ซอยวังหิน 78 ลาดพร้าว ขายทาวน์โฮม4ชั้น 3ห้องนอน 5ห้องน้ำ ชื่อโครงการเดอะปาร์ค ลาดพร้าวซอยวังหิน78 เข้าไป 130เมตรอยู่ขวามือ เขตลาดพร้าว ขาย 8,700,000 บ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2021-09-23 08:53:33 | เข้าชม 212 ครั้ง
ขายทาวน์โฮม4ชั้น 3นอน เดอะปาร์ค ซอยวังหิน 78
โครงการ Cozy สตรีวิทยา2 ซอย29
BH1022 ให้เช่าทาวน์โฮม Townhome 3ชั้น 3ห้องนอน 3ห้องน้ำ โครงการ Cozy สตรีวิทยา2 ซอย29 สามารถจดทะเบียนทำธุรกิจได้ เขตลาดพร้าว ราคาเช่าเดือนละ 29,000บาท ติดต่อ : คุณบัว 0936464597, 0826914598 Lin...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2021-09-23 08:23:06 | เข้าชม 126 ครั้ง
 โครงการ Cozy สตรีวิทยา2 ซอย29
BS225 ขายทาวน์โฮม 3ห้องนอน 4ห้องน้ำ
BS225 ขายทาวน์โฮม 3ห้องนอน 4ห้องน้ำ หมู่บ้าน The Landmark เอกมัย รามอินทรา ซ.สุคนธสวัสดิ์ 25 ใหม่มาก ตกแต่งสวย พร้อมอยู่ เขตลาดพร้าว ราคาขาย 9,500,000 บาท ติดต่อ : คุณบัว 0936464597, 0826914598 L...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2021-09-23 07:58:41 | เข้าชม 616 ครั้ง
BS225 ขายทาวน์โฮม 3ห้องนอน 4ห้องน้ำ
ทาวน์โฮม3ชั้นทาวน์โฮมระดับ Luxury แลนด์แอนด์เฮาส์
BH1059 ให้เช่า ทาวน์โฮม 3ชั้น  3ห้องนอน 4ห้องน้ำ โครงการ The Landmark เอกมัย-รามอินทรา ทาวน์โฮมระดับ Luxury โครงการคุณภาพของแลนด์แอนด์เฮาส์ บ้านใหม่มากจ้า ค่าเช่า 32,000บาท/เดือน ติดต่อ : คุณบัว 0...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2021-09-23 07:09:46 | เข้าชม 141 ครั้ง
ทาวน์โฮม3ชั้นทาวน์โฮมระดับ Luxury แลนด์แอนด์เฮาส์
อาคารพาณิชย์4ชั้น 4ชั้น ติดถนนเลียบทางด่วน
BH1077 ให้เช่าตึกอาคารพาณิชย์4ชั้น 4ชั้น 4.5 ห้อง 4ห้องน้ำ ติดถนนเลียบทางด่วน เอกมัย-รามอินทรา เขตลาดพร้าว ลดพิเศษเหลือ 50,000 บาท /เดือน (จากราคาเช่าปกติ 65,000 บาท) ติดต่อ : คุณบัว 0936464597, 0...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2021-09-23 06:49:38 | เข้าชม 119 ครั้ง
อาคารพาณิชย์4ชั้น 4ชั้น ติดถนนเลียบทางด่วน
ทาวน์โฮม3.5ชั้น 2ห้องนอน 1ห้องทำงาน 3ห้องน้ำ
BH1085 ให้เช่าทาวน์โฮม3.5ชั้น 2ห้องนอน 1ห้องทำงาน 3ห้องน้ำ 1ชั้นลอย โครงการ อาร์เด้น ลาดพร้าว71 ราคาเช่า43,000 บาทต่อเดือน ติดต่อ : คุณบัว 0936464597, 0826914598 Line : Bua093 ทาวน์โฮม3.5ชั้น ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2021-09-23 06:40:24 | เข้าชม 115 ครั้ง
ทาวน์โฮม3.5ชั้น 2ห้องนอน 1ห้องทำงาน 3ห้องน้ำ
บ้านกลางเมือง ลาดพร้าว เสนา ใกล้แยกวังหิน
BH1090 ให้เช่าทาวน์โฮม 3ชั้น 3ห้องนอน 3ห้องน้ำ บ้านกลางเมือง ลาดพร้าว เสนา ใกล้แยกวังหิน ถนนเกษตรนวมินทร์ เซ็นทรัลอีสวิลล์ ค่าเช่า 18,000 บาท สัญญา 2 ปี ไม่รับสัตว์เลี้ยงค่ะ ติดต่อ : คุณบัว 09364...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2021-09-23 06:33:07 | เข้าชม 123 ครั้ง
บ้านกลางเมือง ลาดพร้าว เสนา ใกล้แยกวังหิน
โฮมออฟฟิศ3ซอยลาดพร้าว 41 หรือ ซอยภาวนา
BH1098 ให้เช่าโฮมออฟฟิศ3ชั้นเล่นระดับ 6ห้อง 5ห้องน้ำ โฮมออฟฟิศถูกที่สุด ซอยลาดพร้าว 41 หรือ ซอยภาวนา ราคาเช่า 40,000 บาทต่อเดือน ติดต่อ : คุณบัว 0936464597, 0826914598 Line : Bua093 โฮมออฟฟิศ3...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2021-09-23 06:24:24 | เข้าชม 120 ครั้ง
โฮมออฟฟิศ3ซอยลาดพร้าว 41 หรือ ซอยภาวนา
เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ เอกมัย-รามอินทรา เขตลาดพร้าว
BS249 ขายบ้ายเดี่ยว 2ชั้น 3ห้องนอน 3ห้องน้ำ โครงการ เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ เอกมัย-รามอินทรา เขตลาดพร้าว ราคาขาย 13,900,000 บาท ติดต่อ : คุณบัว 0936464597, 0826914598 Line : Bua093 บ้านเดี่ยว ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2021-09-23 06:00:11 | เข้าชม 236 ครั้ง
เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ เอกมัย-รามอินทรา เขตลาดพร้าว
ทาวน์โฮม 3ชั้น บ้านกลางเมืองโชคชัย4 (ลาดพร้าว53)
BH1183 ให้เช่าทาวน์โฮม 3ชั้น 3ห้องนอน 4ห้องน้ำ บ้านเปล่า ไม่มีเฟอร์นิเจอร์ บ้านกลางเมืองโชคชัย4 (ลาดพร้าว53) ซอย20 - 22 ติดกองปราบ ติดถนนโชคชัย4 ทำเลดี ราคาเช่า 23,000 บาท ติดต่อ : คุณบัว 0936464...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2021-09-23 03:43:33 | เข้าชม 126 ครั้ง
ทาวน์โฮม 3ชั้น บ้านกลางเมืองโชคชัย4 (ลาดพร้าว53)
โฮมออฟฟิศ4ชั้น ย่านลาดพร้าว71 นาคนิวาสซอย6
BH1208 ให้เช่าโฮมออฟฟิศ4ชั้น 5ห้องนอน 5ห้องน้ำ ย่านลาดพร้าว71 นาคนิวาสซอย6 ใกล้เลียบด่วน หลังมุม สามารถทำธุรกิจขนาดเล็กถึงกลางมีพื้นที่ด้านข้าง เขตลาดพร้าว ราคาเช่า 43,000บาท/เดือน ติดต่อ : คุณบ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2021-09-23 03:11:46 | เข้าชม 337 ครั้ง
โฮมออฟฟิศ4ชั้น ย่านลาดพร้าว71 นาคนิวาสซอย6
ให้เช่าอาคารพาณิชย์ 4ชั้น ลาดพร้าว โชคชัย4
รหัสC4166 ให้เช่าอาคารพาณิชย์ 4ชั้น ลาดพร้าว โชคชัย4 เหมาะทำโฮมออฟฟิศและพักอาศัย **ให้เช่า** ราคาเช่า 19,000 บาท/เดือน ( มัดจำ2 ล่วงหน้า1 ) โทร : 095-823 9789 คิท Line : kitty.789 โทร : 091...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2021-09-23 00:29:33 | เข้าชม 257 ครั้ง
ให้เช่าอาคารพาณิชย์ 4ชั้น ลาดพร้าว โชคชัย4
ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ลาดพร้าว นาคนิวาส
รหัสC4160 ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ขนาด 200ตารางวา ลาดพร้าว นาคนิวาส **ขาย** ราคาขาย 19,000,000 บาท ( 95,000 บาท/ตารางวา ) ** ไม่เอาตึก ทุบให้ฟรีทั้งหมด ** โทร : 095-823 9789 คิท Line : k...
ขายที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2021-09-23 00:26:01 | เข้าชม 134 ครั้ง
ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ลาดพร้าว นาคนิวาส
ให้เช่าทาวน์โฮม 3ชั้น บ้านกลางเมืองโชคชัย4 ซอย50
รหัสC4157 ให้เช่าทาวน์โฮม 3ชั้น บ้านกลางเมืองโชคชัย4 ซอย50 ถนนลาดพร้าว โชคชัย4 **ให้เช่า** ราคาเช่า 23,500 บาท/เดือน ( มัดจำ2 ล่วงหน้า1 ) โทร : 095-823 9789 คิท Line : kitty.789 โทร : 091-7...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2021-09-23 00:23:23 | เข้าชม 126 ครั้ง
ให้เช่าทาวน์โฮม 3ชั้น บ้านกลางเมืองโชคชัย4 ซอย50
ขายด่วน...จ้า คอนโดเดอะนิช ไอดี ลาดพร้าววังหิน
ขายด่วน...จ้า คอนโดเดอะนิช ไอดี ลาดพร้าววังหินเฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่ โครงการอยู่ติดถนน ลาดพร้าววังหิน ราคาพิเศษ 1.75ล้าน น่าซื้อลงทุนปล่อยเช่า เนื้อที่ขนาด30 ต.ร.ม 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 1ห้องครัว ...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2021-09-21 22:08:05 | เข้าชม 104 ครั้ง
ขายด่วน...จ้า คอนโดเดอะนิช ไอดี ลาดพร้าววังหิน
PF04 ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์ ชัยภัทร ลาดพร้าววังหิน 83
PF04 ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ชัยภัทร ลาดพร้าววังหิน 83 เขตลาดพร้าว เดินทางสะดวก ราคาเช่า 15,000 บาท/เดือน มัดจำ 2เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน (**ไม่รับสัตว์เลี้ยงทุกชนิด) คุณช่อผกา 0616198565 ID line...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2021-09-21 19:25:14 | เข้าชม 90 ครั้ง
PF04 ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์ ชัยภัทร ลาดพร้าววังหิน 83
ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์ 2ชั้น ถนนลาดพร้าว วังหิน
HR 5275 ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์ 2ชั้น ถนนลาดพร้าว วังหิน ใกล้โลตัสวังหิน **เริ่มเข้าอยู่ได้ 16 ตุลาคม 2564** ราคาเช่า 15,000 บาท/เดือน ( มัดจำ2 ล่วงหน้า1 ) โทร : 095-823 9789 คิท Line : kitty.789...