ซื้อขายบ้านที่ดิน

ฝากขายบ้านที่ดิน. ฟรี
แผนที่บ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร
  • ที่ดินเปล่า
  • ที่ดินพร้อมบ้าน
  • ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างอื่นๆ

โฆษณาขายบ้านและที่ดินกรุงเทพมหานคร

ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า  MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ขายที่ดินใกล้รถไฟฟ้า MRT เมืองทองธานีแปลงสวยทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 851 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาตำแหน่ง M คลิกเลย
ลงโฆษณาขายบ้านที่ดินตำแหน่ง M คลิกเลย...
ผู้เข้าชม 1000 ครั้ง

ประกาศขายบ้านและที่ดิน แขวงสะพานสูง อำเภอสะพานสูง กรุงเทพมหานคร แสดงแผนที่บ้านและที่ดิน

ผลการค้นหาประกาศขายบ้านและที่ดิน 9,066 รายการ (-0.34 วินาที)
ต้องการซื้อบ้านหรือที่ดิน สวนพลู เย็นอากาศ
ที่ดิน แขวงสะพานสูง อำเภอสะพานสูง กรุงเทพมหานคร ขายที่ดิน แขวงสะพานสูง อำเภอสะพานสูง กรุงเทพมหานคร บ้าน แขวงสะพานสูง อำเภอสะพานสูง กรุงเทพมหานคร ขายบ้าน แขวงสะพานสูง อำเภอสะพานสูง กรุงเทพมหานคร
PBK-R256 เศรษฐสิริ กรุงเทพกรีฑา
PBK-R256 บ้านเดี่ยวสุดหรู 4 นอน 4 น้ำ เศรษฐสิริ กรุงเทพกรีฑา สะพานสูง - 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องครัว - จำนวน 2 ชั้น จำนวนรถที่จอดได้ 2 คัน - พื้นที่ขนาด 69 ตารางวา ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2021-02-08 09:52:11 | เข้าชม 75 ครั้ง
PBK-R256  เศรษฐสิริ กรุงเทพกรีฑา
B281 โครงการพฤกษาวิลล์ รามคำแหง วงแหวนฯ
รหัสทรัพย์B281 ให้เช่าบ้านเดี่ยว 2ชั้น โครงการพฤกษาวิลล์ รามคำแหง วงแหวนฯ ถนนเคหะร่มเกล้า 78 ราคาเช่า 30,000 บ/เดือน มัดจำ 2 เดือน ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน ( ทำออฟฟิตจดทะเบียนได้นะครับ ) ** เ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2021-02-07 23:33:15 | เข้าชม 66 ครั้ง
B281 โครงการพฤกษาวิลล์ รามคำแหง  วงแหวนฯ
ให้เช่าบ้านเดี่ยว2 ชั้น เพอร์เฟคเพลส รามคำแหง 164
Nan 593 ให้เช่าบ้านเดี่ยว2 ชั้น เพอร์เฟคเพลส รามคำแหง 164 ร่มรื่นน่าอยู่มากบ้านแต่งสวย ค่าเช่า 25,000 บาท ประกัน 2 เดือน ล่วงหน้า1 เดือน ติดต่อ ธนิสร ( อุ๊ ) โทร 0992874665 Line : au-audi ...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2021-02-07 16:37:48 | เข้าชม 109 ครั้ง
ให้เช่าบ้านเดี่ยว2 ชั้น เพอร์เฟคเพลส รามคำแหง 164
ให้เช่าโกดังพร้อมออฟฟิศ 700 ตรม. ซ.กรุงเทพกรีฑา
BA131 ให้เช่าโกดังพร้อมออฟฟิศ 700 ตรม. ซอยกรุงเทพกรีฑา ใกล้ทางด่วนพระราม9 ราคาเช่า 84,000 บาท/เดือน (120 บาท/ตารางเมตร) ติดต่อ : ฐิติพรรณ (ตุ่น) 0942823961 Line : thitiphan.toon BA131 ให้...
ขายบ้านและที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2021-02-07 15:41:28 | เข้าชม 237 ครั้ง
ให้เช่าโกดังพร้อมออฟฟิศ 700 ตรม. ซ.กรุงเทพกรีฑา
ให้เช่าบ้าน 75 ตรว. ม.เพอร์เฟคเพลส รามคำแหง164
PU073 ให้เช่าบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 75 ตรว. 3 ห้องนอน หมู่บ้านเพอร์เฟคเพลส รามคำแหง 164 ราคาเช่า 25,000 บาท/เดือน ติดต่อ : ฐิติพรรณ (ตุ่น) 0942823961 Line : thitiphan.toon PU073 ให้เช่าบ้านเดี่ยว...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2021-02-07 15:34:04 | เข้าชม 126 ครั้ง
ให้เช่าบ้าน 75 ตรว. ม.เพอร์เฟคเพลส รามคำแหง164
ขายที่ดินเนื้อที่ 200 ตารางวา ซอยกรุงเทพกรีฑา 47
C1643 ขายที่ดินเนื้อที่ 200 ตารางวา ซอยกรุงเทพกรีฑา 47 ใกล้มอเตอร์เวย์ ราคาขายตารางวาละ 59000 บาท ติดต่อเฟลม 0991455462 เนื้อที่ 200 ตารางวา หน้ากว้างประมาณ 25 เมตรลึกประมาณ 30 เมตร สนใจนัดชมติ...
ขายที่ดิน กรุงเทพมหานคร | 2021-02-07 00:45:57 | เข้าชม 247 ครั้ง
ขายที่ดินเนื้อที่ 200 ตารางวา ซอยกรุงเทพกรีฑา 47
ให้เช่าบ้าน 2 ชั้น ซอยมิสทีน ซอยเคหะร่มเกล้า 78
HR 4578 ให้เช่าบ้าน 2 ชั้น โครงการพฤกษาวิลล์109 รามคำแหง วงแหวน ซอยมิสทีน ซอยเคหะร่มเกล้า 78 ราคาเช่า 30,000 บาทต่อเดือน สนใจนัดชมติดต่อ คุณเฟลม 0991455462 ID line : flameyushiki ให้เช่า...
ขายบ้าน กรุงเทพมหานคร | 2021-02-07 00:25:36 | เข้าชม 93 ครั้ง
ให้เช่าบ้าน 2 ชั้น ซอยมิสทีน ซอยเคหะร่มเกล้า 78
ขายอาคารพาณิชย์ย่านกรุงเทพกรีฑา15
ขายตึกอาคารพาณิชย์3.5ชั้น ซอยกรุงเทพกรีฑา15ทำเลทองย่านธุรกิจกิจสำหรับทำโฮมออฟฟิศหรือร้านค้าและบริการ รายละเอียดทรัพย์ :- ติดต่อคุณเปี๊ยก Winner Tel: 099-494-6599 ตึกอาคารพาณิชย์ในย่านความเจริญของเศ...